Review Mua tai nghe bluetooth ở đâu uy tín ?
haha22
3 thángBình luận: 10
Review Mua tai nghe bluetooth ở đâu uy tín ?
Đây là review về Mua tai nghe bluetooth ở đâu uy tín ? của mình. Mình mua nó với giá 1.490.000đ. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Mua tai nghe bluetooth ở đâu uy tín ?

Tình cờ lướt fb thấy được clip quay tai nghe của shop Boola - Tai Nghe, thấy clip quay rất đẹp và bắt mắt nên ib cho shop để hỏi xin giá sản phẩm. Do mình là con gái và cũng lần đầu tìm hiểu về dòng tai nghe bluetooth nên hỏi hơi nhiều nhưng shop vẫn rất kiên nhẫn giải thích và hỗ trợ cho mình. Shop Boola có rất nhiều option cho bạn lựa chọn cả về giá cả, loại sản phẩm và màu sắc nữa. Sau một hồi được tư vấn và cân nhắc suy nghĩ, mình quyết định sẽ tậu 1 em tai nghe Sabbat E12 Ultra Silver (dòng này có loại hộp thường và hộp kim loại luôn nha, nhưng mình chọn hộp thường vì giá rẻ hơn ^^)

tai nghe.jpg

Những thứ mình thích

Shop giao hàng siêu nhanh, mình đặt hôm trước là sáng hôm sau đã nhận được hàng rồi mặc dù mình ở Kiên Giang lận. Shop đóng gói hàng trong hộp giấy rất chắc chắn, mà còn rất chu đáo gửi kèm cả giấy lưu ý hướng dẫn sử dụng. Mình mua đơn hàng được freeship luôn, đã vậy còn được tặng kèm quà nữa.

Những thứ mình không thích

Lúc mình lấy tai nghe ra sử dụng thử nhưng không kết nối bluetooth được với điện thoại nên có một chút hoang mang nhẹ. Sau đó mình lập tức ib cho shop nhờ hỗ trợ, shop đã không ngần ngại gọi điện thoại trực tiếp cho mình và hướng dẫn thao tác luôn. Shop gì mà nhiệt tình và dễ thương kinh khủng khiếp. Còn gì mà không hài lòng nữa chứ 😆

Nên mua hay không?

Lần đầu tiên mua mà gặp được quả shop này thì thật là may mắn. Nếu có ai hỏi mình mua tai nghe bluetooth ở đâu uy tín thì mình xin trả lời là Boola nè ^^

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

10 bình luận
Lên fb xem shop thử thấy cũng ok
haha22
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@Ngothien123 đúng ròi nè, mình thấy shop cũng được đánh giá tốt nên mới order mua thử ý
Mấy tai này nghe chống cháy thôi, nếu muốn trải nghiệm tốt hơn thì ráng lên các dòng Jabra, Sennheiser, Bose
haha22
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@Nguyên Hardy vậy hả bạn, mình cũng ko rành công nghệ lắm, nghe ok là được, với lại chủ yếu là mình thấy dịch vụ cskh bên này tốt nên mới review cho mng ^^
@haha22 mới chơi thì OK, nếu túi tiền bạn ko dày, tốt nhất đừng lên nữa, ko thì nghiện đấy 😆 mình đốt cho đồ âm thanh gần trăm triệu rồi
haha22
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@Nguyên Hardy dân chơi chính hiệu là đây rồi 😃))
mình cũng mua tai nghe của shop này nè, công nhận shop dễ thương xỉu luôn
Mày vui tính vãi
mrtuan2006
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Đang có 1 con SENNHEISER MOMENTUM TW2 ĐEN 98%. Ai cần hok. 4200k. Full box anh ơi. TPHCM nha anh em.ơi.
@mrtuan2006 Đang cách ly ra ngoài đường nó tóm lại mất 2 cụ 😆
Dòng này mình cũng mua 2 cái nhưng thuộc phân khúc Earbuds chứ ko phải Inear như bạn. Dạng Earbud nghe khá thoải mái, ko đau tai. Tuy nhiên chất âm thì từ khi sang Sony SP800n thì mấy con này đúng là chỉ nghe cho chống cháy thôi. Chất âm thiếu bass, đc cái treb ko chói và voice ổn.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019