[Review] Du lịch tự túc đảo Koh Phi Phi - Thái Lan, thiên đường hạ giới!
quancayda
4 nămBình luận: 82
duchienvu
TÍCH CỰC
3 năm
Mình chỉ quan tâm lặn vì hay đi lặn 😁 bác có thấy có dv hay tour lặn đảo free dive hay scuba ko ạ ? Mình cũng tính đi hè này. Many thanks
P.s : 2 vc đẹp đôi hehe
Minh.Đức
ĐẠI BÀNG
3 năm
@duchienvu Có hết nha bác ơi. Đợt em đi thấy cắm cờ lặn chi chít ngoài biển 😆
Minh.Đức
ĐẠI BÀNG
3 năm
@duchienvu không hẳn chi chít, có ít thoai em viết nhầm
duchienvu
TÍCH CỰC
3 năm
@Minh.Đức Thank bác 😁 biển đẹp dc lặn quá tuyệt
htux
TÍCH CỰC
3 năm
Năm ngoái mình cũng tới đây nhưng hành trình là đáp ở phuket xong đi bus 150km ra krabi tham quan rồi ra đảo 😃 sau đó về lại phuket mướn xe máy đi vi vu khám phá tiêp
Minh.Đức
ĐẠI BÀNG
3 năm
Năm trước em cũng đi đảo này và em phải đồng ý với bác là nó quá tuyệt. Vẫn nhớ mấy tối mua bucket rồi quẩy thâu đêm ở slinky bar ở biển. Chắc chắn phải đi lại. Mà thêm một điểm em thích là nắng quá đẹp, khí hậu tuyệt vời và được cởi trần quần đùi đi quanh đảo thoải mái. Toàn tây nên chẳng ai soi mói gì ai mà lại vui. Cảm ơn bác vì bài viết rất chi tiết.
Em xin được bổ sung thêm ở Koh Phi Phi có cho lặn biển nha! Các bác nên thuê longtail làm sao để căn đúng giờ mặt trời lặn, tuyệt!
tucammoi
TÍCH CỰC
3 năm
nghèo quá, chống rung cũng ko có.
Bài viết chi tiết vãi. Nếu đi thì sẽ tìm lại để đọc
changngok86
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mai mua vé cho con qua đây chơi đc àh
yueyong
TÍCH CỰC
3 năm
Lưu lại có dịp sẽ xem và đi theo. Quá tuyệt vời
Tuần trăng mật thì đi chỗ nào chả đep
norimo
TÍCH CỰC
3 năm
Chả khác gì việt nam
trunglocke
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thấy mod này lâu rồi mà giờ mới thấy mặt, chợt nhận ra ông manager ở Gameloft đây mà :d
@trunglocke hắn đấy bạn hihi
Biển đẹp quá, năm nay mình đã plan đi Phi Phi sau Tết 😁 nôn quá
MrBoC
TÍCH CỰC
3 năm
Thanks bác
ngon 😁
khoavina
TÍCH CỰC
3 năm
giờ Kok Phi Phi đã có tour bên các hãng lữ hành lớn ! Nếu các bạn không rành có thể mua Tour nhiều khi còn rẻ hơn tự túc . Đi tour thì chúng ta an tâm hơn chỉ có chơi & ăn ! có nhiều bạn VN khác để trò chuyện.
đi tự túc thì cũng rất hay
@khoavina Tour Thái thì rẻ rồi, mà đi trăng mật như chủ topic thì phải đi tự túc chứ đi tour sao đây.
magiclove_72
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mod đi tự túc nhìn thấy mê, toàn cảnh đẹp. Đợt mình đi tour với cơ quan, không được đi nhiều như Mod. Bạn nào có điều kiện thích khám phá nên đi kiểu này. Lưu ý bạn nào hay say tàu không nên đi nha, ói sắp mặt là hết muốn đi tham quan luôn, kaka
Mình xin góp ý thêm với bác là ở TP.HCM mình có Vietjet bay thẳng đến Phuket. Mình đã từng đi hồi tháng 10/2019. Nói chung đến Phuket nghĩ dưỡng thì đã chứ còn chơi thì không bằng Bangkok
@thanh_2003 xin chào người đến từ tương lai
babakuy
ĐẠI BÀNG
3 năm
thanks mod, note PHIPHI " Du lịch tự túc đảo Koh Phi Phi - Thái Lan, thiên đường hạ giới!"
quysuphuho
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nhìn cảnh quá đã
Ngon. Chỉ thấy sung sướng, thiên đàng không àk. Địa ngục đâu ko thấy 😃
zutowa
TÍCH CỰC
3 năm
con mái ngon gê nhi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019