Review Quạt đeo cổ tích điện mini Remax F36 siêu tiện lợi

nkinhluan
22/2/2021 14:47Phản hồi: 46
Review Quạt đeo cổ tích điện mini Remax F36 siêu tiện lợi
Đây là review về Quạt đeo cổ tích điện mini Remax F36 siêu tiện lợi của mình. Mình mua nó với giá 190.000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Quạt đeo cổ tích điện mini Remax F36 siêu tiện lợi:

Hôm nay mình mua được một cây quạt đeo cổ mini khá thú vị, rất mát không ồn và đặc biệt điều mà rất thích là pin sử dụng lên đến gần 6 giờ đồng hồ nếu bạn sạc đầy, mình đã dùng thử được 2 ngày và chụp hình chi tiết để mọi người xem

Những thứ mình thích:

Thiết kế khá chắc chắn, và có nhiều màu sắc để các bạn lựa chọn đó là điều mình rất thích. mình mang thử nó cũng không quá nặng, với cây quạt nhỏ mini này mình thấy rất tiện lợi cho các bạn nào thích đi du lịch hoặc làm việc văn phòng

Còn mình không thích những thứ như sau:

Điều duy nhất là mình thấy hơi ồn nếu bạn bấm số 3, tuy nhiên đó là vào ban đêm.. Nên chọn số 2 vừa êm cũng vừa đủ mạnh để mát các bạn nhé

Link mình mua ở đây, anh em tham khảo: https://shorten.asia/xVb7ZuYY

[FreeShip][Ship1H]Quạt tích điện mini đeo cổ thời trang, giải nhiệt mùa hè Remax F36,F6 Chính Hãng Bảo hành 12 Tháng | Shopee Việt Nam

Mua [FreeShip][Ship1H]Quạt tích điện mini đeo cổ thời trang, giải nhiệt mùa hè Remax F36,F6 Chính Hãng Bảo hành 12 Tháng giá tốt. Mua hàng qua mạng uy tín, tiện lợi. Shopee đảm bảo nhận hàng, hoặc được hoàn lại tiền Giao Hàng Miễn Phí. XEM NGAY!
shopee.vn

Hình ảnh

Nhìn tổng thể rất là đẹp và bắt mắt

Gió sẽ đi ra hướng này

Ngoài đeo cổ, thì bạn có thể đặt trên bàn làm việc vô cùng tiện lợi. Phía dưới có thanh để kê lên điều chỉnh luồng gió đi vào phía dưới mặt, bạn cũng có thể dùng một cuốn sách để kê cho cao nếu mặt bàn của bạn hơi thấp

