TIKI Freeship June

TIKI Freeship June

Review đi chơi Đà Nẵng: ở resort Pullman, mướn ô tô tự lái
Rất hay và hữu ích!/36 người
Duy Luân
3 thángBình luận: 216
tomo21311
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Cuối năm ngoái đi ĐN-QN đợt noen, thảm thật. Chưa bao giờ ở ĐN mà anh tài taxi lại có thể lêu hêu theo mình cả buổi chiều, còn ngồi đợi mấy chục phút chờ mình ăn xong.
@tomo21311 Ở nhà thì ít cảm nhận, đi loanh quanh mới thấy dịch nó tàn phá nền kinh tế như thế nào, chắc chỉ xếp sau chiến tranh chứ thiên tai không thể nào bằng được!!!
Đẹp đôi thôi zồi ^^!
Đúng là người giàu đi du lịch, mình chỉ đủ tiền đi 2 bánh ngắm bình minh lên ở sơn trà thôi
donaprie
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Sướng...
Bác public chi phí cho ae tham khảo được ko?
Dịch vụ mướn xe tự lái trong bài là Khoa Chương, mình cũng mướn ở đây rồi, dịch vụ tốt, giao trả xe tận nơi luôn. Trước khi giao còn chỉ dẫn đoạn nào trong TP có bắn tốc độ tự động 😆)
900k/1 ngày là rẻ à???
Madhit
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Tuỳ xe, morning giờ cũng 600k rồi
Trên tay bạn học nữa thì vui phết!
Chú đang ở ks mình làm nè
CuBaoLam
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Ngoài chuyện tiện lợi khi chở gia đình, vợ, bạn gái đi trên xe cho mát mẻ, an toàn................ , Nếu dẫn cả vợ và bạn gái đi trên cùng 01 xe thì liệu có an toàn không bác
Yêu quá
phucango
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Quán ăn lạ miệng: hủ tiếu Thái Pi Thái, có món hủ tiếu cực kì xuất sắc, anh em ở Đà Nẵng nên đi ăn. Mình từng ăn hủ tiếu Thái ở nhiều chỗ trong TP.HCM nhưng chưa có chỗ nào ngon như Pi Thái. Món hủ tiếu Thái này chủ yếu là bò, nước đậm đà.
Mình người đà nẵng lúc thấy quán mở thấy lạ lạ cũng vào ăn, xác nhận là ko ngon như review, ăn cả 2 loại nước đen và nước trong, còn thấy tanh tanh, cạch luôn.
Madhit
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Bài này đúng ra phải là Review Pullman Đà Nẵng mới đúng nhỉ 😁 :D
hoangpk001
ĐẠI BÀNG
2 tháng
biết mặt cameraman của Duy Luân dễ thương rồi nhé 😆)
lại note thêm đc mấy quán ngon, cám ơn Luân 😁
thích nhất đi du lịch cùng bạn gái 😁
Đừng nói nữa, quất đi em
thế @Duy Luân có dùng thử hộp Durex đó chưa? Cho tí review trải nghiệm nào
@ktduong89 Không, mình xài hộp xịn của mình rồi
Thủ tục giấy tờ để thuê cần những gì các bác nhỉ ?
Lần đầu ở pullman năm 2014. Ấn tượng nhất là cái hồ bơi tràn nước. Trẻ em tha hồ chơi xung quanh mà k sợ rớt xuống hồ. Đi tắm biển mà rốt cuộc toàn tắm hồ ^^
@yushikara Nhiều khi mình cũng thế, đi biển mà bơi hồ nhiều hơn 😆 bơi hồ relax được
cucnau
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Ban gai duy luân trông cá........đỏ qua
DẪN NG YÊU đi thì cả một bầu trời sướng roài,

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019