Review Honda Winner X 150cc ABS Ngon-Bổ-Rẻ

nguyen.thanhlich
14/6/2021 8:1Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cá nhân #T thấy thiết kế tù túng, không thoát, sự tự do.
kyo8300
ĐẠI BÀNG
một năm
Miệng thì kêu ống chụp xả vào mặt ng đối diện nhưng vẫn k chịu đi fix.
Xong rồi cũng không biết gắn cái cụp bô cho hơi nó thổi xuống. Loại!
Mình đi V3 đều ga tầm 60, 70km/h thì thấy xe ăn xăng khá ổn có lần xấp xỉ 70km/l.
@Winhyanh đang đi con này mà bị lỗi báo Km/L bác ơi, huhu, nó nhảy lung tung luôn, có khi lên 99,9 Km/L
Được đăng bài tinhte review thì về gắn cái chụp pô vào cho nó tinhte nhé

Họ tên nguyễn thanh lịch mà chạy cái xe ko thanh lịch gì nhẩy
Nghe nhiều người nói là hay bị hỏng vặt, chi phí thay thế cao. Ai cho nhận xét với ạ
@tuan 95 đừng mua, lỗi nặng: hết xăng ko đi đc nữa 😔
@cryon57 mình thắc mắc thôi chứ chắc chắn là không mua rồi, nhưng trong phân khúc thì có ABS là best của winner rồi
@tuan 95 ko định mua thì nghe thiên hạ nói cũng để làm gì đâu, nghe phải ông fan Yamaha thì WinX xách dép cho Ex, nghe ông fan Honda thì Ex lại xách dép cho Win, nghe ông cu Hiệp thì Win xách dép cho Vespa GTS HPE, nghe bà bỉm sửa thì lại xách dép cho Lead 😆))
@cryon57 Tầm 35tr thì con này ngon nhất trong tầm giá. Nhưng lên 50tr thì đúng là ko mấy ai mua vì có lí do của nó chứ. Winner có nhiều điểm ăn đứt ex là hệ thống phanh với dàn phuộc. Nhưng phong cách thiết kế này của honda áp dụng lên các mẫu airblade hay vario thì rất là đẹp. Còn với winner thì nhìn nó rất đù, tù túng. Đó là nhận xét cá nhân của mình. Fan ya với fan honda cái gì ở đây. Cái nào thấy dở thì chê hết thôi.
đúng là ngon bổ rẻ, nhưng nếu người chơi khó tính thì cục máy + bộ số không được êm lắm...
Mình chạy thử thấy vui phết. =)). Nhưng vợ con rồi. Xe này mà chở trẻ con thì hơi ghê
cuongfam
ĐẠI BÀNG
một năm
Ngon bổ rẻ
Mr Do
TÍCH CỰC
một năm
Con v3 nhìn cũng ngon ngẻ mỗi cái tay dắt phía sau nhìn như ngưu ma vương
Mình thấy với giá 36tr (nhiều đại lý km) hiện tại thì con Winner X quá đáng giá. Tuyệt vời cho đội shipper, phượt nhẹ 😁.
@hoanghaisol giảm nữa rồi
39tr ra giấy có xe abs là quá ngon rồi , khối đứa thèm
con winner thấy có đợt saleoff 30 củ, nhớ thằng bạn nó mua đợt đó ngon choét :v.
giá rẻ, đúng là honda làm giá mọi xe ngoại trừ chiếc này, đợi SH rẻ như vậy sẽ sắm 1 con
h734
ĐẠI BÀNG
một năm
ABS 2 kênh trc sau, giảm xóc USD đi tôi mua, chứ cbr 150 có đủ các đk mà dáng khó đi quá.
Trước mình cũng thích côn tay, nhưng giờ thích sự tiện dụng và thực tế hơn.
Xe côn tay không có cốp bất tiện, đi mưa ướt giày, vào chợ đông đúc mỏi tay, người nhà không sử dụng được khi cần, chắn bùn có cũng như không, v...v...
Nhìn cái ống xả winner là biết chủ thớt là người như thế nào rồi. Chắc ko biết cảm giác bị ốc xả phụt vào mặt khi dừng xe đâu nhỉ.
Ghét nhất mấy tay chạy winner kiểu này. Lớn rồi mà thiếu lịch sự kém tinh tế vcl.
Hocxit
TÍCH CỰC
một năm
cái ống xả vẫn chưa cụp xuống nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019