Khoe video hay!

Khoe video hay!

Review một chiếc hồ siêu siêu đẹp, cách Sài Gòn chỉ 40km.
Rất hay và hữu ích!/42 người
hnadov
2 thángBình luận: 133
ThonyPham
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Nay qua Tinh Tế luôn ha a Danh. Hôm trước trên vtv 1 rầu ha
@ThonyPham Anh ở đây 9 năm rồi chứ không phải mới qua 😁
bờ đó thì làm gì mà 8m
@thuanfoto Mình tính từ cái võng đó bạn, mà ước lượng cũng sai sai, tầm 6,7m à
@hnadov cũng kg tới đâu. mình nghỉ chỉ tầm 3-3m5 thôi. vì mình đứng trên bờ nhìn xuống lúc nào cũng cảm gíac nó cao hơn thực tế
Khu này hoang sơ như vầy, vấn đề vệ sinh lớn nhỏ sao A ?
hinchu
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@khanhhoa1912 Hoang sơ thì vệ sinh lớn nhỏ cũng hoang sơ luôn chứ sao
Khôn như mày :D
đi trước dịch thì vui rồi còn gì nữa hì
@A0kiji Đi ngày 30, qua hôm sau 31 về là giãn cách luôn. Bây giờ muốn về đó phải cách ly 21 ngày.
Quá đã 👏🏼👏🏼👏🏼
Cắm trại tắm thì hết dịch cứ lên Tây Ninh hồ Dầu Tiếng nhé 😆))
Hồ này hình như ở Thạnh Hoá hay Tân Thạnh gì ở Long An, do khai thác bùn làm phân hữu cơ nên nó sâu. Khá nguy hiểm nếu ko trang bị đồ an toàn khi bơi.
5 sao
Đã
Kinh vãi
Vui chơi lành mạnh và thiên nhiên quá. Cảm ơn bạn. Mình cũng từng đi qua nhiều chỗ cắm trại chèo thuyền đc, cũng muốn dừng lại chơi nhưng cưới phải con vợ thích phồn hoa đô thị hơn là hoang dã nên mình… cũng thích phồn hoa theo nó =)))
anfang
TÍCH CỰC
2 tháng
Ngôn ngữ giờ cải tiến quá. Giờ ao hồ gọi là chiếc hồ chứ không gọi là cái ao, cái hồ nữa.
1991 vlog
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@anfang ừ bây giờ mọi người hay thêm thắt kỳ quá, ko nhờ chiếc comment của bác là em ko phát hiện luôn ớ 😁
@1991 vlog Ngôn ngữ là lớp vỏ của văn hoá mà. Luôn có sự biến đổi để phản ánh tinh thần con người :D
Đẹp lắm bác
vanthoan
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Đi dã ngoại ngán nhất là không có toilet. Phang thẳng ra thiên nhiên thì kỳ quá.
@vanthoan Với mình thì toilet ngoài thiên nhiên ko xấu, nó như 1 dạng phân bón hữu cơ cho cây mà mình trả lại thiên nhiên. Tuy nhiên nếu đi đông người thì lại là chuyện khác 😁
có vẻ như hơi nóng nhỉ.. dân giả mà nóng tý không sao
long9668
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Hồ Phú Sinh Cát Tường
https://maps.app.goo.gl/kH2ivafSpjqgZVsWA
reaper911
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Sặc, kêu nguy hiểm, không chỉ chính xác địa điểm vì hồ khá sâu. Vậy mà dẫn con lại cho bơi và giải thích rằng CON CŨNG BIẾT BƠI. Bao nhiêu người lớn đứa trẻ cũng chết đuối vì ỷ lại như bác. :-ss Thấy bác chơi cũng thú vị nhưng cách nói chuyện thì mâu thuẫn quá.
@reaper911 Vì bản thân mình biết giới hạn an toàn cho gia đình mình nằm ở đâu, cái gì chơi đc, cái gì ko chơi đc. Nếu công khai thì mình ko biết những người khác có đảm bảo an toàn ko hay là nhậu say rồi nhảy xuống tắm, điều đó là điều mình ko quản đc.
tndp
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Chắc là mấy cái hầm khai thác đá bỏ lại. Ở khu Tân Đông Hiệp Bình Dương cũng có cái hồ sâu hoắm giống bên khu ĐH quốc gia
tn1709
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Long An có mấy cái hồ đâu, biết vận dụng google maps là biết nó đâu liền. kkk....

Cơ mà mấy cái hồ do khai thác đất đá rất nguy hiểm vì nước đa số dạng nước tù, nước ngầm nên rất lạnh, thêm phần rất rất sâu.
Từng suýt chết ở hồ đá Thủ Đức nên đồng ý với chủ tus việc kg share location, phần nửa là đại đa số ý thức giữ gìn môi trường kém nên càng ít người biết càng tốt.
@tn1709 Đúng rồi bác, lỡ ông nội nào nhậu xỉn nhảy cái ùm xuống là phiền cho dân địa phương và cả bản thân mình nữa.
bác có đái luôn khi đang tắm không
@tyller end Có nha 😁
View thì đẹp quá rồi, không biết thực tế nước hồ thế nào nhìn nước hồ hơi bẩn

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019