Review Những điều cần biết về camera A23EP IMOU full HD

31/3/2023 1:44Phản hồi: 11
Review Những điều cần biết về camera A23EP IMOU full HD
Đây là review về Những điều cần biết về camera A23EP IMOU full HD của mình. Mình mua nó với giá 549000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Những điều cần biết về camera A23EP IMOU full HD

#camera #imou #A23EP_IMOU #A23EP
Camera Imou không dây Full HD
Đàm thoại 2 chiều
Quay quét 360 độ Theo dõi thông minh
Chế độ ngủ Xem ngày đêm
Phát hiện chuyển động
Phát hiện dạng con người
Vùng báo động
…..
Video chi tiết các tính năng sản phẩm
#A23EP #imou

Cài đặt - Review - trải nghiệm camera A23EP

Những thứ mình thích

Những thứ mình không thích

Nên mua hay không?

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phát hiện chuyển động và phát hiện con người camera này phân biệt được như vậy luôn à ?
đã lắp 2 cái ở nhà, dùng cũng gần 3 tháng thấy khá ngon nha, trừ những lúc mất điện thì mở lại camera khá lâu
Đang xài 2 con hãng này, 1 con phát hiện chuyển động qua chan, hột bụi bay qua hay mấy con ruồi bay qua cũng bật đèn gửi thông báo dù đã chỉnh độ nhạy thấp nhất
@tamnguyen072 bác mua con xịn có phân biệt chuyển động người hay chuyển động vật thể riêng biệt ấy
@bugatti269 Đang dùng con Imou Versa này, con chó đi qua thì nó không báo chứ bướm đêm này bụi này nọ thì nó báo, rồi tự mở đèn các kiểu
lnt55
TÍCH CỰC
một năm
- Phải dùng đám mây của hãng, không dùng NAS được
- Motor xoay khá ồn, nghe rồ rẹt trong clip

HIKvision dùng NAS được, có python script tải clip trực tiếp từ camera về dễ dàng, không cần thẻ nhớ dung lượng cao.

Mấy thiết bị cài đặt bằng app thật sự khó hơn dùng web UI
@lnt55 Theo mình tìm hiểu thì hình như vẫn thêm vào NAS được ở dạng onvif, bác thử xem. Mình cũng đang dùng IMOU nhưng chưa có NAS nên bữa giờ cũng tìm hiểu trước.
lnt55
TÍCH CỰC
một năm
@Alpaca Ăn Cỏ Không hiểu về NAS kiểu ONVIF, ý là đầu ghi?. Dùng ONVIF để phát hiện chuyển động thì OK
rayz
TÍCH CỰC
một năm
hik vision cũng ngon
Cảm ơn các đã theo dõi bv
Cảm ơn các bạn đã theo bv

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095