Review: eSIM trên Apple Watch có thực sự cần thiết?
Bài hay!/10 người
Nam Air
2 nămBình luận: 241
e co sr 5 black 44 dùng đc esim viettel mã A2157 bác nào hứng thú alo e 0396705687 e o Tân Bình tphcm
jimmy_mei
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bác nào giải ngố giúp mình là cái wifi trên aw để làm gì. Khi gần ip thì nó kết nối qua bt rồi. Khi xa ip thì dùng lte vậy wifi tác dụng gì vậy.
@jimmy_mei Như cái LTe thôi , kg cần IP vẫn kết nối wifi trước đó
Tommy KN
ĐẠI BÀNG
2 năm
Không cần thiết vì đi đâu cũng mang điện thoại rồi
không cần thiết phí quá pin hẻo mà sử dụng em nó trở thành nô lê cho em nó
Sau vài ngày sử dụng thì mình có tình trạng sau: Trước giờ số thuê bao của mình đk dịch vụ chuyển cuộc gọi sang thuê bao khác khi hết pin hoặc tắt máy ( Không có sóng) nhưng sau khi đk dịch vụ esim thường xuyên bị khi ai gọi đến thường báo bận, gọi lên tổng đài báo thì họ hướng dẫn hủy dịch vụ chuyển vùng đi, mình hủy thì thấy ok. Nhưng vẫn muốn sử dụng dịch vụ chuyển cuộc gọi vì nhà mình sóng viettel ko có, khi về nhà phải chuyển hướng sang số vina lên hôm nay đăng ký lại, sau khi đăng ký thì tình trạng gọi đến báo bận luôn xẩy ra. có lẽ là nó chưa tương thích với dịch vụ này
Sau 2 tuần dùng esim thì e thực sự nản.
Trêb đồng hồ là esim, điện thoại sim cứng. Trên sim cứng dùng dịch vụ chuyển cuộc gọi khi tắt máy hoặc ko liên lạc được (vì nhà ko có sóng viettel về nhà phải chuyển sang vina) thì ai gọi đến cũng báo bận. Mình phải huỷ dịch vụ chuyển cuộc gọi đi
Hôm nay ra đổi sim cứng thành esim để dùng trên điện thoại thì báo lỗi đổi sim. Gọi tổng đài cũng chưa có cách. Tạm thời huỷ esim trên đồng hồ đi. Sau khi huỷ xong thì đổi được sim cứng sang esim dùng cho điện thoại. Tuy nhiên khi giờ ai gọi đến số này thì máy báo số điện thoại không có. Mà số này gọi đi đều gọi được. Căng quá
Chia sẽ cảm nhận thực sự rất đúng. Cám ơn bạn nhé.
thêm tiền
Jos Skeleton
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cho em xin info cái ghế xoay trắng trong video đi anh Nam, đẹp quá
Bác nào biết ở HN bán aw sr4 bản Mỹ có đo ECG chỉ giúp với?
nakata2918
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nay mình thử sử dụng esim trên apw, mình lắp sim qua máy đt khác thì esim trên apw ko sử dụng được, bắt buộc phải hỏ sim vào đt có liên kết với đồng hồ khi cách xa hợc ko kết nối với đt esim nó mới hiện lên, còn sim bỏ qua máy khác esim trên apw cũng ko có
bigprince
ĐẠI BÀNG
2 năm
mình dùng esim vt add aw, xong off esim đi thì aw cũng mất luông esim, giờ chuyển sang sim vật lý chuyển điện thoại khác bật lên có đc ko ae nhỉ?
.SWAT.
TÍCH CỰC
2 năm
Cũng băn khoăn vì đang định mua AW
.SWAT.
TÍCH CỰC
2 năm
Cái điện thoại của Apple to đùng thế mà còn bị gào pin hẻo. Giờ cái đồng hồ bé tẹo này...không kêu mới lạ. Mà sim cho em nó thì tùy mỗi người thôi!
khoi
ĐẠI BÀNG
2 năm
Vinaphone có MultiSIM vậy có vậy bao giờ mới hổ trợ cho apple watch LTE ?
sonnguyen13
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình có LTE nhưng cũng không dùng vì pin quá hẻo.
khanhkt3
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cũng lâu rồi nhưng chưa đc trải nghiệm nên không biết
Mình dùng 3 sim nhưng chỉ muốn sử dụng 1 máy
Máy có 2 sim nghe gọi bình thường, sim thứ 3 muốn cho vào Esim ẩn trong iphone, tức là không bật lên
Còn bật chính esim trên AW, anh em xem nó có thoại và thực hiện đc chức năng bình thường không
thanks
JizinT
TÍCH CỰC
2 năm
Mình thì không cần esim, com bo chuẩn sẽ là iphone đời mới nhất+ aw seri cao nhất bản thép kkk

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019