Review Loa Bluetooth Sony Extra Bass SRS-XB01

8/11/2022 6:20Phản hồi: 10
Review Loa Bluetooth Sony Extra Bass SRS-XB01
Đây là review về Loa Bluetooth Sony Extra Bass SRS-XB01 của mình. Mình mua nó với giá 160.000đ. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Loa Bluetooth Sony Extra Bass SRS-XB01

Hôm nay rảnh rỗi lướt voz, động gay.... à quên diễn dàn công nghệ hàng đầu Đông Lào, thấy có topic nói TGDD đang sale loa bluetooth hàng trưa bày. Mình vào xem thì thấy có con Sony SRS-XB01 và JBL go giá dưới 200.0000đ thơm quá, cửa hàng gần mình có con Sony SRS-XB01 giá 160.000đ nên mìnn đặt hàng luôn.

Những thứ mình thích

Cơ bản mình cũng không đòi hỏi gì nhiều, chủ yếu xem phim, nghe nhạc linh tinh, dùng loa ngoài dĩ nhiên sẽ nghe hay hơn.
Con Sony SRS-XB01 này công suất chỉ 3W, nhỏ gọn với nhu cầu cơ bản, có chống nước IPX5 và công nghệ Extra Bass độc quyền của Sony nên với người dùng cơ bản mình nghĩ là đáp ứng quá ok.

Những thứ mình không thích

Vì là hàng trưng bày nên chất lượng hên xui, TGDD bảo hành 1 tháng, và mình nghĩ pin cũng sẽ chai. Nhưng để ở văn phòng nghe chống điếc cũng không có vấn đề gì.
Điểm trừ duy nhất là dùng cổng sạc micro usb.

Nên mua hay không?

Mình nghĩ dưới 200.000đ anh em mua 1 cái loa bluetooth thương hiệu lớn như Sony hay JBL quá ok. Nếu mai mắn anh em sẽ có hàng gần như mới fullbox.
Còn TGDD phục vụ thì số 1 rồi nên mình không có gì để nói.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái dây móc loa giống vậy gọi là dây gì? có bán rời ko bạn! mình mua để móc con lg của mình
@silver_way14 dây lèm theo loa ấy bác, bác lấy dây buộc giày chế cũng được mà
@silver_way14 Landyard strap. Bác lên shopee, lazada là bán đầy.
Còn bán không bác
@ntlvn https://www.thegioididong.com/may-doi-tra/loa-laptop?type=7
đây bác
con này giá bình thường hình như khoảng 500k, bác mua đc giá này quá tuyệt vời 😁
@duyennd1207 có con jbl go full box luôn mà giá có 200k thôi bác, tiếc là xa quâ
Hàng ổn giá mềm.
Hàng này giá vậy quá OK
Công suất 3 W ,hàng trưng bày thì giá vậy thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019