Quảng cáo

Sản phẩm được kèm theo một dây đeo cổ, quạt nặng chỉ 130gr nên khi đeo vào cũng khá thoải mái, thiết kế của luồng gió là thổi theo chiều từ dưới lên qua các khe, nên bạn sẽ được mát ở cổ... nếu sử dụng ở mức 2 thì sẽ không ồn và cũng rất mát.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mua rồi! Xài không hiệu quả! phải bật độ mát lên mức 3 mới thấy mát
1) Vì luồng gió thay vì theo quạt đi thẳng có tính hiệu quả nhất, thì đi 1 góc 90 độ nên hao hụt năng lượng, bật mức 1 không "xi nhê", phải lên mức 3
2) Có mua 1 cái như cái này còn có nút gài sau thắt lưng để thổi mát sau lưng nhưng không hiệu quả, có thể vì sự bùng nhùng của cái áo! Phải áo mỏng, bó sát người thì xài quạt kiểu này mời hiệu quả
3) Dùng ở trạng thái "treo cổ" mới hiệu quả chút vì được 1 cái là rảnh tay khỏi phải cầm quạt
4) Trạng thái để nằm trên bàn, thì góc thiếu linh hoạt! Đúng như mod là phải kê thêm mới có góc quạt mình mong muốn
5) Khoảng làm mát như hình dáng họng gió: nhỏ hẹp, không rộng được như quạt tròn loại thường...
Nói chung là đánh giá 6-7/10 cho "kiểu quạt" loại này!
- Phù hợp đi ra ngoài, du lịch, rảnh tay, chấp nhận luồng gió nhỏ hẹp, hiệu suất sử dụng mức độ mát/pin kém hơn quạt tròn...
- Không tối ưu với trong phòng, văn phòng...
bác nào mua thì lưu tâm
@ngothanhtai https://shopee.vn/product/80250735/7028206185
TRK
TÍCH CỰC
3 năm
@MrNamN Đồ chơi thôi!
ZeusFate
TÍCH CỰC
3 năm
@MrNamN Ông review có tâm hơn cả thớt. Giờ đa số thấy cái gì cũng khen chả thấy phân tích gì cả
lllll-13
ĐẠI BÀNG
3 năm
@MrNamN cái này xài chỗ nào có bóng râm, mát mát mới cảm nhận được, đợt xài giữa trời nắng chả có cảm giác mấy, vẫn phải vác con to hơn ra xài, cầm hơi mỏi tay tí nhưng được cái nó mát hơn hẳn.
Quạt kiểu bình thường chắc hiệu năng mát sẽ tốt hơn.
Con này pin lâu không bác
@lamtien338 Mình mới sử dụng thử chưa đến mức hết pin luôn, nhưng theo quảng cáo hình như được gần 5 giờ
@nkinhluan 5h chắc mức 1 rồi.
Thấy bất tiện nhĩ
thú vị nhỉ, DD Luân vẫn thích máy món nhỏ nhỏ xinh xinh mấy cháu gái khoái nè 😁
@cuhiep
Cười vô mặt
varentive
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cute, nên thêm nhiều màu nữa cho các bé 😆)). Hình dáng làm nhớ com HTC Elf hoặc Palm Pre ngày xưa.
luca_suarez
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mới đọc tưởng quạt treo cổ
Cười vô mặt
Cũng mua cái này cho con đi biển năm ngoái nhưng lại vứt xó rồi , ko mát lắm
Thai-Meo
ĐẠI BÀNG
3 năm
mua nghịch mấy đồ con con này tính ra cũng đắt, năm nào cũng mua mỗi cái 200-300 cho trẻ em trong khi cái quạt bàn to đùng dùng 5-10 năm cũng chỉ dưới 1 triệu 😁
Khuyên thật lòng các bác nên cân nhắc không mua vì:
1. Có mấy khi sử dụng đâu. Bên em mùa hè nóng ướt áo mà đeo vô chả mát gì hơn, đeo trên cổ lại vướng vướng không thoải mái (có thể đeo cổ hoặc nẹp vô thắc lưng)
2. Khá là ồn (ở ngoài đường phải bật từ mode medium trở lên mới cảm nhận được gió, nhưng thật ra ồn lắm)
3. Pin mau chai lắm.
Giá nó không gì là mắc nên cũng không gì là tiếc lắm. Hi. (Cái em mua hơn 300k thôi ạ)
quạt nhìn thấy cưng ghê? ko biết có mát ko
phantkien
ĐẠI BÀNG
3 năm
Phí tiền .hết!
Remax là một trong những thương hiệu có sản phẩm thiết kế bắt mắt mỗi tội chất lượng sản phẩm như nồi...
quào e mới biết có cái món độc đáo này luôn 😁
Mình đang dùng loại all in one này. Đã dùng các loại quạt mini cầm tay hay đeo cổ khác thì loại này tiện lợi mà khỏe hơn nhiều. Loại này treo cổ được giống loại trong bài của chủ thớt, lại vừa treo ở thắt lưng cho thổi thửng vào bên trong áo bao phê <3. Lúc không cần quạt thì dùng làm pin dự phòng chống cháy 😆)
@Loscule Cho mình xin tên đc ko b
TungHs
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Loscule hóng tên
Cái này là đồ chơi em bé mà
dxinh89
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đồ chơi cũng la2ms công phu
Mua mấy cái này dùng được 1-2 lần là vứt xó

Xu hướng