Review Củ Sạc Nhanh 2 Cổng 30W ZMI HA722

barrettroyal
26/2/2021 16:23Phản hồi: 19
Review Củ Sạc Nhanh 2 Cổng 30W ZMI HA722
Đây là review về Củ Sạc Nhanh 2 Cổng 30W ZMI HA722 của mình. Mình mua nó với giá 229000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Củ Sạc Nhanh 2 Cổng 30W ZMI HA722:

Có 2 cổng usb-a & usb-c sạc nhanh cùng lúc iPhone & iPhone từ 7 Plus về trước, hoặc là sạc loa, quạt rất tiện.

Những thứ mình thích:

giá khá ổn, nhìn ngoại hình đẹp, gọn, mang theo dễ dàng. sạc nhanh cùng lúc iPhone X về sau và 7 plus về trước.

công suất 30W đủ dùng cho đa số trường hợp sử dụng đt iPhone/iPad.

Còn mình không thích những thứ như sau:

quá dễ hư chân ghim, mình dùng 3 tháng ghim 1 chỗ rút ra chưa tới 50 lần nhưng đã lỏng chân và sạc chập chờn không vào điện.

nhưng đi bảo hành thì lại bị từ chối vì gãy chân sạc 😆. hài hước ghê, nó lỗi nó lỏng gãy chứ mình ko tác động gì cả, cái khe gập còn mới tinh tươm nhưng họ từ chối bảo hành nên đành đem về bỏ.

khuyên anh em ko nên mua loại chân gập của brand này, quá dỏm và chế độ bảo hành quá tệ.

Hình ảnh

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DrHou07
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hình ảnh kém, quá ít hình. Chất lượng review nội dung quá ít. Ví dụ như sạc gì phải chụp lên hình cho ae xem, nói không ai tin.
@DrHou07 coi chừng ăn tát sml nhé
Cười vô mặt
ĐQ Đại
ĐẠI BÀNG
3 năm
Em cũng dùng củ sạc này được gần 1 năm rồi và vẫn ok, cũng hay rút đi chỗ này chỗ kia cắm nhưng không bị tình trạng như bác, chắc do bác đen =)))))))))). Em dùng sạc iphone 7+, ipad air 2 thì tốc độ cũng bình thường chắc do điện thoại không nhận được sạc nhanh (dùng cáp USB-C Lightning). Còn dùng sạc 11prm, 12mini, thì tốc độ sạc nhanh như củ sạc zin của Apple. Tất cả cảm nhận là mang tính chất cá nhân chứ không cân đo đong đếm kỹ càng như các mod review. Với cả con này hình như lên báo vì bị hack hay gì đấy nhưng không quan tâm lắm 😁
@ĐQ Đại lỗi là bình thường nhưng ko nhận bảo hành vì gãy chân sạc mặc dù ko tác động ko hư thì hài quá thôi, ko lẽ mua về cắm chết 1 chỗ ko rút ra. thôi cứ xài anker, belkin cho nó thoải mái về hậu mãi, mới mua zmi này lần đầu mà tệ quá kkk
ĐQ Đại
ĐẠI BÀNG
3 năm
@barrettroyal Thường theo các quy định quy chế bảo hành thì gãy vỡ là do tác động bên ngoài chứ không phải do nhà sản xuất nên cũng không ai dám nhận bảo hành cho bác đâu ấy, với cả zmi toàn xách tay chứ không có chính hãng thì điều kiện bảo hành còn tùy thuộc vào chỗ shop bán ra nữa, tóm lại là do bác đen thôi á =))))))
@ĐQ Đại Nói gãy ko phải gãy ngang đâu bác. Nó lỏng lẻo đó. Kiểu gập ra dô nó lỏng nó ko ăn điện. Ghim vào tẹt tẹt haha
@ĐQ Đại Bác có rút gập thường xuyên k bác
ĐQ Đại
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Duc1999243 Em đợt vài tháng mới mua thì hay mang đi di chuyển nên rút nhiều, tầm hơn nửa năm gần đây thì chuyển nó sang cắm ở đầu giường nên cả tháng mới rút 1 lần bác ạ, giờ vẫn dùng tốt =)))))))
phantkien
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chân gập này yếu quá, mình cũng bị gẫy mất rồi, do cắm vào cái ổ điện lởm của Lioa (chắc hàng fake). Mình đành chế lại cái phích cắm khác cho nó
kemkem87
TÍCH CỰC
3 năm
Mua loại chân gập nào tốt anh em, cục Anker chân gập đã hỏng sau 4 năm sử dụng, quá ưng ý cho hàng Anker đời đầu 😁
@kemkem87 Belkin đó bro.
kemkem87
TÍCH CỰC
3 năm
@barrettroyal Belkin đắt mà bro, mình dùng đồ hạt dẻ thui á, mình lấy thử con Zmi về trải nghiệm thử xem sao ợ
@kemkem87 vậy thì bro mua cái nào chân ko gập đó. vd cái này, mình xài nhiều rồi cái nào gập cũng hỏng trừ cái của Apple & Belkin.
kemkem87
TÍCH CỰC
3 năm
@barrettroyal Cám ơn bro đã tư vấn nhé. Chốt đơn 😍
147896
ĐẠI BÀNG
3 năm
Củ sạc này nó có hỗ trợ Turbo charge cho mấy con như Mi 9 Hay K20 Pro k bác, mình mới mua cục này về sạc cho K20 pro nhưng cắm vào nó chỉ báo sạc nhanh chứ k có Turbo Charge
@147896 Mình ko rõ nữa vì mình xài cho hệ iOS ko à!
Đang định mua mà cũng nhiều bác bảo dễ hỏng chân sạc quá, tiện cho e hỏi dưới 300k nên mua anker 20w 280k hay Zmi30w 240k hả các bác
@Duc1999243 Anker đảm bảo hơn nhiều & bảo hành cũng dễ.
@Duc1999243 Anker 20W mình mới vợt sale Laz Mall, bạn lấy ko mình share lại 250k

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019