Review Sạc dự phòng Xiaomi 10000mAh gen 3 Pro

Dandeli
6/3/2021 9:24Phản hồi: 135
135 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

traisau_ht
TÍCH CỰC
3 năm
Trước dùng cục 2c giờ dùng cục redmi 20000 dung lượng lớn khỏi nghĩ
Đến cục pin dự phòng cũng dán.
@kekedaine Mai mốt cưới dzợ về cũng ....dán lun. Hahahah
Dandeli
TÍCH CỰC
3 năm
@pond1597 ấy mới thì giữ tí chứ hehe mấy nữa rơi móp vài góc là khỏi dán gì luôn
caheoxanhs
TÍCH CỰC
3 năm
Cục sạc nhìn tàu quá
Nó làm nhôm để tản nhiệt tốt hơn thì lại bịt nó vào! Chả hiểu luôn ấy
@Sr_9x Để mau phồng và nổ to hơn , văng xa hơn vì nó đã được nén chặt hơn mà. Hahahaha
Dandeli
TÍCH CỰC
3 năm
@pond1597 tại thấy nó cũng chả nóng mấy với mới mới nên em dán vào tí cho đẹp hehe, quen cái tật cầm thích thích tay lia lia trên thảm với vứt bừa trong balo nó xước
Sạc xiaomi ngon mà. Mình dùng bản 1 đến giờ cũng ngon
blade-pro
ĐẠI BÀNG
3 năm
có mua con gen 1 dùng 2 năm nay giá chỉ 300k . rớt lên rớt xuống dính mua mà vẫn không hư công nhận bền vãi mà lại mát lạnh . cầm rất thích. nhưng hiện tại mình đang chuyển qua basus thấy thiết kế đẹp hơn. nhiều mẫu mã hơn. giá bình dân hơn
Dandeli
TÍCH CỰC
3 năm
@blade-pro gen 1 là bản từ lâu rồi e tưởng ngưng sản xuất hết hàng lâu rồi chứ ạ
blade-pro
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Dandeli chắc ngưng lâu rồi đợt đó ko biết em mua gen 1 hay 2 mà cũng được gần 2 năm
Dandeli
TÍCH CỰC
3 năm
@blade-pro gen 1 nó tròn tròn còn gen 2 hình dáng na ná cục kia của em
blade-pro
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Dandeli đúng rồi. giống con này . cũng có 3 công y chang
Dandeli
TÍCH CỰC
3 năm
@blade-pro thế thì là đời gen 2 rồi ạ 😆
gamebits
ĐẠI BÀNG
3 năm
Một nhược điểm nữa là dung lượng rất mau xuống dùng 2 năm đã vứt ròii
Dandeli
TÍCH CỰC
3 năm
@gamebits em dùng cục gen 2 10000mAh từ 2016-2019 mới vứt đấy bác, gần như cấp nguồn 24/7 cho con sky a870 luôn ạ, mãi đổi con sony xz2 pin nó trâu với lại cục sạc dự phòng sạc có đầy được 1 lần nên cưa ra nghịch nào ngờ hỏng mịa luôn
Nó bền và tốt. Mình xài con Gen 2 gần 4 năm. Sạc Note 20 ultra và iphone 11. 1 lúc luôn. Nhưng bây giờ 2 cổng usb nó lỏng rồi. Phải nhấn mạnh mới ăn điện. Mua Mi8 nó tặng 1 cục . Hahahah
Dandeli
TÍCH CỰC
3 năm
@pond1597 ôi đời 2 cổng có vẻ cổng hơi lởm nhỉ, em dùng gen 2 đời đầu 1 cổng sạc nghịch cắm rút suốt mà không thấy bị lỏng cổng
Có cục mua mấy năm vẫn cài tốt
Sạc dp chỉ dùng sony. Mỗi tội ít công nghệ
Dandeli
TÍCH CỰC
3 năm
@cuongtao2016 ít công nghệ với cả giá cũng hơi cao cấp tí bác ạ
@Dandeli Giá thì không nói rồi nhưng công nhận Sony bảo thủ. Tìm mãi cục có sạc nhanh cũng khó
Mình mới mua cục beasus 20.000mAh cũng 350.00 vnd sử dụng ngon phết các bác tham khảo thêm em beasus 20.000mAh nhé
Dandeli
TÍCH CỰC
3 năm
@Thanh winner150 cục 20000mAh e thấy có cục redmi mà nhìn to quá xấu :v cục 10000mAh cũng đủ sạc 2-3 lần rồi hihi
Ổn 😁
Mạch sạc xiaomi thấy ngon và khá ổn, mua mấy con này về dùng chán, vác ra thợ đóng pin, họ đóng pin sony hay ss vào cho, dùng max bền 😆)
Dandeli
TÍCH CỰC
3 năm
@ViệtThương92 mua cell pin laptop đóng vào hay sao ạ? cục pin này trước em đập ra nó y chang cục pin điện thoại mà nó size lớn hơn thôi
@Dandeli Loại cục sạc này mỏng hay sao ạ, các sạc hơi hơi dày thì chúng nó toàn đóng bằng cell 18650, mỏng hơn thì dùng pin 14500, kích thước tương đương với 2 loại pin tiểu đó bác. Trên facebook có hội quán pin, nhiều anh tài đóng cell pin trên đó, họ đóng có những quả pin sạc điện thoại thì cỡ sạc dc cho 1 tuần du lịch ấy chớ 😆 chất lượng cell pin thì chuyên dùng cho những thiết bị công nghiệp dòng xả cao nên chắc chắn sẽ bền khỏe hơn với loại pin sạc thiết bị điện tử nhiều
Ngon
ngchpro
ĐẠI BÀNG
3 năm
Gì mà thực tế 6000. nhầm k vậy
Dandeli
TÍCH CỰC
3 năm
@ngchpro dạ nó có ghi ở đáy kìa bác, em ghi theo thông số ở đó mà
Khang 5755
TÍCH CỰC
3 năm
Dùng được khoảng 3 năm dán keo làm gì cho mất công.
Dandeli
TÍCH CỰC
3 năm
@Khang 5755 mới thì dán tí chơi bác ạ, mấy hôm nữa xước móp là lột ngay ấy mà
nên lột keo, khi sạc nóng sợ sự cố
Dandeli
TÍCH CỰC
3 năm
@katydungusa cục này em nạp xả thấy không có nóng chỉ ấm lên nhẹ thôi ạ
Có cục gen 20.000 sài hơn 2 năm nay rồi mà vẫn cứ ok
thanhphu2893
ĐẠI BÀNG
3 năm
mình có con xiaomi pro đời đầu cũng vỏ kim loại, khá bền. Sau mua con Anker Slim 2 dùng đc 2 năm thì bụng như có bầu 😆) vừa chốt con giống bạn về dùng đc 1 tuần
Dandeli
TÍCH CỰC
3 năm
@thanhphu2893 dạ. trước em phân vân con này với con gen 3 2 cổng A đấy, mà tính đi tính lại con này ngon hơn mà đắt hơn có xíu nên quất luôn con này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019