Review Tập thể dục ở nhà giai đoạn giãn cách xã hội
duaxiem
15 ngàyBình luận: 25
Review Tập thể dục ở nhà giai đoạn giãn cách xã hội
Đây là review về Tập thể dục ở nhà giai đoạn giãn cách xã hội của mình.Mình mua nó với giá Tớ không nhớ vì mua lâu rồi. Đôi giày chạy hơn 3,5tr . Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Tập thể dục ở nhà giai đoạn giãn cách xã hội:

Ở nhà hơn 1 tháng giãn cách, tập thể dục vận động để giảm stress, chỉ đơn giản tập tay và chân. Chủ yếu là đều đặn và chiến thắng được thói lười của bản thân mà thôi
#taponha

Những thứ mình thích

- 1 cái tạ tay tầm 9kg để tập cơ tay trước tay sau, vai...
- 1 dụng cụ để hít đất
- Đôi giày running để tập chân, chạy trên sân thượng, không ra khỏi nhà

Những thứ mình không thích

Nên mua hay không?

Nên mua vì hông biết năm covid thứ bao nhiêu mới kết thúc. Hihi
#taponha

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

25 bình luận
Tags:review
Hết giãn cách rồi, được ra công viên tập thể dục rồi mà
@hoangminh2018 Hồi tập ở nhà á bác ơi
Đôi giày đẹp quá bác cho mình xin tên với
@JANG RYONG Trời UB bác mua ở bounty mới rẻ, salehub ko rẻ lắm đâu :v UB19 chưa tới 2tr, bên này bao auth, khá nổi tiếng đó bác, mình mua gần chục đôi bên này rồi 😁
https://bountysneakers.com

Giày Sneaker Nam Nữ Adidas, Nike Chính Hãng, SALE 70%

SALE off lên tới 70%. Uy Tín 3 Năm. Bounty Sneakers chuyên cung cấp Giày Sneaker Thể Thao Adidas, Nike nam nữ Chính Hãng 100%. Đổi trả miễn phí.
bountysneakers.com
@NghiepTranVINA Trời UB bác mua ở bounty mới rẻ, salehub ko rẻ lắm đâu :v UB19 chưa tới 2tr, bên này bao auth, khá nổi tiếng đó bác, mình mua gần chục đôi bên này rồi 😁
https://bountysneakers.com

Giày Sneaker Nam Nữ Adidas, Nike Chính Hãng, SALE 70%

SALE off lên tới 70%. Uy Tín 3 Năm. Bounty Sneakers chuyên cung cấp Giày Sneaker Thể Thao Adidas, Nike nam nữ Chính Hãng 100%. Đổi trả miễn phí.
bountysneakers.com
@Atus Atus Vô sales hub sẵn mua luôn quần áo tập đó mà. Thanks bro 👍👍👍👍
Dòng Ultra boost 2019-2020 này mang êm và nhẹ hơn dòng 2018 trở về trước thấy rõ
@StevenLe165 Đúng bác ạ. Mang chạy đã lắm
@duaxiem 2021 nghe nói còn êm hơn nữa
@StevenLe165 nhưng mà đắt gấp đôi 😆
@JANG RYONG Các em kia lúc mới ra cũng 4tr2-5tr. Sau này sale do qua model, còn ít size, ít màu mới có giá 2tr-2tr5
phuong299
ĐẠI BÀNG
15 ngày
Mình cũng có 1 đôi y chang luôn.
@phuong299 Mang chạy tuyệt vời luôn bác
Bác ko thêm Hashtag taponha để kiếm giải ah?
Tập bao nhiêu mà giày 3,5 tr. Mua đôi 120k chạy cho hỏng phải cả năm. Góp ý cho bác nào ít tiền thôi. Chứ còn nhà giàu thì không dám dạy cách tiêu tiền
Mình thấy BITIS HUNTER giá ~700k~800k chạy ngon, giá giày rẻ, nhẹ, chạy êm chân lại bền.

Chỉ có điều phần đế cao su lót giày BITIS HUNTER keo dán ko chặt, sau 1~2 năm bị bung ra phải đi dán lại keo, còn lại xài quá ngon.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019