Review Những thiết bị hỗ trợ làm việc - học tập online tại nhà hiệu quả

30/6/2021 10:3Phản hồi: 1
Review Những thiết bị hỗ trợ làm việc - học tập online tại nhà hiệu quả
Đây là review về Những thiết bị hỗ trợ làm việc - học tập online tại nhà hiệu quả của mình. Mình mua nó với giá 42900. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Những thiết bị hỗ trợ làm việc - học tập online tại nhà hiệu quả

Để làm việc - học tập online tại nhà hiệu quả trong thời gian đại dịch Covid-19 bùng nổ thì những thiết bị công nghệ hỗ trợ cũng chiếm một phần hết sức quan trọng. Chính vì thế, bài viết này mình xin giới thiệu đến các bạn những thiết bị hỗ trợ làm việc - học tập online tại nhà mà mình đang sử dụng

1. Đèn treo màn hình bảo vệ mắt Baseus
Do nhu cầu làm việc trên màn hình rất nhiều và thường xuyên mỏi mắt,nên đây là sản phẩm mà mình rất cần khi làm việc.Ánh sáng trung tính giúp mình làm việc tập trung hơn

2.Hub chuyển đổi mở rộng Baseus 16 in 1 dùng cho máy tính/tablet/smartphone

Mình cần xuất ra 2 màn hình vs các cổng usb a ,RJ45 mà con Macbook của mình lại chỉ có 2 cổng thunderbolt 3 nên mình lựa chọn Hub 16 cổng nay là hợp lý với mình, anh em nào nhu cầu ít hơn thì chỉ cần mua hub vài cổng là được.

3 Router Wifi AC750 Băng Tần Kép TP-Link Archer C20
Wifi ở nhà quá chậm, lag khi phải học tập, làm việc online thời điểm này? Lúc này một cục router Wifi là giải pháp đơn giản và hiệu quả nhất

Router Wifi băng tần kép sẽ giúp nâng cấp trải nghiệm quá trình làm việc, học tập online với nhiều thiết bị kết nối cho gia đình

Mạng 5GHz thường là một lựa chọn tốt hơn trong các ngôi nhà nhỏ hoặc tại những địa điểm có khả năng bị nhiễu từ các mạng gần đó. Sóng 5GHz không thể truyền đi xa, nhưng tín hiệu mạnh hơn và nó có thể cung cấp tốc độ nhanh hơn.

5GHz cũng là một lựa chọn tốt hơn cho những người cần kết nối nhiều thiết bị với mạng. Nó có 23 kênh không chồng lấp so với chỉ 3 kênh không chồng lấp trên mạng 2.4GHz.

4 Tai Nghe. Baseus W2
Thói quen của mình là lúc làm việc thường sẽ hay nghe nhạc chill chill để bớt cảng thẳng, và tập trung hơn, và lựa chọn của mình model W2 đến từ thương hiệu Baseus, mình đánh giá con này đéo khá êm tai , và âm thanh nghe rõ ràng rất hay.Đặc biệt có chức năng định vị GPS toàn cầu và báo âm thanh trên tai đối với người hay quên như mình thì rất hữu ích ^^

Quảng cáo

working_station_a__07_714dd43aa55646b8b3c65c568660351d_master.jpg

encok_true_wireless_earphones_w2_ngw2-01__22_253b0443b849424b9ac7816fcd33be17_master.jpg

Những thứ mình thích

Quảng cáo

Baseus với TP Link xài rất tốt đặc biệt giá lại rẻ , chế độ bảo hành đổi mới uy tín

Những thứ mình không thích

Nên mua hay không?

Nên mua với những bạn thật sự cần thiết

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

1 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

.AJ.
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bác cho em xin link mua đèn treo màn hình bảo vệ mắt Baseus với ? Của bác là bản Pro nhỉ 😃 ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019