Review một chiếc hồ siêu siêu đẹp, cách Sài Gòn chỉ 40km.

hnadov
1/6/2021 12:16Phản hồi: 131
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá đã luôn!
cang1988
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cái hồ này nằm ở km43 tân an-tân thạnh, từ thị trấn tân thạnh, chạy thêm 2km nữa, là gặp
Em chỉ biết hồ này sinh ra bởi lấy đất đi đổ cho công trình bưu điện ở thị trấn, nước mưa, nước sông tràn vô miết giờ thành hồ sâu
Kobe nạo đất đi xuống tới tần thứ 3 lận
@cang1988 public lên xong mấy con bò gào thét kêu chủ topic chắc hào hứng lắm xong đi chơi vứt rác đầy ra cho xem
@ewgatwtwqt4fdas Hiện giờ chưa ai đi được đâu bạn, xuống Long An là cách ly 21 ngày cmnr, tạm thời vẫn yên ổn 😁
Inbox giúp mình vị trí để khám phá điểm camping hấp dẫn này, theo email: bbhomestaydgc@gmail.com cám ơn.
Hết sảy nha chủ thớt 👍👍👍
dongmo
ĐẠI BÀNG
3 năm
Có đường xung quanh để run k nhể kaka
@dongmo Xung quanh là vườn nhà dân, ko có đường.
dongmo
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hnadov He ok bác
tuyệt vời
1991 vlog
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nói thiệt chứ nhìn mấy nơi hồ to, nước sâu là mình sợ dữ dằn, không dám thò chân xuống luôn chứ đừng nói là bơi lội như gia đình chủ thớt. Cứ sợ cảnh có con gì ở dưới đợi đớp mình thôi thì cũng "ối dồi ôi" rồi hic hic 😔(
@1991 vlog Nếu đến 1 nơi nào đó trước tiên mình phải khảo sát địa hình, hệ động thực vật rồi mới quyết định nên chơi như thế nào. Ở đây thì có người bạn sống kế bên hồ nên mình đã được tư vấn trước 😃
1991 vlog
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hnadov nhưng vẫn sợ bác ạ, phải nhiều người tắm thì em mới dám xuống vì nhiều người thì chắc "con gì đó" nó sẽ chừa mình ra haha
Giống Hồ Xuân Khanh, Xuân Khanh - Sơn Tây - Hà Nội thế nhỉ
kiemhung25
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nói thật thì Hồ này ko đẹp gì hết, mong bạn đừng chia sẻ 😆))
Shishioghen
ĐẠI BÀNG
3 năm
Liked! Cool hết cỡ bác ơi!!!
Mọi người nếu thích thì hồ đá làng đại học cũng rất ok cho việc Picnic. Hồ sâu nguy hiểm nên hạn chế việc xuống tắm thôi
Mọe ngày xưa học KHTN ở làng đại học, chiều chiều hay xuống hồ đá tắm. ĐM thỉnh thoảng nghĩ lại ngày đó liều vcl ra, giờ nghĩ đên sợ té đ á i. Chắc xem phim thủy quái nhiều quá.
camzhin
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nguy hiểm tốt nhất ông xoá bài đi. Review để kích thích người ta tìm đến hả. Cái bài nhảm nhí thần kinh nhất từng thấy
Mấy cái hồ "lạ lẫm" như vầy mà bác chủ cũng liều xuống bơi thì thật là bái phục.
@kekk Mình có người bạn nhà ở kế bên hồ nên đã được tư vấn trước, chứ hồ lạ cũng ê răng lắm 😁
@kekk Công nhận, móa hồ đào lấy đất lấy đá thường sâu hơn chục mét. Lỡ đâu có con cá sấu chúa nào ở dưới nó ngoạm cho thấy mịa. Mình nhìn những hồ ntn sợ vãi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019