TIKI Freeship June

TIKI Freeship June

Review Phần Cheese coldcuts tại Pizza 4P's: Ngon và Rẻ
Bài hay!/14 người
2 thángBình luận: 85
tối tối nhấm nháp phần này cộng chai rượu vang với người iu thì còn gì bằng... 😁
Ai thích cheese thì nên thử món Fondue nha, lần nào ra 4P đều kêu món này ăn trước.
TTris
TÍCH CỰC
2 tháng
Ăn miếng phomai thúi nó phê tới nóc.
Đi với vợ ăn cỡ nào cũng phải gọi 1 phần này.
Pary
CAO CẤP
2 tháng
@TTris blue cheese thì cũng ít có bằng brie 😁
Cũng khá hấp dẫn đấy
gabriel99
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Pizza hiệu này thì khá nổi tiếng, và khá là độc đáo và giá cũng cao hơn các brand khác. Nhưng mình thì thấy không hợp vị tí nào. Đối với mình thì nó có nhiều mùi khá lạ, có cả khai khai và thum thủm. Vị thì có cái đắng nữa. Nên mình vẫn thích kiểu như Pizza Hut. Trãi nghiệm riêng của mình.
Pary
CAO CẤP
2 tháng
@gabriel99 vị thum thủm, đắng, và khai ấy nó cũng như khi Tây nếm mắm tôm xứ ta bạn ạ 😁
gabriel99
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Pary Uhm, chắc vậy. Nên mình thì potay.
Pary
CAO CẤP
2 tháng
@gabriel99 không ăn dc cũng chả sao, mỗi địa phương, vùng miền đều có những món "đặc sản" mà ko phải người nào xứ khác cũng ăn dc. trong cùng Việt Nam mà đã như vậy thì huống gì Á với Âu.

Có điều bạn hãy cứ mạnh dạn thử những món khác của chúng nó nhé. sẽ vẫn còn nhiều thú vị lắm 😁

PS: mình thật ra cũng ko nuốt nổi món phô mai dê/cừu.
Trông hay phết,để hôm nào thử,mọi lần toàn ăn pizza cả mỳ cua
Thật sự mà nói VN mình không phải gốc ăn phô mai nên chưa cảm nhận được trọn vị lắm
Đói bụng
Ngon lành luôn nè
mình chưa ăn cái này bao giờ, sẽ thử
Bữa trước kêu bánh 4 loại cheese, mở ra thấy cho honey. Tưởng để pha nước, xịt lên bánh ăn ok nhưng thấy vị ngọt át mùi cheese.
4P mà thêm loại đế giòn nữa thì đã.
Cái này hay, làm chai rượu vang nữa là chuẩn
Sunrai
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Chủ Nhật rồi mình vừa chén xong, đi 4 người nên khay to 170k sao đó. Mình rất thích và có thể ăn vã cả tảng bơ hay phomai từ bé nên không sợ bị ngấy, vì thế chỗ này mình mình có thể chén bay. Giờ già rồi ăn uống tinh tế hơn chút thì thấy set này là vừa đủ, để bụng còn ăn món khác. Về vị thì ngon, nhất là khi ăn kèm mật ong, các loại mứt và hạt đi kèm. Gọi thêm ít rượu vang nữa là rất phù hợp nhé!
Pary
CAO CẤP
2 tháng
@Sunrai phô mai mà nhấm kèm rượu vang (thường là trắng nhỉ?) thì còn gì tuyệt bằng 😁
Sunrai
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Pary Mình cũng nghe mọi người nói thế nhưng chưa làm thế bao giờ
Mày vui tính vãi
Pary
CAO CẤP
2 tháng
@Sunrai À, thêm ít lát jambon nữa bạn nhé 😃 nếu có thêm cặp “jamb” mơn mởn nữa thì ôi thôi, lên đỉnh!!!
Mtk2411
TÍCH CỰC
2 tháng
Hứa hẹn luôn 😊
Blue cheese mà các b cũng ăn được 🤣 mình chịu. Mùi khó nuốt
duc2304
ĐẠI BÀNG
2 tháng
blue cheese mùi đúng là hơi nặng thật nhưng vị thì ngon, làm sốt ăn kèm với mì Ý cũng hết xảy

với t thì ăn cheese cũng giống như ăn mắm á, 1 số loại có thể khó khó ăn nhưng nếu ăn dc thì có khi nghiện luôn :v
khá ngon và lạ miệng , có dip mọi người nên thử 😁
một thời làm công ty bị đồng nghiệp bắt ăn pizza thay cơm trưa và ăn xế cũng vậy. sau quen bạn gái cũng tối ngày ăn pizza. Anh xin lỗi, em đã đi lên vết xe đổ của đám đồng nghiệp Anh rồi. ko chấp nhận đc. next luôn ! A sẽ nói e nghe nguyên nhân. Lỗi tại pizza nhé em😎😎
174k cho set 4-6 người ăn
duc2304
ĐẠI BÀNG
2 tháng
nhìn có vẻ ổn áp, khi nào về nhà chắc đi ăn thử

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019