Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Review Ốp lưng Thổ dân của Nâu Factory

Hassler
21/7/2021 4:1Phản hồi: 58
Review Ốp lưng Thổ dân của Nâu Factory
Đây là review về Ốp lưng Thổ dân của Nâu Factory của mình. Mình mua nó với giá Gần 400k. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Ốp lưng Thổ dân của Nâu Factory

Thấy bạn có cái ốp gỗ nhìn đẹp đẹp nên mình cũng mò lên mạng và thấy FB quảng cáo Nâu Factory, nhìn gỗ cũng đẹp nên đặt ủng hộ nhân dịp dịch dã này.

Những thứ mình thích

Gỗ sần sùi sờ rất vui, khác với kiểu mướt mượt của da. Phần nhựa nhìn khôn hơn 1 số hãng làm kiểu ốp tương tự, có hãng làm ốp mấy triệu đồng mà nhựa cảm giác không bằng cái này.

Những thứ mình không thích

Vẫn có đoạn tua rua ở phần cắt nhựa, nhìn kĩ hơi ngứa mắt

Nên mua hay không?

Vui vui mua xài, cảm giác chắc chắn, cái chính là mua được thứ mình thích.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp quá
Man404
TÍCH CỰC
3 năm
Em thấy k giải quyết đc bài toán cái khung nhựa ốp lên thì k ăn thua. Trc mua cái xà cừ khảm gì sau lỏng hết ra ọp ẹp chán
@Man404 Đúng, nhìn rẻ tiền vãi.
viền nhựa là dở rồi :v do nó là 2 chất liêu khác nhau nên khi dùng không cho ra chất " sướng " như dòng ốp cao cấp của apple và native union
Làm ốp như kiểu vỏ loại Samsung Ặc Ti hay nokia 1200 vỏ gỗ ấy nó mới chắc và sang nhưng mỗi tội to cồng cềnh và rơi chắc là vỡ toang !!
anhtuan000
TÍCH CỰC
3 năm
@Apple Love Paradise kiểu gỗ này còn tệ hơn khi dính bẩn, bị lũ trẻ vẽ nghịch lên nữa thì chán
thuong911
TÍCH CỰC
3 năm
Mình thì xài đồ hãng luôn. Nên đt samsung thường mua luôn ốp của samsung làm luôn. Như iphone thì xài ốp của apple là ngon nhất
@thuong911 xài nát cái ốp mịn xịn của hãng rồi nên đổi gió ý mà 😃
thuong911
TÍCH CỰC
3 năm
@Hassler Cũng hợp lý
DKez
TÍCH CỰC
3 năm
@thuong911 ốp ss tặng lởm lắm, dùng thời gian vàng vàng cơm khê
thuong911
TÍCH CỰC
3 năm
@DKez Haha. Mấy cái ốp tặng kèm thì lởm đúng rồi. Bạn phải vô shoponline của samsung đặt luôn thì mới xịn mịn được. Mình thích ốp da và ốp vải của sámung. Xài ngon lắm
mình thấy sao sao ấy
Datgl
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thiết kế mẫu thì đẹp mà gia công lên thấy lởm khởm quá, nhìn cực kỳ khó chịu
@Datgl Ốp máy vào nhìn cũng đỡ, nhưng đúng là khi chưa ốp mà để ý chi tiết thì ko hài lòng lắm, đc cái giá vừa phải 😃
@Hassler 400k cho con ốp phò này thì vừa phải gì bác. Cái phôi cao su kia chắc 20k... Motip cũ vãi, giống mấy cái ốp khung nhựa dán miếng da lưng lên thôi... Vẫn có điểm giao 2 vật liêụ mà cái ốp này xử lí quá cùi..
Mấy ốp hãng xịn sò cho ss m thấy giá luôn mềm hơn cho ip thì sao k quất đi quất cái loại này thấy phí xèng 😃)
@Double D mình dùng nát 1 cái chính hãng rồi nên muốn đổi gió mà 😃
Bry121314
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hãng này làm gì cũng oki, từ mẫu, tới bao bì, mỗi tội phần nhựa tệ ko chịu đc. Buồn cười nhất là đoạn này “ Phần nhựa nhìn khôn hơn 1 số hãng làm kiểu ốp tương tự, có hãng làm ốp mấy triệu đồng mà nhựa cảm giác không bằng cái này.” 😆😆😆
daniel1999
ĐẠI BÀNG
3 năm
rất phong cách!!! Nhưng có vẻ Nâu Factory làm chưa đến nơi đến chốn
đẹp, em thích mấy cái hoa văn kiểu này 😆
@Chú Thợ Nện Thích ở cái hoa văn 😃
dungpham304
ĐẠI BÀNG
3 năm
mình thấy nó là miếng gỗ dán lên cái ốp nhựa thôi huh :| mà cái ốp nhựa hoàn thiện kinh dị quá
baloxanh112
ĐẠI BÀNG
3 năm
e xài nâu factory cách đây mấy năm, xài khá chất. tuy nhiên mới mua lại gần đây chất lượng k dc như lúc đầu nữa, khá tiếc.
burgboy
CAO CẤP
3 năm
nhìn thiết kế và hoàn thiện sản phẩm vá víu, không ổn
dùng tạm được thoi chứ ko ngon lắm, nhất là phần nhựa tệ
ad1405
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mé cái này mà 400k. Ngáo giá
Làm 1 bộ khắc tên luôn khoảng 500k. Chất lượng ok, mỗi tội phím bấm vật lý bị cứng.
Đẹp thì có đẹp, thích thì có thích, nhưng nhà nhiều ốp lưng quá rồi. Hẹn khi khác vậy =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019