Review tai nghe Sony WH-1000XM4: Tai nghe chống ồn rất tốt và cực kì thông minh
Rất hay và hữu ích!/11 người
Pnghuy
5 thángBình luận: 113
ngocktqs
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Mình định mua mà xem giá có nơi bán 6tr2 (cellphones) có nơi lại bán 8tr4, sao lại chênh thế các bác nhỉ?
namduc
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@ngocktqs Shop thích thế kệ shop miễn hàng xịn là đc.
cá nhân em ko thích lắm nhưng tai nghe chụp thế này, cảm giác bí chết 😔
Nhìn nó khá thô
Mình xài M2 và M4 cùng một lúc (skip M3 vì thấy ko đáng) thì thấy thực ra cũng ko khác biệt mấy so với M2 =))) chắc cũng tại một phần là nhu cầu mình không cao, hoặc là vì Sony làm con M2 đã quá tốt rồi
mkhoa0201
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Ghiền quá rồi các bác
Mấy con tai như vầy đâu có nằm đeo được mấy bác ngỉ
Đang dự định mua em này, đọc thấy càng có lý do để mua 😁
Tai này mình đeo thấy rất khó chịu . Chất âm thì dở ẹt, build thì nhựa ọt ẹp mà cũng khen được
long.ph145
ĐẠI BÀNG
5 tháng
con này connect tới TV để coi netflix đc ko nhỉ 😁
namduc
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@long.ph145 Có 2 điều kiện để connect hoặc bluetooth hoặc cắm dây 3.5. Cứ có là chơi đc tuốt.
Phoenix92
ĐẠI BÀNG
5 tháng
lăn tăn em này với Sen momentum thì em đã hốt Sen, ko cần quá nhiều công nghệ
Mình có dùng con này kết nối vs điện thoại và pc để bàn trước đó, sau đó do usb bluetooth của pc để bàn bị hỏng thay cái usb bluetooth 5.0 mới thì không thể kết nối được vs tai nghe mà cũng chẳng thể xóa được kết nối trên pc, mặc dù đã reset lại tai nghe rồi. Ai biết cách fix lỗi này không
forzet
TÍCH CỰC
5 tháng
Cũng đang tìm USB BT 5.0 để nghe XM4 trên PC mà chưa biết loại nào đây. Hỏi con Creative BT-W3 thì toàn báo ko có hàng.
Thiết kế xấu
Sắm 1 con mới được
Mấy cái tai nghe này chắc đeo nặng lắm, mình cần một cái thật nhẹ, càng nhẹ càng tốt.
@tichchu2203 không nặng đâu bạn, rất nhẹ nếu so với các tai nghe khác, còn nếu muốn nhẹ như không thì mua true wireless 😁
namduc
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@tichchu2203 Ra shop đeo thử con trùm tai bất kỳ nào đó, nếu thấy nặng thì đừng mua tai trùm đầu. Nó không hợp với bạn.
đang dành tiền mua con này, thanks bro đã review ^^
Không bằng airpod max
Ju4n Jack
ĐẠI BÀNG
5 tháng
1 chiếc tay nghe tốt ngon và đáng mua, sony sẽ có tiền để tiếp tục duy trì công ty
Mx4 tốt. Nhưng mấy bác mà bảo MX4 có chất âm ngon hơn Airmax Pro thì chắc chắn chưa nghe qua Airmax Pro
oxystyle
ĐẠI BÀNG
4 tháng
cái speak to chat tắt được không ạ ? thấy nhiều bác than phiền thế
@oxystyle Được
oxystyle
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@Nguyễn T.Phát Vâng cảm ơn bác, và em vừa ra quyết định đặt mua trên ebay với giá 3tr9 😆)
pepepepe
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@oxystyle Có link ebay không bác?

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019