Review Honda City Top 2018 sau 3 năm sử dụng - Ồn - Chỉ ĐẸP HƠN khi ĐỘ - Nhưng lái hay

lamborghini_08
13/6/2021 15:2Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CỤ BÁO CÁO TỔNG THIỆT HẠI KHI ĐỘ CON NÀY?
@tongkien Mới thay 4 quả lốp michelin vào nữa đi cho êm, thì tổng thiệt hại tất cả cũng sềm sềm 60tr thui bác ah!
Cá nhân e lại ko thích lazang này,
Cười ra nước mắt
La zăng thay của hãng nào và chi phí ra sao vậy bác?
@Thống Nguyễn Hoàng Lazang quảng cáo của Thái hay Đài Loan j đó, rẻ thì thay nhìn cho nó khác tí thôi bác, chứ chắc chắn k thể thấy an tâm như đồ zin đc. e thay có khoảng 8tr5/4 lazang
ipadnewbie
TÍCH CỰC
3 năm
Lazang sơn thêm sport là đẹp
Gương cầu lồi/lõm hầu như chả tác dụng gì, từng lắp và gỡ trong ngày
Từng lái con này cũng bản 2018 Top của con ghệ nhí, giá lăn bánh e nó mua thời điểm đó là 670tr, riêng ở chế độ Eco lái rất chán buông chân phanh ra nó chả thèm lăn luôn
Giờ nó đổi qua Kia K3 r
Cười ra nước mắt
đèn sau kiểu lexus 😆 bác độ đèn sau hết bn thế
@tobe2405 Đèn hậu mua 3tr9 nguyên đèn. Ship về + lắp đặt..vv bộ đó tính ra cũng sêm sêm khoảng 4tr3 4tr4 bác ah!
đang chạy bán tải quen, hôm tết chạy thử con city của ông cậu phải công nhận là nó ồn, đi khoảng mấy km xa lộ hà nội đi vào những chỗ đường nhiều sỏi đá là nó dội ào ào lên rõ rệt, nhưng lúc ở tốc độ cao rà thắng lại cũng ồn. con sedan này đầu tiên mình chạy mình tưởng sedan gầm thấp nó ồn :v
shady9x
ĐẠI BÀNG
3 năm
công nhận nhìn con xe của bác lên ảnh đẹp hơn mấy con chạy ngoài đường, lên giàn chân đẹp hơn hẳn, làm mấy giàn kiểu JDM chắc còn đẹp nữa
Có tiền đắp vào cũng chất thật. Mình đang đi city 2019 muốn độ một số thứ mà nghĩ đến xèng lại xót trong điều kiện kinh tế như này. Chúc mừng bác.
Chia sẻ dụng cụ chăm sóc xe đi bác ơi 😁
@Chú Thợ Nện cá nhân e thì sử dụng đồ:
Dung dịch Vệ sinh da sonax
Dung dịch Vệ sinh tổng hợp xe sonax
Dung dịch dưỡng đồ nhựa nội thất sonax
Nước lau rửa kính chuyên dụng sonax
Dung dịch đánh bóng bảo dưỡng bề mặt lốp 3M
CHống bám dính nước mưa trên bề mặt kính 3M
Và nhiều thứ lỉnh kỉnh khác, bác cần loại j thì e show
Honda City đỉnh nhất phân khúc B, giá mà ngon như Accent nữa là cháy hàng
Dòng B thì thích con này
City đáng mau trong phân khúc, cảm giác lái tốt nhất trong phân khúc, chỉ có phân khúc này thì ồn chịu r, giàn lạnh thì các b để 19 độ, để quạt 2,3 là lạnh nhanh nhé, nên đem còi dưới hóc bánh xe ra trước luôn
bibau
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình cũng đi City từ 03/2017. Đánh giá: Bền bỉ, tiết kiệm, ko hư vặt, đủ dùng. HẾT 😃
authien9x
ĐẠI BÀNG
2 năm
bộ gập gương bác mua loại nào vậy
và các dụng cụ hay nước về sinh khoan máy mình nên mua loại nào
bác có thể tư vấn giúp em với được không ?
tks bác
Cho mình hỏi cái nóc đen là mình ra ngoài dán decal hả bạn?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019