Review Pixel 4a: con smartphone tầm trung đáng mua, chỉ là hơi khó kiếm ở Việt Nam

Duy Luân
14/9/2020 22:48Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá 10tr mình nghĩ vẫn nên chọn s10e thì hơn, vì hàng chính hãng, bh đầy đủ, giá chưa thuyết phục lắm, mỗi cam với thuật toán là chưa đủ
@lucifervnn Giờ làm gì còn chính hãng mà có bảo hành bạn 😁 nó ra lâu rồi. Chưa kể Samsung lại không bán rộng rãi con đó nên tìm cũng khó đấy
ninhlexus
TÍCH CỰC
4 năm
Camera sao ăn đc vivo x50.
Ít cửa hàng nhập về nên giá sẽ bị đội lên
Jason845
TÍCH CỰC
4 năm
Thôi, không mua đâu.
Có ai nói mình biết sao google không bán tại Vn không???
@Không biết gì không là gì Không phải thị trường mục tiêu, khó cạnh tranh, chi phí marketing sẽ cao. Không có lý do gì để Google bán chính hãng Pixel tại Việt Nam cả
hunggh
CAO CẤP
4 năm
Rom thuần Android thì chạy dual app bằng cách nào ngon vậy các bác, e thử vài app trên CH Play mà chạy ko ngon lắm với lắm quảng cáo quá
TaKaMuRo
TÍCH CỰC
4 năm
Ảnh dĩa thịt kho trứng trông ngon quá. Mình rất thích thịt kho miếng to, kiểu Tôn Đông Pha
tranviettung
ĐẠI BÀNG
4 năm
Các bác cho em hỏi ngoài hà nội mua con này ở đâu?
Thích một chiếc đt 0 thừa 0 thiếu như thế này
@daugauhp911 Với em là thiếu cái camera góc rộng bác ạ. Chụp ngon mà ko có góc rộng cũng bí lắm.
Đang xài con pixel 4 XL làm máy phụ cảm giác xài rất đã 😎
Con này với oneplus nord con nào được hơn các bác
Chất android nguyên bản đây
Jos AT
TÍCH CỰC
4 năm
Thích cái camera con này thật.
MrHải999
TÍCH CỰC
4 năm
Khen cho đã có ai dùng.Anroid mà xài bản gốc thì chán lắm.Ngon quá thì sao GG ko tự làm tự bán dt như mấy ông cuồng trong này bảo
@MrHải999 Bác nên sang iphone dùng thuần đi. Chơi android nên nghịch 1 tý, sửa nó theo ý mình, từ giao diện đến cử chỉ. Gì chứ rom mod mấy con này đâu thiếu, nghịch tẹt bô. 1 2 tuần đầy.
MrHải999
TÍCH CỰC
4 năm
@vanmaitrangchu Bác k hiểu ý t ah.T bảo android thuần chán
.Gù.
TÍCH CỰC
4 năm
Đây ko phải có pixel đầu tiên trãi nhiệm tốt chỉ là con pixel ngon bổ rẻ thôi. Hàng Mỹ nữa thì khỏi bàn cãi
Bữa nghe bác Long gì có bán tại VN
Hình nền làm mình nhớ tới con Moto G.
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
Nhìn cũng ổn
nhìn thích quá
Cơ bản như có sài con Vsmart Live, với Gcam đã bá đạo r. Thì thử hỏi con đẻ thì sao nữa!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019