Review Dịch vụ chia sẻ file fshare.vn

HpDellIBM
14/10/2021 5:45Phản hồi: 0
Đây là review về Dịch vụ chia sẻ file fshare.vn của mình. Mình mua nó với giá Mình vào trang web fshare.vn mua tài khoản. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Dịch vụ chia sẻ file fshare.vn

Mình có nhu cầu chia sẻ file cho nhiều người download. Đã thử dùng google drive, nhưng hình như đến một ngưỡng nào đó thì file không share được nữa. có thể là bị vượt quá số lần download, hoặc dung lượng download đã đạt tới một mức nào đó. Vì thế mình tìm kiếm và phát hiện ra fshare.vn.

Mình mua gói dung lượng directlink. 100K mình mua được 200GB, nghĩa là với một file 1GB của mình up lên thì có thể share cho 200 lần download tốc độ cao. Nếu mình không mua thì người muốn download file mình chia sẻ sẽ phải xem quảng cáo, download tốc độ rất chậm.

Khi mình mua dung lượng rồi thì ai cần down mình sẽ gửi link, họ down rất nhanh, không bị phiền vì quảng cáo. Số lượng người dùng mình gửi link khá nhiều, có ngày vài nghìn người.

Những thứ mình thích

Trang web ở Việt Nam, tốc độ khá cao. Mình thích tốc độ cao, dễ mua, mình có thể mua với tài khoản ví momo tiện lợi (tranh thủ quảng cáo tí, mình khá thích tính năng đi bộ nuôi heo vàng của momo)

Những thứ mình không thích

Trên web mới bán có ba gói directlink: 200G, 1tb, 3TB. Mình muốn mua gói gì đó theo tháng thì chưa tìm thấy. Tổng đài hỗ trợ các bạn ấy cũng chưa nắm hết thông tin hay sao ý, gọi lên hỏi vòng vo mình cũng chưa có đủ thông tin

Nên mua hay không?

Nếu bạn có nhu cầu chia sẻ file thì rất nên mua, fshare khá tiện lợi và nhanh chóng.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019