Review Đèn pin Mini Sofirn C01 và Nicron đốt tre

SoGetSu
27/5/2022 10:30Phản hồi: 34
Review Đèn pin Mini Sofirn C01 và Nicron đốt tre
Đây là review về Đèn pin Mini Sofirn C01Nicron đốt tre của mình. Mình mua nó với giá 189k. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Đèn pin Mini Sofirn C01 và Nicron đốt tre

Mình săn sale nên giá khá rẻ, không tính áp mã hoàn tiền thì 169k/cặp đối với Sofirn C01 và 179k/cặp đối với Nicron đốt tre. Tất cả đều sử dụng pin AAA nên khá nhỏ gọn và giá đèn pin cũng như pin rất rẻ.
Đèn Sofirn C01 có nhiệt độ màu là 3000k nên ngã vàng. Độ sáng khá thấp, cảm giác như mấy cái đèn pin ngày xửa ngày xưa.
Đèn Nicron đốt tre thì độ sáng cao hơn 95lm , nhiệt độ màu 6500k nên trắng sáng hơn hẳn.

Những thứ mình thích

Nhỏ gọn, pin dễ kiếm.
Với số tiền chưa đến 100k/cái thì khá rẻ và đáp ứng tốt nhu cầu.
Đèn Sofirn hoàn thiện hơn hẳn. Nhỏ gọn hơn.
Cả 2 đều có ron chống nước.

Quảng cáo

Những thứ mình không thích

Đèn Sofirn không có kính che. Khá hụt hẫng. Độ sáng thấp.
Đèn Nicron vỏ ngoài khá mỏng và lớp sơn khá kém so với Sofirn.

Nên mua hay không?

Có , ít tiền thì mua Nicron, cố thêm chút thì lấy Sofirn C01S độ sáng ngang bằng Nicron là 95lm thì ok hơn. Vừa đẹp lại có độ sáng tốt đáp ứng được nhu cầu.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

inconlonton
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ae nên cố tý làm con cài túi áo. Rảnh tay làm việc khác
này phải ông Cao Hậu ko ta 😁
@ewgatwtwqt4fdas Ae VFC bắt tay nha
@Hungcutihungcuti bác nào đây nhỉ kk
@ewgatwtwqt4fdas E tàu ngầm thôi. Tại nick fb Huyen Lam của vợ nên e ít cmt. E có đăng thanh lý mấy lần rồi. Bác nick j đấy
@Hungcutihungcuti Mình nghỉ bên vfc r b
Thêm vài hình ảnh em nó. 🙂
Tâm K
ĐẠI BÀNG
2 năm
@SoGetSu Trời , mua 1 tặng 1 thơm vậy a
@Tâm K Bữa ko biết mua cặp C01 rồi, hôm sau họ bán ra cặp C01S giá 260k thì ko mua nữa. Giờ nhận đc mới thấy mức độ hoàn thiện cực kỳ tốt. Sớm biết canh mua C01S. Độ sáng đủ xài. Chứ con C01 độ sáng kém quá!
Tâm K
ĐẠI BÀNG
2 năm
@SoGetSu Giá đó 1 cặp thì ngon a nha , giờ giá lên lại rồi
làm cái đèn dùng pin 18650 chất hơn. dùng lâu hết pin, led siêu sáng
@SoGetSu Anduril mà tiến thoai
Tâm K
ĐẠI BÀNG
2 năm
@SoGetSu Xin link full HD a ơi
@Tâm K https://s.lazada.vn/s.cMikG
Canh khuyến mãi thì 299k.
Có điều kiện thì chơi hẳn con này, nâng cấp cao hơn nhiều. Vỏ ngoài cũng to dày hơn. https://s.lazada.vn/s.cMgpI
@SoGetSu chuẩn luôn bác. sạc cũng tiện nữa.
Ngủ cũng không yên, còn bị rọi đèn, chụp hình nữa chứ
@tamnguyen072 Có vài con thôi mà xoay không kịp, đường nước thải máy lọc nước, dây điện đều bị nó cắn phá.
Mình mua cho ông cụ ở quê cái sofirn 18650 3 năm rồi vẫn ngon đét, soi vườn tược bao sướng, thời lượng vừa đủ dùng mức phổ thông
Tâm K
ĐẠI BÀNG
2 năm
Phải biết sớm em mua rồi , e mới nhận hàng con này 200 mấy cũng bình thường mà không có móc gài lên áo , hơi bất tiện
@Tâm K Có nhắn tin mấy lần, toàn gặp bọn TQ nói vài câu chung chung. Tất cả chỉ là hiểu lầm. Mình trước khi mua tìm hiểu kỹ lắm! Bữa cũng mua lầm cái đèn chân bằng. Con đó có kẹp, treo chìa khoá thì mong manh quá! Mua con sau thì quá ổn.
Tâm K
ĐẠI BÀNG
2 năm
@SoGetSu Con sau link nào đâu a
@Tâm K Sofirn lâu lâu mới flashsale , nay nó sale toàn mấy con cao. Đợt này giảm ko nhiều cho lắm!
@SoGetSu https://1thedeals.com/product/astrolux-wp4-lep-310lm-1303m-18650-18350-flashlight/
Astrolux WP4 có con đèn LEP đẹp nè! Công nghệ mới nhìn cứ y chang bọn Starwar.
Là con này. Ko có nam châm, có cái kẹp khá lớn và chắc chắn. https://shopee.vn/product/695667018/13183782753?smtt=0.74915556-1654223320.9

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019