Review Review con Airpods 2 sạc không dây "Pha ke" -200k

Matevol
28/10/2021 9:33Phản hồi: 46
Review Review con Airpods 2 sạc không dây "Pha ke" -200k
Đây là review về Review con Airpods 2 sạc không dây "Pha ke" -200k của mình. Mình mua nó với giá 200k. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Review con Airpods 2 sạc không dây "Pha ke" -200k

Airpods 2 "Pha ke"
Giá rẻ 200k

Những thứ mình thích

- Thiết kế hoàn thiện khá tốt, đầm chắc tay
- Bật lên kết nối
- Đổi tên thiết bị
- Sạc không dây
- Kết nối đa thiết bị/ nhanh/ ổn định
- Có cảm biết 2 tai dừng/phát, nghe/gọi...
- Mic đàm thoại tốt khi đi xe máy
- Tai nghe không quá trong nhưng chấp nhận được

Những thứ mình không thích

Hàng tàu.

Nên mua hay không?

Nên mua cho cha mẹ em cháu dùng vì rẻ và dùng ổn hoặc mua để dự phòng cho con tai nghe chính hoặc mua để trải nghiệm vui vẻ 😁

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

spectre007
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bài review đáng 100 sao
Hun cái nè
Hàng fake mà ko thua gì hàng reL
Cũng dùng tạm 1 con để lấy động lực mua hàng real.
Cơ bản tốt, chỉ có mic hơi tệ, thu âm giống như ở nơi xa xăm.
nguyen_no1
TÍCH CỰC
2 năm
Dùng vs máy tính có ngon ko bro ?
Matevol
TÍCH CỰC
2 năm
@nguyen_no1 Ngon lành luôn bạn, mình dùng usb bluetooth 5.0 máy bàn kết nối nhanh ổn định lắm 😁
kaname7733
ĐẠI BÀNG
2 năm
Có link mua hàng không bạn ơi? 😅
Matevol
TÍCH CỰC
2 năm
@kaname7733 Mình mua bên này nha bác https://bit.ly/3bpmJAx
Thua cái thu âm, thời lượng pin, độ bền kém, nhưng có xài là ngon rồi🤓
Matevol
TÍCH CỰC
2 năm
@manocah Mấy cái đó để mình xài thêm thời gian xem thế nào chứ giờ thấy ổn áp bác ạ.
Mình mua con này 280k ngoài cửa hàng. Dùng tạm ổn. Pin ngon do mình hay nghe có 1 bên tai. Hết pin lại lấy tai còn lại ra nghe. Tai kia bỏ vào hộp là tự sạc. Nói chung ổn với giá tiền.
Matevol
TÍCH CỰC
2 năm
@tienmanh6666 Dùng kiểu đó thì ổn lắm nha bác khỏi dùng cả ngày cũng không lo hết pin kaka.
tienhitle
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bạn đã dùng được bao lâu?
Matevol
TÍCH CỰC
2 năm
@tienhitle Mình mới mua dùng tạm trong thời gian chờ bảo hành con Airpods Pro. Thấy ổn áp quá bác nên đăng cho ae tham khảo 😁
anhducst2001
ĐẠI BÀNG
2 năm
Con này kết nối cùng lúc với 2 điện thoại được không
Matevol
TÍCH CỰC
2 năm
@anhducst2001 Không bác ah, chuyển qua chuyển lại thôi chứ không cùng lúc được
Cũng ok mà
mystique
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình dùng con Pro rep 1:1 hơn năm mấy không khác gì real luôn bác ạ . chỉ có tội là siri gọi không được thôi
Matevol
TÍCH CỰC
2 năm
@khoanguyendinh Ổn nha bác mình dùng với máy bàn usb bluetooth vẫn ngon lành nha.
mystique
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Matevol Con mình mua tận 900k hơi đắt cho hàng fake nhưng bù lại cho trải nghiệm như real
@Matevol thank
@mystique thank
nemo1560
TÍCH CỰC
2 năm
nghe rõ ko a ơi. mua cho bạn vk có cái mang chạy xe đi làm, chứ não có vàng lắm, xài hàng real ko dc, mà thanh niên toàn bỏ dt vô túi xách + tắt chuông, gọi cháy máy cũng chả biết.
Matevol
TÍCH CỰC
2 năm
@nemo1560 Nghe rõ nha em, nghe 1 tai thì không nét lắm chứ đeo cả 2 tai vào nghe rất ổn áp nha cứ yên tâm mà quất cho vk thôi 😁
@nemo1560 mua thêm cho thanh niên cái apple watch 😆
nemo1560
TÍCH CỰC
2 năm
@Matevol mua hẳn 2 cái vậy, có rớt mất cũng đỡ tiếc.
nemo1560
TÍCH CỰC
2 năm
@Vo Huu Phuc hắn bao giờ sạc pin đâu, mình ko sạc là cũng để đó luôn, với hẻo pin quá nên cũng lười.
Matevol
TÍCH CỰC
2 năm
@nemo1560 Kaka
đã fake thì lên pro luôn chớ bản thường chi 😆
Matevol
TÍCH CỰC
2 năm
@Vo Huu Phuc Pro đeo lâu hơi đau tai bác, với mình mua con này xài tạm trong lúc chờ bào hành con AirpodsPro của mình 😁
amio1st
TÍCH CỰC
2 năm
Nếu pin nó ko mau hỏng và mau hư bên ttai nghe thì là món hời. Mình có dùng mấy con phake thấy tiếng dở và mau hư quá. qua 1 năm thấy hư bên tai và pin kém.
Matevol
TÍCH CỰC
2 năm
@amio1st Tiếng con mình mua nghe ổn áp lắm bác bass cũng chắc nịt ah chắc do đời sau nên nó cập nhật tốt hơn 😄
Nơi bán ơ đâu ? và có kết nối đc vs máy Samsung ko ban? thanks bạn
Matevol
TÍCH CỰC
2 năm
@Toni Matseo Mình mua bên này https://bit.ly/3bpmJAx. Kết nối Samsung iPhone Window/Mac được hết luôn bác.
Cái case có sạc được cho hàng real ko thớt?
Matevol
TÍCH CỰC
2 năm
@minhthai2411 Mình không hàng real để test nên cũng không rõ nữa bác 😁
Mình cũng mua Lenovo LP 1 trên lazada có 225k nghe chất âm cũng được mỗi cái bất tiện bỏ tai 1 bên ra nó ngắt kết nối, đeo vào lại phải nhấn kết nối lại.
@tuyen_kientruc2013 Mấy con lenovo trên lzd là real hay fake mà rẻ quá, mình mua thử con lp 40 km còn 150k nghe cũng ổn phết, đỡ dây nhợ lằng nhằng
có pin mà lại đeo trên tai thì cẩn thận với đồ fake không được kiểm định chất lượng bác ơi 😔
kid_dark
ĐẠI BÀNG
2 năm
Có bác nào đã dùng mấy con Hổ vằn chưa em cũng đang phân vân định mua thấy quảng cáo tốt với chip 1562M. Trước mua 1 con 400k ko nhãn hiệu gì dùng 2 tháng ko kết nối được vất luôn .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019