[Review] NOKIA Eseries E63 by Hữu Lợi
Hữu Lợi
10 năm trướcBình luận: 38Lượt xem: 5.373
Bác mở cục pin ra xem đằng sau nó là pin gì. Cái chữ pin li-ion to đùng ra đó. Mà pin dùng như vậy chả có gì là nhanh hết cả, mình nghe gọi thì 3, 4 ngày là bình thường, nhưng nghịch tẹt ga 1 ngày đang còn hết chứ đừng nói 2 ngày.
hì là pé nào vậy bạn ? trong đây pé nào cũng chưa có ny hết ákk tại ng` ta còn nhỏ. Mà hình như pé đó thích e òi ^^!. Cái vụ pin là mình trích dẫn thông tin từ trang chủ NOKIA.com.vn có bạn nào thắc mắc thì lên thẳng support nokia mà thắc mắc! có gì đâu pải cải nhau.
Nhưng vấn đề ở chỗ Nokia đề thông tin trên trang chủ là pin Li-Po nhưng thực tế trên nhãn của cục pin BP-4L lại đề là pin Li-ion....?
là men thì mua e63 màu gì đẹp mọi người
mình kết màu trắng nhất
Fan cuồng đây, E63 dùng lâu cũng chán thôi
mình cũng dùng E 63 ko có j để chê trách cho 1 em như thế này cả so với giá tiền và thơi gian sử dụng

---------- Post added at 07:24 AM ---------- Previous post was at 07:22 AM ----------

màu trắng chỉ có mua vỏ ngoài thôi bạn à,mà thay vỏ ngoai loa hay rè lắm nhé:bounce:
mềnh cũng vừa tậu 1 em
với giá 3.6 củ thì không có gì lăn tăn, e này nghe nhạc ngon lắm(với tai xịn)
và còn nhiều thứ khám phá 😃
bản E63 màu trắng mới ra mắt trên thị trường thì phải .........
Chúc mừng em! Hãy yêu thương nó nhé. E63 tuyệtttttttttttttttttttttt. Cần FM gì hỏi anh, anh gửi cho anh củng dùng E63 nè.

---------- Post added at 08:33 AM ---------- Previous post was at 08:30 AM ----------

Màu đen là ok nhất bạn à
chúc mừng chủ thớt, nhưng mà bỏ mấy cái miếng bóng kính dán ra, mua miếng dán màn hình nokia là đc rồi. dán vậy trông xấu lắm.
Lại phải can thiệp = cơ khí hả bác....?;)
Một thời tóc sư tử của thế hệ 8x cuối, 9x đời đầu đây
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019