(Review điện thoại cổ) Nokia 8800 Classic

abc.ftu
11/1/2015 7:35Phản hồi: 40
(Review điện thoại cổ) Nokia 8800 Classic
Với mỗi người, nhu cầu sử dụng điện thoại lại khác nhau, có người thích điện thoại là tất cả, từ nghe gọi nhắn tin tới mạng xã hội, kiểm tra sức khỏe, tài khoản ngân hàng,.... Cá nhân mình, mình thích một chiếc điện thoại đẹp, ổn định, và nghe gọi tốt.
Đã từng sử dụng nhiều loại smartphone, iOS có, Android có, mình hài lòng với iPhone, hài lòng với Note 3, nhưng mình cứ hay bị mất tập trung khi dùng chúng. Cứ thỉnh thoảng lại thò tay vào túi quần, lôi điện thoại ra chỉ để nhìn đồng hồ.
Cách đây 1 năm, dọn nhà, tình cờ tìm được em Nokia 8800 này, mình quyết định dùng lại, cuối cùng bán luôn mấy cái smartphone 😁
Với mình Nokia 8800 + iPad, thế là đủ :D
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình may mắn ơn bạn 1 chút là may mắn dùng nokia 8800 phiên bản hạn chế chỉ có 250 chiếc toàn cầu. nhớ lầu tiên cầm nó đã j đâu luôn, hồi đó học dốt nhờ em này mà hăng lên nguên 1 tuần, rất hãnh diện ra mắt mát tay đi qtj 0:v tuy nhiên bán mất đó tuổi trẻ nông nổi ờ ngĩ ại ồn lòng
abc.ftu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chắc bạn dùng Aston Martin? Mình thích con đó lắm ^^
đúng rùi vỏ mạ phay sớc theo kiểu đồng hồ Thụy Sĩ máy bạn có vậy kg0?
abc.ftu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@LuxuryAcaiEnergy Phay xước thì máy 8800 nào cũng vậy. Mình thấy Aston có thêm khắc lazer logo ở mặt trước, đằng sau có thêm chữ V8 vantage. Mình ko biết software có khác gì ko.
vậy thì giống nhau cả. 😃
khác mỗi ở chổ astonmartin vantage v8 mà giờ mới ra vantage 12 hay sao ý 0:v
ờ mình giống bạn chán hết smart rồi thèm mấy em clasic này lắm, đang tính mua em nokia 8800 mới 99% đời sau của em này carbon mà bản gold mà giá cao quá chắc chỉ mở thôi.
đc bố tặng em carbon hồi đỗ ĐH, tự tay đập hộp 21 củ, dùng trọn 4 năm ĐH 😁 rất tiếc giờ ẻm nó đang ở với chủ mới.hài lòng với iphone vậy 20072012750.jpg WP_000077.jpg
@LuxuryAcaiEnergy Tớ bán cho 13tr bao nguyên zin a-z măy bọc da nâu phím sapire
abc.ftu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bollboll Bạn thử nhỏ 1 giọt nước trên phím sapphire đó xem nó có tụ lại thành giọt ko? ;)
@abc.ftu Oánh bể sọ giờ máy ng ta máy xịn mua xong đi campuchia buôn gỗ mấy năm sau về bao mới kkkk nói chung đổ nước vô như là đổ nc đầu vịt ấy bác ạ ng ta cầu xin em bán lấy ip6 mạ vàng em còn chê đăng lên chọc và khoe thui kkkk
Germanydn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bollboll Bác ở đâu, em muố xem con của bác?
abc.ftu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Công nhận 8800 xịn, cơ mà nếu ai bảo mình đổi lấy iPhone 6 MẠ VÀNG thì mình vẫn đổi, hehe :p
@abc.ftu Ip6 mạ j thì cũng chỉ là hàng phế phẩm của dân dubai. Họ chỉ coi ip6 mạ vàng và bản cơ bản qua đó mới thấy đẳng cấp của đt 1 là giá trị lịch sử thứ có tiền cũng kg mua được 2 là siêu sang chứ io6 mạ vàng dubai đi đám cưới hội du thuyền nó phát mỗi ng 1 con chơi kkk kg có giá trị
@bollboll Lôi cái nc Dubai vào để so sánh mới kinh 😁 nực cười

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
@ForrestGumpR Cười đi hãy cười vào cái dốt của mình :D:D
abc.ftu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình nghĩ mỗi người một quan điểm, một sở thích; không nên lấy đó ra để dìm hàng lẫn nhau. 8800 cũng từng là hàng cao cấp, nhưng ko thể nào so được với những dòng điện thoại như vertu, mobiado,... Quan trọng là sự hài lòng của người dùng thôi, mà cái đó thì ko mang ra so sánh được 😁
88 thì cũng bt thôi chưa phải đẳng cấp @bollboll
88 đẳng cấp nỗi gì. Cũng chỉ là lạ chút thôi. Ở đó mà chém đi mấy thím

Gửi từ Nokia 1110i của tôi sử dụng Tinhte.vn
Germanydn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@giacatluongnd DÙng chưa mà chê vậy bạn?
Niềm ao ước 1 thời, vẫn sang như ngày nào
đẳng cấp là đây...bên Mai thanh long chổ mình có cái dt 8800 Gold...éo nó bán tới 30 chai...đứng nhìn 1 hồi nghi nghi chắc hàng dựng @@"
muốn kiếm 1 máy giống anh ở trên thì thế naò
Evil9896
ĐẠI BÀNG
9 năm
thèm chết đc? nhưng không có tiền
ae nào biết máy super fake 8800 gold arte bán ở đâu không chỉ mình với?
Bác nào có theme Lingt mặc định của 88 arte k? Cho mình xin với
Mình thik theme này quá mà máy mình ko có
Bác nào chơi có kinh ngiệm chỉ giáo em với.
Nói gì thì nói 88 vẫn đẳng cấp, ngày nhớ ngày trước mua con 8910i được mấy bữa thì mất tiếc đứt ruột, rồi đổi sang con 88 (con này dùng chung để sạc với 89 😁) rồi thì trào lưu chấm chấm mút mút nên cũng chia tay với nút bấm từ đây :D (con 88 bạc yếu sinh lý giờ chỉ dùng để báo thức, may mà giờ vẫn còn có chỗ bán pin koracell cho em nó :D)
em này cổ nhưng dùng vẫn ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019