Review Đánh giá khẩu trang trong suốt thời trang so sánh với khẩu trang truyền thống

trungbill
10/6/2021 13:36Phản hồi: 28
Review Đánh giá khẩu trang trong suốt thời trang so sánh với khẩu trang truyền thống
Đây là review về Đánh giá khẩu trang trong suốt thời trang so sánh với khẩu trang truyền thống của mình. Mình mua nó với giá 55000 trên Lazada Shopee . Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Đánh giá khẩu trang trong suốt thời trang so sánh với khẩu trang truyền thống

Hiện nay đeo khẩu trang là 1 biện pháp bắc buộc để phòng chống dịch, cũng như khói bụi ô nhiễm.
Nhưng các loại khẩu y tế trang truyền thống ngoài việc bảo vệ thì không được đẹp và thời trang cho lắm.
Các bạn xem bài đánh giá của mình nhé

Rất đẹp. nếu bạn là 1 chàng trai hay 1 cô gái dễ thương xinh đẹp. Và không muốn chiếc khẩu trang truyền thống che mất mặt mình thì đây đúng là lựa chọn dành cho bạn.

Khẩu trang được làm bằng nhựa dẻo trong suốt, cho độ đàn hồi rất tốt.
Màn lọc vải mịn lọc được bụi mịn và virus. Ngoài ra màn lọc còn có thể thay thế 1 cách dễ dàng.
Dây đeo được làm bằng cao su đàn hồi tốt.
Rất kín có thể nói là như thế với khẩu trang thời trang trong suốt. Mình đeo thì thấy loại khẩu trang này hơn hẳn khẩu trang y tế truyền thống rất kín.
Mình nghĩ nếu tìm mua được màng lọc xịn có thể thay thế thì có lẽ khẩu trang này gần bằng khẩu trang chống độc đấy. Mà khẩu trang chống độc thì quá xấu.

Những thứ mình thích

Đẹp rất thời trang. Đi mưa ok lắm ko lo giọt bắn. Màng lọc thay thế được, Sử dụng lại được nhiều lần. Có màng lọc xịn thì ok hơn nữa.

Quảng cáo

Những thứ mình không thích

Khá là kín, nên sẽ gây cảm giác khó chịu

Nên mua hay không?

Cũng tùy nếu muốn đeo khẩu trang mà người khác có thể nhận ra mình thì nên mua
Lazada Shopee

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

qua2007
TÍCH CỰC
3 năm
ngực đẹp
Ngực đẹp
trungbill
TÍCH CỰC
3 năm
@soigiatremang Tốt khoe xấu che. Kkk thằng làm clip thì ko có zú 😥
wire_EDM
TÍCH CỰC
3 năm
Mẫu đẹp quá, nhìn thôi đã muốn…
@wire_EDM Muốn này nguy hiểm quá
các ông biến chất bỏ mẹ ra. người ta review khẩu trang thì các ông vào khen ngực đẹp. chả ra làm sao cả.
à mà công nhận ngực của mấy bạn trên cover đẹp đấy thớt eei
Hun cái nè
trungbill
TÍCH CỰC
3 năm
@•TrungNT• Thớt ngực lép
Khôn như mày :D
@trungbill à. ông thớt thì tôi bỏ qua. tôi là tôi nói người trên cover ấy
Ngầu đấy
Ôi zơi ơi cái khẩu trang này ngon quá
Lại câu view à, bài viết video dùng hình người khác thế là không ổn, nhất là YouTube khi dùng ảnh người khác dù chỉ là ảnh bìa video khi chưa được cho phép nếu khiếu nại video hay kênh bạn có thể bị dính gậy nhé
trungbill
TÍCH CỰC
3 năm
@Kính Cận 0_0 Vậy à bạnm cám ơn bạn nhiều nhé.
bạn này viết chữ "kín" thành chữ "kính", tưởng nhầm 1 chữ, hóa ra nhầm tất, tệ hại quá. chú ý điều chỉnh.
trungbill
TÍCH CỰC
3 năm
@chuate92 Cám ơn bạn góp ý
. Mình cũng ko nhận ra.đánh máy quen tay sorry bạn
mình thấy còn xấu hơn khẩu trang truyền thống
Tấm Cám
TÍCH CỰC
3 năm
Bớt bớt những bài review kiểu rao bán hàng hóa lộ liễu như này đi mod ơi.
thansau_239
ĐẠI BÀNG
3 năm
Không thấy cái khẩu trang nào cả 😆
ngực đẹp.. chứ đeo vô mặt xấu
nhìn như ung nhọt ung bú trước mặt vậy
Rev
CAO CẤP
3 năm
vào xem ngực 😆
ủa ko thấy đeo vô chụp mà mượn ảnh nghệ sĩ mặc xẻ ngực chụp ko za
trungbill
TÍCH CỰC
3 năm
@PhanDat123BL Nè bạn. Mình ngực lép ko hấp dẫn 😁
Khâu trang trong suốt GT.jpg
@trungbill vậy khuyên chân thành bác xài khẩu trang vải hay khẩu trang y tế đi nhe. không cần trong suốt làm gì đâu. thiệt
trungbill
TÍCH CỰC
3 năm
@PhanDat123BL Đang muốn vô xô bịt mà
Cười vô mặt
chọn toàn mẫu ngực đẹp, ngực xấu như mình, thồi xài khẩu trang thường.
vn_soft
CAO CẤP
3 năm
Đâu, khẩu trang đâu.
có thấy cái khẩu trang nào đâu?
trungbill
TÍCH CỰC
3 năm
@locthuyforever Nhỏ quá hả bác
Khôn như mày :D
chebistorm
TÍCH CỰC
3 năm
mình mua từ đợt đầu. xách đi mưa thì ok chứ mang nó fail vl ra. thở kiểu gì cũng đầy hơi nước, nó đọng lại nhìn kinh khủng khiếp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019