Review Tai nghe energizer sau 3 tháng sử dụng, như ...

van036
27/10/2021 22:1Phản hồi: 18
Review Tai nghe energizer sau 3 tháng sử dụng, như ...
Đây là review về Tai nghe energizer sau 3 tháng sử dụng, như ... của mình.Mình mua nó với giá 700000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Tai nghe energizer sau 3 tháng sử dụng, như ...:

Dung lượng pin 2600 mA.

Những thứ mình thích

Pin lớn đối với 1 con tai nghe

Những thứ mình không thích

Dùng được vài hôm bị rỉ sét chân xạc. Đem đi bảo hành ở Mediamart thì bị từ chối, dù họ chả biết mình làm gì với sản phẩm.
Họ chỉ là đơn vị trung gian bán hàng, bảo vệ khách hàng, nhưng khi khách hàng cần bảo vệ thì từ chối.

Nên mua hay không?

Không nên mua con này. Chân xạc nó làm bằng gì mà dễ rỉ như vậy.
Mình mới mua 3 tháng, xạc chưa đến 10 lần.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Pin 2600??? Chắc nsx in dư số 0 đó bác. E xài tai nghe của xiaomi mua 300k nửa năm nay vẫn ổn
van036
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Hungcutihungcuti Thế à bác. Ngon quá, lần sau cứ Xiaomi mà quất. Thấy con PIN khủng, nên mua, ai dè dính quá chân xạc.
@Hungcutihungcuti con này kiêm pin dự phòng mini mới có số đó. nặng hơn bt 😁
Nhà gần biển hay đổ nước muối vào cổng sạc à?
van036
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Communism Em cất trong bọc thôi, mới mua 3 tháng, xạc được mấy lần.
Nhìn chân sạc gớm quá, chắc trúng hàng Tập đểu rồi
octhegreat
TÍCH CỰC
2 năm
Không mua ở MediaMart, ok
van036
ĐẠI BÀNG
2 năm
@octhegreat Yes boss
Xiaomi Haylou GT2 Pro xài nửa năm rồi vẫn ngon choét, bass dập ầm ầm 😂
van036
ĐẠI BÀNG
2 năm
@editzrapper Mình sẽ tham khảo thêm. Thank you boss
Đây là bài kêu ca thì đúng hơn, cả bài chỉ có kêu ca chân sạc. 5 cái ảnh thì đến 3 cái là chụp chân sạc. Biết là nó rỉ rồi, nhưng review tai nghe thì ít nhất cũng cho biết chất lượng âm, cảm giác đeo như nào chứ.
unamed8x
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình có mua tai nghe này trên shopee, nói chung ổn, lâu lâu móc ra kết nối bị rè rất to, tắt đi bật lại là hết. Hiện tại mình đã cho ông anh mình xài.
Đang xài con UB2607 cũng của hãng energizer nhưng phím cứng chứ không phải cảm ứng như con UB2609 này của chủ thớt. Vẫn xài ổn, delay không nhiều, mình chủ yếu xem youtube với nghe FM chứ không nghe nhạc nên không biết đánh giá chất âm thế nào. Cơ bản bác thớt cũng xui, không biết có dính ẩm hay dính nước mưa hay không mà rỉ ghê quá. Mình mua của hoanghamobile chứ không mua mediamart nhưng nếu mà lỡ không may bị rỉ kiểu này chắc cũng không ai bảo hành thật.
msouth77
ĐẠI BÀNG
2 năm
Không biết chủ thớt dìm hàng (dịch vụ) hay review nữa. Nội dung chả thấy đánh giá gì ngoài việc phàn nàn chân cắm bị gỉ và không được đổi. Bản thân tôi cũng đang dùng con này, ban đầu mua về thì bắt bluetooth hơi kém, nghiêng đầu là mất loa, đến trung tâm họ kiểm tra và đổi con khác ngay. Từ đó đến giờ cũng được 5-6 tháng dùng chả sao cả. Chỉ là chất lượng âm thanh tương ứng với số tiền thôi.
chắc tay ra mồ hôi nhiều ròi, xài đồ gì cũng dễ hư haha
danh hoà
ĐẠI BÀNG
2 năm
Từ lúc xài đồ điện tử có chân sạc mình chưa hề gặp trường hợp nào mà chân sạc lại rỉ sét như này luôn. Chắc do ai đó đổ nước gì vào đó???
Bác dùng kiểu gì ấy chứ con của mình dùng lâu vẫn còn ngon lắm ah. Ko có bị như bác. Mình dùng từ tháng 4 tới giờ cũng là nữa năm rồi đó
https://tinhte.vn/thread/review-tai-nghe-true-wireless-energizer-ub2609.3342411/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019