DTR - Sinh nhật 5 tuổi

Review, khám phá Côn Đảo từ A - Z
Rất hay và hữu ích!/27 người
dym2k8
3 thángBình luận: 89
Chẳng thấy khe vực đâu mà chủ thớt cứ liên tục nguy hiểm thế nọ nguy hiểm thế kia. Tuy vậy video clip rất đẹp. Cám ơn các bạn.
cảm ơn bác, chưa đi côn đảo lần nào
Thấy quay khá chuyên nghiệp
Mình vừa đi về, cảnh đẹp thật nhưng đồ ăn thì mắc, làm ko ngon và không tươi, mình đã ăn thử ở vài nơi hot hot trên review lẫn những nơi người dân bản địa ăn.
Nhưng nên đi 1 lần, vì cảnh đẹp và những ý nghĩa lịch sử quá ý nghĩa!
Công nhận e ko thấy núi ở đâu luôn, lúc đầu tưởng 2.....
dù sao video quá chuyên nghiệp ^^
Em gái tuy không có díu nhưng nhìn cũng bắt bắt ghê
Quay đẹp, mẫu đẹp, cảnh đẹp. Nhưng chắc có điểm trừ là đoạn chạy xe không có đội mũ bảo hiểm.
djchuoi
TÍCH CỰC
3 tháng
Xin thiết bị với source nhạc nhé bạn
Ban đêm không có gì để chơi, đi tầm 1 2 ngày thôi là đủ. Nếu đi nghỉ dưỡng sẽ hợp hơn.
Côn Đảo giá cả đắt đỏ kinh, hồi chưa có dịch đi tour Thailand còn rẻ hơn đi Côn Đảo.
Bác nào review từ A-Z coffe chòi đi.
TML nào nghĩ ra cái trò đi Côn đảo để ra mộ & nghĩa trang. Du lịch chứ có fai lễ lạc j. Trc có đứa sale bảo đi CĐ đi, tour mộ miếc, t dập máy luôn.
Hãy để CĐ là 1 nơi du lịch biển thực sự.
Giận
@wink Đi theo tour là họ phải kết hợp giữa du lịch biền và du lịch tâm linh + thăm trại tù mà bạn. Bạn muốn tắm biển only thì tự mua vé và book hotel mà đi thôi.
@Tweener Lob Thế mới dập máy. Nó gọi tức là nó có data (k rõ cướp dc ở đâu) thì tức là nó hiểu mình ở độ tuổi nào, sở thích gì. Ông bà già 60 đâu mà đòi đi mộ miếc. Tào lao vcl. Tất nhiên là toàn tự đặt vé chứ j nữa.
Cười vô mặt
Côn Đảo đẹp, mình cũng thích đi lại vài lần nữa. Lần trước đi là đi một mình lâu rồi. Mình thích Côn Đảo cứ như vậy, Côn Đảo mà đông khách quá mình ko thích nên việc chi phí đắt đỏ mình thấy rất đáng.

Phim bác quay đẹp, kỳ công và gấu bác diễn thần thái phết 😆
đỉnh quá bác ơi
Đã sub
Khoảng năm 94-95 mình cùng gia đình đưa ông nội ra Côn Đảo. Ông từng bị giam trên này thời Pháp. Nghe ông kể chỗ này ngày trước nhốt ai, những người thế nào thì ở chỗ nào... Sau này, hồi 200x (chẳng nhớ) ra lại, nghe hướng dẫn nói mình thấy sai, bèn hỏi lại. Cô hướng dẫn mới nói nhỏ là không thể duy trì toàn bộ hệ thống nên họ gọm lại, coi như là đại diện thôi vì nó hao hao nhau cả.
@Thien Quoc " gom lại, coi như đại diện thôi vì hao hao nhau cả" chính cái suy nghĩ đại khái này sẽ hại thế hệ về sau. em đang định đi mà nghe bác nói vậy chắc thôi bỏ.
Mình cũng vừa đi xong, tuy nhiên nơi này dùng pr quá mức về tâm linh. Một số vấn đề không được khách quan cho lắm
đến cái đoạn kg nón bh là thấy hết muốn coi
Newsolder
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Từ Sài gòn đi có hang nao bay bằng máy bay khác hơn loại ATR 72 ko bác?
QuyPham111
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Tuyệt vời!

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019