Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Review Samsung Galaxy Buds Pro

vypham0209
4/3/2021 7:25Phản hồi: 87
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leluan91
ĐẠI BÀNG
3 năm
Giờ này còn mua giá này là dại quá
nouvo
TÍCH CỰC
3 năm
@leluan91 Mình mới mua giá 2.495.000 có ổn ko bạn
leluan91
ĐẠI BÀNG
3 năm
@nouvo Me too
Chức năng của tai nghe là để nghe nhạc và ĐÀM THOẠI, chủ thớt cho 100gr rì-viu về chất lượng đàm thoại nhé. Mình chạy xe máy, đội mũ bảo hiểm 3/4 thì nghe gọi có rõ không? TKS!
bandbu
TÍCH CỰC
3 năm
@Mạnh Tùng đàm thoại tốt hơn mấy con cũ, nói chuyện không cần hét lên nữa =)))))
Xiaomi chụp gớm thiệt
"Nếu bạn muốn người khác nhìn vào nói ế mày giàu dữ thì mua Airpod, quên con này đi" câu này phải để nói về con sennheiser momentum true wireless chứ, giá gần gấp đôi airpods pro
Cười vô mặt
xauvailin
ĐẠI BÀNG
3 năm
@ViTieuBao86 Mình cũng vậy - trung thành với sennheiser ( cũng ít bị đụng hàng 😆) )
bandbu
TÍCH CỰC
3 năm
@ViTieuBao86 nhưng mà phải nghe cả 2 tai nhưng mà âm thanh thì khỏi bàn
Mình đang dùng Nơt 10p vs Airpod 1 gần 3 năm. Pin đang hẻo rồi. Bài viết đáng suy ngẫm. Kkk.
Bản thân mình cx đã sài buds live(bị mất) nên đã tính chuyện đổi sang buds pro. Nhưng khi đeo xong buds pro cảm giác nó hụt hẫng. Vì mình đã chờ đợi quá nhiều những tính năng mà bị xem là nhược điểm của buds live. Và mình đã quyết định mua airpods 99% :v
nouvo
TÍCH CỰC
3 năm
Đã mua giá 2.495.000, giảm 50% từ app quà tặng galaxy của Note 20
trando
TÍCH CỰC
3 năm
Tai mình nhỏ, không biết đeo được không các bạn. Thấy 1 số ng bảo tai nhỏ đeo không được. Ra SES trải nghiệm thì không cho thử với núm tai nhỏ nhất, thử núm mặc định thì rớt ngay. Phân vân quá các bạn
nguyenty
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình thích Airpod vì khả năng kết nối xa và tiện lợi của nó.
Toàn thấy mấy con seeder Sam vào cm cảm nhận đang dùng rõ là dài chi tiết như thật, đặc biệt còn vài Con ghi chú thêm đang dùng đt ip toàn 12 pro với pro max. Ghê thật đó mấy e ơi. Còn a thì gặp toàn ng dùng ip mà hiếm thấy thằng nào dùng tai nghe Sam các e nhé, dùng như hack, cho tặng ế lồi mõm ra mà cứ cố làm trò thôi
Cũng đang định mua 1 con airpod, do mình dùng iphone, mà giá cao quá lại phân vân
Con này hàng nguyên seal TGDĐ bán ở ngoài giá 2tr8.
RiCare
TÍCH CỰC
3 năm
Review cái hết muốn mua luôn 😆
Saycheese
ĐẠI BÀNG
3 năm
cho mình hỏi ké chút, nếu tai nghe này hỏng pin một bên thì làm thế nào các bác nhỉ, bỏ đi thì hơi phí
Con này chỉ thấy thích được ở mỗi chỗ bên Hàn có bán cái ốp bảo vệ hình chiếc điện thoại nắp gập ngày xưa siêu đẹp, xài nhìn rất chi là hoài cổ thôi.
Phuc_Ars
TÍCH CỰC
3 năm
Bài review khá hay 😎😎
tuan33
ĐẠI BÀNG
3 năm
Có bác nào xài em này thấy tình trạng lag giật ko nhỉ? Cực kỳ khó chịu, ko biết lỗi do đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019