Review iPad Pro M4 13 inch sau 1 tháng: chạy iPadOS 18 beta nhanh "dựng tóc gáy"

Anh Tú.
21/6/2024 18:15Phản hồi: 139
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ipad pro M4 pin dùng thực tế được lâu không các bác
@bautroixanh123 Lâu nha, kh để ý tới pin luôn
@bautroixanh123 Pin tốt hơn M1 M2 rất nhiều
Laptop là đủ rồi ipad vẽ vời nhỉ
Xưa có Mike, nay có Tú.
Kiểu như phải có một vị trí đặc biệt này trong team Tinh Tế nhỉ
Cười vô mặt
Con IPAD này không cần phải nói nhiều nữa. Vì nó top 1 tablet cmnr. Thêm combo iphone nữa thì khỏi bàn. Mỗi cái là giá hơi đắt nhưng xắt ra miếng, xài đc trên 3 năm.
Túm lại là nên mua.
Máy mỏng nên tiền cần phải dzầy
mình xài Mac khoảng 17 năm rồi (từ 2007) nhưng iPhone thì không xài được quá iPhone 7, iPad thì càng không xài quá được 6 tháng. haha...

thôi ai khen iOS chứ mình nhắc tới nổi da gà... nhà mình từ ba mẹ tới vợ, anh & chị đều iPhone, iPad nhưng mình vẫn Android + ROM Cook vui vẻ, thoải mái.
Chất lượng nội dung bài viết của bạn này tệ thật. Nhớ Tinhte ngày xưa qa
Đọc ban đầu tưởng bài nói các ưu điểm của Ipad đáng để quan sát đây. Đến khi thấy tên ông mod cái là thôi. Chán chả muốn đọc. Bình thường cái ông mod này viết bài kiểu siêu bợ đ*t rồi, kiểu nói ko thành có. Nói xấu thành tốt. đọc vừa kiểu ngu ngược vừa khó chịu. Thì bi h viết mấy cái bài kiểu mô tả bất cứ điều gì thì ngta cũng chả thấy có chút uy tín nào. Kiểu lại 1 bài viết nâng bi bợ đ*t như thường đây
keangoo
ĐẠI BÀNG
21 ngày
Ngoài gõ bài ra thì còn công việc nào trên iPad làm ổn hơn con Mac k vậy anh em? Mình thấy edit trên con iPad có lẹ hơn con Mac đâu nhỉ, dù là text hay ảnh
Mình đang dùng ipad M1 vẫn quá mượt luôn
Lin Ga
ĐẠI BÀNG
20 ngày
Không phải cà khịa ai đâu nghe, idiot là do thằng sử dụng chứ không phải do thiết bị 😂
jimbo89
TÍCH CỰC
20 ngày
dễ dựng tóc gáy là dấu hiệu của bệnh tật đấy, Anh Tú nên đi khám sức khỏe tổng quát đi, đừng để đến lúc quá muộn thì tinhte lại mất đi 1 mod tài năng
Công việc của mỗi người mỗi khác, trải nghiệm của mỗi người về Ipad làm việc cũng khác nhau. Tuy nhiên đa phần anh em vẫn là làm công ăn lương, làm sếp thì ít nên cầm cái Laptop để giải quyết công việc vẫn là được ưu chuộng nhất so với ipad, không thì bằng tiền đó tậu mẹ cái Macbook Air cho xong.
mod Tinh Tế toàn đại gia. Làm mod là part time job thôi 😆
Mod mua bản 1-2T 16G ram kính nano về làm so sánh ae mở mang tầm mắt với
phongphit
ĐẠI BÀNG
16 ngày
mỏng quá có dễ bị cong ko các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095