Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Review Đánh giá Bộ đôi tai nghe true wireless Cadra pro

trungbill
28/10/2022 4:42Phản hồi: 9
Review Đánh giá Bộ đôi tai nghe true wireless Cadra pro
Đây là review về Đánh giá Bộ đôi tai nghe true wireless Cadra pro của mình. Mình mua nó với giá 400k và đang sale còn 300k cho 10 bạn đầu tiên đặt hàng qua Lazada hoặc Shopee. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Đánh giá Bộ đôi tai nghe true wireless Cadra pro

Nói chung thì đây cũng chỉ là 1 bản rep airpods cho anh em nào ít tiền nhưng muốn trải nghiệm tai nghe true wireless. Nên nếu anh em nào dùng đồ xịn thì bỏ qua nhé. Sản phẩm này được thiết kế theo dạng tai nghe của airpods pro. Nhưng thay vì chúng ta thấy các dòng sản phẩm phổ biến như chip jerry và hổ vằn thì giờ đây là 1 tem dán đầu hổ với tên mã Cadra lạ mắt.

Thiết kế thì từ hộp đến tai nghe và hộp của sản phẩm cũng tương tự như airpods pro. Có núm cách âm và có bộ típ thay thế.
Các dãi cảm ứng, màng loa, cảm biến được làm cũng khá là đẹp mắt. Vẫn sử dụng cống sạc lightning như airpods.

Những thứ mình thích

Có thể sạc không dây Magsafe và QI như real.
Cảm ứng có thể nói là cực nhạy và nhanh ăn đứt mấy con hổ vằn và chip jerry.
Âm thanh vẫn có thể nghe được âm thanh vòm 3D cho trải nghiệm xem phim nghe nhạc cực kỳ thú vị.
Các dãi âm thể hiện tốt, không quá chói gắt khi mở lớn. Âm trầm sâu rõ nhưng vẫn khong lấn sang các dãi âm khác. Phù hợp để nghe nhiều thể loại nhạc, nhất vẫn là EDM, remix, Dance,Rap,...
Pin hơn 4 giờ nghe liên tục.

Quảng cáo

Khả năng đàm thoại khá là to và rõ.

Những thứ mình không thích

Nếu như dùng IOS 15 và các dòng điện thoại như Iphone 8 trở xuống thì không phải lăn tăn vụ cảnh báo hàng không chính hãng. Nhưng nếu như dùng Ios 16 thì nó sẽ hiện lên cái thông báo đó và chúng ta phải thiết lập kết nối bằng tay hơi phiền đôi chút lúc đầu.
Về sau thì không cần kết nối lại nữa. Chỉ cần bật nắp là pop up ngay.
Nhưng nghe nói bản sau sẽ fix lỗi này trên IOS 16
Không có chống ồn và xuyên âm.

Quảng cáo

Nên mua hay không?

Nên mua: nếu bạn muốn có 1 chiếc tai nghe hay giá cực rẻ để nghe nhạc, học tập hay lái xe công nghệ. Tuy với giá rẻ nhưng không có nghĩa chất lượng tệ và âm thanh dở đâu nhé.
Không nên mua: nếu bạn đang có đồ xịn và nhu cầu là hàng real xịn xò.
Giá đang sale 300k trên
Lazada
hoặc
Shopee

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jumperio
ĐẠI BÀNG
một năm
Airpods pha kè thì nhiều vô kể
Chắc phải một tỷ loại
Rep hay gọi là nhái thì thiết nghĩ Tinh tế nên hạn chế hoặc cấm. Thử hỏi xem review cái ví rep sen 3,4 thì sao nhỉ.
Nhạy quá nên đang đeo mà hơi rời ra chút là tự tắt nhạc =]] Tưởng nó là tính năng tốt chứ nhạy qua bất tiện lắm mn
lvht88
ĐẠI BÀNG
một năm
Đeo cái này giống như đi Baic mà gắn logo Range Rover ấy nhỉ hihi
Hiện có loại borofone nào như airpod pro, có chống ồn ANC ngon dùng cho android không bạn?
@sk.eleton Borofone thì chỉ có mẫu BW03 là dòng pro. Nhưng không có chống ồn xuyên âm. Sạc không dây cũng ko luôn. Nói chung chỉ dừng lại ở mức cơ bản à
@sk.eleton Tuần sau mình review con CaDra pro gen 2. Chống ồn xuyên âm đầy đủ luôn.
@trungbill So sánh con cadra đó với hoco ew05plus luôn nha bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019