Review ngắn BlackBerry Priv phiên bản thử nghiệm

Quang Thái nè
12/10/2015 5:44Phản hồi: 179
179 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mặt trước đẹp và độc đáo, thanh lịch.
Mặt sau cũng ko đến nỗi nhưng cụm camera trông như như cái khuy quần vậy :eek:
Xài mấy con trượt trượt này là nghĩ ngay đến bệnh đứt cáp nối :'(
rambolhk
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sefer1988 Đang nghĩ có khi lại quay lại xu hướng điện thoại trượt. Giờ công nghệ chắc phải khác xưa rồi chứ
@rambolhk Dc thế cũng mừng,gì chứ trược với lật mình rất mê,h em nào cũng siêu phẳng hơi chán 😁
@sefer1988 Mấy dòng điện thoại của Nokia, S.Erikson, Lg hay Sam thì đúng là trường hợp đó có xảy ra nhiều. Tuy nhiên với BB 9800 trượt nổi tiếng của seri 98xx thì gần như ko có nhé. MÌnh thì chưa sài 9800 do ko thích cái bàn phím của nó, cháu mình mua lại 2 cái 98 sài 4 năm nay chưa thấy nó kêu đứt cáp bao h. đó là hàng xách tay, hàng cũ, hàng TQ làm lại đấy nhé. Chứ mua hàng chính hãng của BB thì yên tâm là bền thôi rồi.
Nếu đúng như bài review này thì viên pin của e nó quá đáng nể. Có thể so với Moto droid tubor được. Dùng điện thoại h quan tâm nhất là vấn đề pin
nói thật chứ nhìn cái cam e cảm thấy n cứ sao sao ấy....
happyhn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hôm qua lại thấy anh Chen nói thời lượng pin cải thiện hơn các đời trước. Chưa biết có nói thật ko. Mấy cái anh QC hay nói điêu lắm
happyhn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nghe nói lần đầu mua máy muốc cài BB10 hay Android thì cài nhưng cài xong là vĩnh viễn sử dụng HĐH đó
Alent2002
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giỗng Sony Erisson hồi đó Anio j đó
mrphuong8585
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thấy mấy bác cứ tranh cãi nhau vụ đẹp xấu, sang hèn, đắt rẻ làm gì nhỉ? Quan trọng là mỗi người có một cái nhìn riêng về cái đẹp và từ đó họ kết luận nó có xứng đáng vs đồng tiền họ bỏ ra hay không! Còn mình đây cũng nghèo kiết xác nhưng vì yêu vẻ đẹp của passport (cá nhân m thấy passport đẹp) nên cũng cố gắng mà cưới nó về để cmt vs mấy bác đây! 😃
up cho thớt ạ
qua hot luôn ạ
Đẹp quá [emoji175][emoji175][emoji175][emoji175]
Nắp trượt ak, có rễ đứt cáp ko, một vấn đề rất lớn của nhưng dt trượt

Sent from my iPhone using Tapatalk
lowt3ch
TÍCH CỰC
9 năm
Chưa nói được gì. Đa số người dùng Android có ý định quay lại với BlackBerry nếu BlackBerry ra một chiếc giống như PP, CLS, hay Q10 chạy Android tùy biến cơ chứ không phải 1 con Dell Venue Pro chạy Android của BlackBerry. Thực ra dùng điện thoại nhiều, loại màn hình to mãi mình cũng quen rồi nhưng mình nhận thấy rằng: To ngang thiết thực hơn là chiều dài. Bởi 90% thời gian sử dụng là ở màn hình dọc và mắt chỉ tập trung nhìn vào một phần diện tích giữa màn hình mà thôi. Vì thế, mình thấy rằng PP hay CLS chạy Android tùy biến như Priv sẽ cực kỳ, cực kỳ hoàn hảo. Đó mới chính là chiếc điện thoại hoàn hảo nhất hiện nay!
@lowt3ch Đồng ý với quan điểm của bạn này.
Kiểu gì cũng có bản rom adr tuỳ biến cho pp. Cứ chờ xem
em này dị quá. Chờ đánh giá của ae
bucon2007
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ngon quá, kể các góc bo bo một tý xíu thì tốt quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095