Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

Review Good girl Carolina Herrera xuất xứ từ Tây Ban Nha, em đã sài mấy năm
Thái Lam Lam
2 thángBình luận: 22
Review Good girl Carolina Herrera xuất xứ từ Tây Ban Nha, em đã sài mấy năm
Đây là review về Good girl Carolina Herrera xuất xứ từ Tây Ban Nha, em đã sài mấy năm của mình. Mình mua nó với giá 2000000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Good girl Carolina Herrera xuất xứ từ Tây Ban Nha, em đã sài mấy năm

Thật ra trên tay nước hoa cũng hơi khó vì mọi người phải ngửi trực tiếp, mỗi người sẽ có cảm nhận khác nhau. Nhưng em cố gắng review sơ qua chai này cho các bạn gái đang phân vân không biết chọn loại nước hoa nào cho phù hợp. Chai đầu tiên mình được một người chị tặng sinh nhật, vì thích mùi của nó nên những chai sau này mình tự mua trên Shopee luôn

Thiết kế chai nước hoa là hình đôi guốc cao gót với thông điệp " Thật tốt khi trở nên hư hỏng". Chai của mình là 80ml với hương nhẹ nhàng quyến rũ, ngoài ra còn có các hương khác Hạnh nhân, Cà phê, Cam bergamot, hoa nhài Sambac, hoa huệ, hoa cam, đậu tonka, cacao, Vani.

Quảng cáo

Những thứ mình thích

- Mùi hương quá là quyến rũ,quý phái
- Cầm chắc tay, rất tiện lợi, khá là nhỏ gọn để đựng trong túi xách,balo nhỏ nhắn xinh xắn của mình để mang đi làm
- Bên cạnh đó chai nước hoa này lại có hình cao gót rất ngộ nghĩnh, giữ mùi hương khá lâu, khó phai khi giặt lại đồ áo

Những thứ mình không thích

Về mùi hương thì mình rất thích, đối với nước hoa thì tuỳ cảm nhận riêng của từng bạn

Nên mua hay không?

Với những bạn cần mùi hương ngọt ngào nhưng không quá gắt, và lưu hương lâu, thì đây là sản phẩm đáng mua. Mọi người có thể đến các cửa hàng nước hoa uy tín để ngửi thử trước khi quyết định có nên mua hay không, còn nếu đã từng dùng thì cũng có thể tham khảo giá trên các trang như Shopee

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

Tags:review
Thích cái bmw thôi hà
@The little wind Sao laij thichs cais bims
@thienvk Thế bác có thích cái bims ko!
@thienvk Ầy cái đấy siêu mê luôn ạ. Em bims mờ mà hahaa
nên để thêm hình chủ thớt nữa nha
anh là người đơn giản
phụ nữ ->like
nhất là ở cái động tinhte khô khan này 😁
thêm 1 gợi ý cho ngày tiêu tiền sắp tới
lúc đầu tưởng cái giày cao gót dị nào chớ
thanks
mà mua shopee hả b?
leechnao
TÍCH CỰC
2 tháng
Thích slogan “it’s so good to be bad” ghê, tự do, phóng khoáng haha. Bạn chủ thread chắc cũng cá tính lắm ha 😃
tvnh.lsd
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Hehe chạy BMW là thấy cá tính rồi. <3
maychuzin
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Vl trang web công nghệ mà chơi cả tin loại này, bó tay
Tiếc là không có hình chủ thớt 😁 mà theo design cái lọ thế kia nên đặt tên nó là bad gơn thì hợp hơn là gút gơn nhỉ :D
Emtoi.org
ĐẠI BÀNG
2 tháng
E vào ngắm vì cái chai hình giày cao gót, ngó xuống thì mê con xe bim bim.
Good Girl mà "thật tốt khi trở nên hư hỏng", nếu như vậy phải đổi lại thành Bad Girl chứ ta.
dual1
CAO CẤP
2 tháng
Bạn có thể cho hay là mùi nó phù hơp độ tuổi bao nhiêu đến bao nhiêu ko bạn. Cái này quan trọng
Vừa mới đặt mua tặng vợ, không biết vợ có thích không. Mà 80ml mua 2tr có đảm bảo không bạn.
Dandeli
TÍCH CỰC
2 tháng
nhìn cái bình nước hoa nó cứ kiểu không đúng tên ý nhỉ 😆
Nhiều người Việt mình vẫn có thói khoe của. Khoe xe và ví để làm gì vậy? Showing off is the fool's idea of glory. - Bruce Lee
@Nghiêm Thắng thấy quả kính GC nữa😂
@Nghiêm Thắng Mình không thích khoe bao giờ nhưng mà các anh em trên tinhte vẫn khoe xe, đồng hồ, điện thoại,... các kiểu trên đời và không ai ý kiến gì. Vậy bạn chủ thớt khoe có sao đâu nhỉ. Phân biệt giới tính như vậy không hay đâu
@Tống công minh Sao cậu lại nói tôi phân biệt giới tính? Đọc lại xem có từ nào nói về giới tính không? Đoán bậy vậy không hay đâu. Tôi chỉ trích bài này vì tình cờ đọc, chứ đâu phải nhắm giới tính. Lại nói về việc khoe. Nhiều người khoe vì mục đích yêu thích đồ của mình và muốn chia sẻ với người khác (passion). Còn có nhiều người khác khoe vì mục đích khoe chỉ là cho người khác biết mình có của cải (show off). Khoe khoang là tính cách không đẹp. Ở những nước phát triển hơn, khoe khoang thường bị cười thầm. Muốn khoe thì khoe về kiến thức, về những việc làm tốt cho xã hội. Khoe của cải thì có ra gì?
cảm ơn bạn
nếu bạn cho link của shop bán thì tốt quá.
p/s: góp ý 1 chút, phần giá tiền bạn ghi thành 2 triệu thì hay hơn ghi 2000000. Nhiều số không quá phải nhìn kỹ lại mới phân biệt được số tiền.
Man404
TÍCH CỰC
1 tháng
m cảm giác có mùi fake ở đây
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019