Khoe video hay!

Khoe video hay!

Review một chiếc hồ siêu siêu đẹp, cách Sài Gòn chỉ 40km.
Rất hay và hữu ích!/42 người
hnadov
2 thángBình luận: 133
Thà ông review cụ thể địa điểm, thêm thông tin cảnh báo an toàn và miễn trừ trách nhiệm, chứ review như này thì thà khỏi viết còn hơn. Tào lao.
@Koma Satomi Thông báo miễn trừ trách nhiệm làm gì khi mà những người chịu ảnh hưởng nhiều nhất là những người dân sống xung quanh đó. Một cái hồ đá ở Thủ Đức chưa đủ à?
@hnadov Thế hồ đá thì làm sao? Là do lỗi của mấy thằng review cái hồ đá? Hay do lỗi của những đứa vẫn tưởng mình làm đúng thì không bao giờ có trách nhiệm chỉ đứa khác làm đúng?
Có thể thêm lý do người dân xung quanh kg muốn bị quấy rầy nếu phổ biến, ae quan tâm cg đừng cố ép chủ top chia sẽ, muốn tìm dễ mà. Tks b đã chia sẻ
@Davekoz_2506 Đúng như bạn nói, thật sự muốn tìm thì không quá khó 😃
Đã quá, trải nghiệm thật tuyệt, chúc mừng bác!
Thích quá
Hồ này khá sâu
Một số người câu cá cũng ngán độ sâu của nó
MT555
ĐẠI BÀNG
2 tháng
mình có bị 1 chuyện là nhìn mấy cái hồ lớn bị sợ, ớn lạnh, mặc dù mình biết bơi
ko biết diễn tả cảm giác đó ntn nữa
@MT555 Do bạn ít đi bơi, ít lặn thôi. Chứ đi bơi mỗi ngày thì bạn thèm nước hơn trên cạn đấy.
1991 vlog
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@MT555 ông giống tôi rồi, tôi bơi hơi bị giỏi đấy nhé, nhưng chỉ bơi ở hồ bơi thôi, còn mấy cái hồ lớn nước sâu ntn là quéo giò liền, hồ to thì cũng hay có mấy con "to to" dưới đấy lắm, nó đớp 1 cái thì kkkk coi phim thủy quái nhiều quá đâm ra sợ =))
DzatBuon
TÍCH CỰC
2 tháng
mấy bé gái tắm hồ coi chừng nước hồ nhé!
thientd87
ĐẠI BÀNG
2 tháng
nhắn tin cho bác ko dc, bác cho em xin địa chỉ google maps vào vùng kín nhé, Hết giãn cách em đưa gia đình đi camping
Hay quá. Quan trọng là đảm bảo an toàn. Ai có con đều nên cho học bơi càng sớm càng tốt nhé 👍👍
@daivigold Con gái hơn 5t là mình cho nó đi học bơi 2 trong tuần, sau khi bé đã thuộc các động tác cơ bản thì mình chỉ việc cho nó đi hồ bơi thường xuyên vậy là xong một kỹ năng cơ bản nhất 😃
recca4026
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Không phải dị đoan mê tín nhưng cũng tin về những hồ không thấy đáy như vậy có thể có nhiều xác người ở dưới nên tốt nhất chỉ nên bơi hồ nước trong thấy đáy hoặc biển còn ai biết được dưới kia có gì kéo mình.
1991 vlog
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@recca4026 nói gì nghe thấy ớn vậy cha 😔
hopy90
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Review chân thật, hình ảnh việt nam nhưng chơi có vẻ giống phim mỹ rối ấy 😁
Nếu các bạn chơi ở hồ này thì nên cột 1 sợi dây vào lưng chừng 2m, đầu kia cột vào cái phao tập bơi thì an toàn rồi. Mấy cái hồ này nguy hiểm ở chỗ: độ sâu cao nên nước càng sâu càng lạnh, dễ bị vọp bẻ.
Kém trí
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Trân trọng bác về ý thức vệ sinh môi trường
Hoạt động ngoài trời quá đã 👍
rookie
ĐẠI BÀNG
2 tháng
"Review một chiếc hồ siêu đẹp,..."

"Chiếc hồ", cái hồ, con hồ, quả hồ... ngữ pháp tiếng Việt thật là vi diệu.
ghép sao cũng vui nhưng đừng ghép “thằng” nha bác, hết vui đó 🤣
@Nicotine Caffeine Lên phường gấp luôn á, nhất là viết hoa 😁
Mỹ Hạnh Nam có mấy cái đâu?! Nói vậy là đủ biết. Ai cần địa chỉ tui cho.
@user1616856118975 Hihi, nếu coi clip kỹ chút có khi biết vị trí chính xác luôn á 😃
Hay lắm bạn ơi 👍🏽
Thích ghê. Vậy mà mấy ngày mod mới đưa ra home. Hôm trước cũng đã thấy nhưng chưa đọc bài. Hay
dongqtrung
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Văn minh, hợp lý!
quá tuyệt vời

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019