Review Flipcover điện thoại Samsung Note 10 (Khắc Tên)
dustonthewind
6 thángBình luận: 20
Review Flipcover điện thoại Samsung Note 10 (Khắc Tên)
Đây là review về Flipcover điện thoại Samsung Note 10 (Khắc Tên) của mình. Mình mua nó với giá 420,000 (Giá gốc 600,000). Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Flipcover điện thoại Samsung Note 10 (Khắc Tên)

Mình mua đợt khuyến mãi tháng 12/2020 của Chủ tịch @cuhiep
https://khacten.com/san-pham/flipcover-dien-thoai-samsung-note-10/

Những thứ mình thích

Mỏng nhẹ, cầm vừa tay.

Những thứ mình không thích

Vật liệu lót bên trong quá tệ, sau hơn 3 tháng xài nó giống như tấm lau nhà.
Bốn góc bị nhăn nhúm, gãy cúp.

Nên mua hay không?

Xin lỗi khắc tên (khacten.com) chứ lần sau mình không mua nữa đâu.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

20 bình luận
Tags:review
catbui01
TÍCH CỰC
6 tháng
Có vẻ vải lót bị lỗi rồi.
@catbui01 Nhìn tã quá, hix hix...
HQTRM
TÍCH CỰC
6 tháng
Đã thử flipcover Khắc Tên và cũng nhanh tã thật sự, nếu mua một cái cover để bảo vệ điện thoại mà còn phải hầu thêm nó thì thôi
Im lặng đi
@HQTRM Buồn thật
atmh
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Đang xài cái flipcover cho iphone 12 pro được gần 30 ngày, phía bên trong thấy cũng gần giống như chủ thớt. Đề nghị khacten coi lại chất lượng sản phẩm, đang cảm thấy buồn cho một thương hiệu mà lâu nay mình tin tưởng.
catbui01
TÍCH CỰC
6 tháng
@atmh Chủ tịch @cuhiep phải xem xét kiểm điểm vụ này nghiêm túc nha.
@catbui01 ihiep sẽ nói câc bạn phải cầm như thế này này, thế này này này; như anh S từng nói
@catbui01 Tag hẳn vào mà không thèm trả lời thì chứng tỏ là thừa nhận sự thật rồi 😁 Chia buồn với anh em
Hai lần mua ví khắc tên và rút ra kinh nghiệm là không nên mua đồ da bên này nữa
@hoangtungxda khacten có cái ví đà điểu ngon đó fen,xài thấy bền vs k tã như da bò
Mai mấy bác ra đảo giúp em! Hàng em xịn 97,69696969% nhé
Không lởm thế thì làm sao cuhiep kiếm đc tiền .... Không hỏng thì ai mua tiếp 😆 các chú thật là dởm 😃) người ta biết thừa nhưng không thay đổi thôi.
Thuê tàu gia công đồ da ngon hơn tự làm
Mình cũng đã bỏ 300k mua 1 miếng dán da điện thoại. Kết quả thì sao, được hơn tháng trông như cái giẻ lau thật
Mua khacten được 1 lần và bye bye mãi mãi luôn .. giá đắt nhưng chất lượng không tương xứng lắm... cái vải lót hoa hoa trông cave không tả nổi ...
@buihai83 Mình cũng lần đầu tiên mua, thất vọng thật...
Mua cái bao khoá smartkey Honda ở đây mà nó cứ méo méo lệch lệch bực ko chịu được, thua cả bao da tặng kèm của head nữa.
tã tơi vãi ,
Mình cũng có mua một bao da đựng máy đọc sách ở đây rồi... thôi 😃
Cảm ơn bạn, mình định mua flip cover cho Key2 mà có lẽ thôi.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019