Review Review ThinkPad X240 dùng từ 2015
alex.hn
3 thángBình luận: 72
Giờ giá tầm bao nhiêu nhỉ? Em hay phải đi công tác, cũng muốn làm 1 em nhỏ gọn tý
@Lưu Tiến Hưng Chắc tầm 5-6tr gì đó máy cũ
max_cm
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@Lưu Tiến Hưng làm thêm cái card 4g nữa thì ngon luôn. Mỗi tội là nó hut data thì sim 4gb/ngày k chịu đc
vvnieu
ĐẠI BÀNG
1 tháng
thấy ae làm review các dòng cũ, có nên làm review con Mac Air Mid 2012 8GB RAM 512 SSD ko nhỉ 😁
Vẫn chạy tốt dù đã ra cách đây 9 năm và thay pin 1 lần. Vẫn chạy dc 2 OS và còn phà phà 😃
t đang dùng con x230 để làm việc hằng ngày và con t420 để cắm game 24/7. Phải nói là nó bền vc*,
Khacnho
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Mới đổi em x240 lên em Thinkpad P1 gen 3 ram 16g, màn 4k 15.6 inc i7h, phải nói là sướng. kính thưa các cụ laptop. Xài quá là đã không còn nghĩ về macbook nữa.
Không khoái dòng này vì nút chuột trái phải và trackpad dính liền nhau
mannavod
TÍCH CỰC
1 tháng
Mình có lô X240 bán cho khách lỗi tùm lum. Khách trả lại hết 😭
TonyHuang
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Mình vẫn đang dùng con X220 đây, bao năm nay vẫn kiếm cơm từ nó. Mặc dù công ty có cáp 2 cái laptop riêng nhưng không hiểu sao mình vẫn thix dùng con này.
Du 177
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Bán lại cho em đi 😁
nhìn nghiền, mê think pad phết
Tieu Thuan
ĐẠI BÀNG
1 tháng
bạn mua thêm 1 con chuột rời cho ngon lành. mình dùng dell latitute giá 7 triệu i5 cũng rất ngon cơm. cần câu cơm, 1 tháng là thu hồi đc vốn lời luôn.
Mình mê Thinkpad từ hồi 2014, thấy một ông tech trong công ty xài X240. Mãi tới 2019, con Mac Air lag quá nên đổi máy, mua X270 và xài hạnh phúc tới giờ. Đúng là nhỏ gọn, bàn phím sướng, máy mát. Win 10 bây giờ cũng đã cải thiện, ổn định hơn rất nhiều so với win 7 ngày xưa.
Sắm cho ông bố 1 con X250, máy thu ngân cửa hàng Thinkpad E và máy quản lý thì thinkpad L. Sắp tới có mở thêm cửa hàng chắc dắm mới nguyên 1 dàn Thinkpad luôn :3
kemkem87
TÍCH CỰC
1 tháng
Dòng X200 với X1 khác nhau điểm gì ko bác? Mình thấy cứ na ná nhau 😁
@kemkem87 X1 cao cấp hơn, thân carbon thì phải.
Nhìn cái bàn rê kìa
Em đang dùng 1 con X200 đây, 8G ram, rơi rớt từ bàn lv vài lần rồi, bung ra gắn lại vẫn chạy. chưa chịu hư.
Cười vô mặt
Độ ổn định tuyệt vời, mờ là lên, nay có ổ ssd nên máy gần như bất tử cmnr
macximot
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Review sơ sài quá? Dòng này chỉ không thích độ phân giải màn hình hơi thấp. nhìn màn mịn quen rồi khó chấp nhận được. Dòng x2xx mà có option màn 2k trở lên thì ngon.
Sau 5 máy Thinkpad x250 phím nhật đi lắp camera khách thấy xài rồi đòi mua luôn
Mình mới chuyển lên X260 phím US có đèn
Dòng này xài dễ nghiện
mình có con x230 mua trc bạn 1 năm cũng dùng tới bây giờ, khác nát nhưng vẫn chạy mượt nên bỏ hơi tiếc, bán thì giá thấp quá cũng tiếc
max_cm
ĐẠI BÀNG
1 tháng
x250 năm 2014 mua 24 củ FPT vẫn bền bỉ đến giờ. Lên ssd 256, ram 8gb và pin gù. mấy ông bạn mua Macbook 2014 thì thay mấy đời nữa rồi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019