Review Tranh Canvas trang trí

Lê Q Khánh
21/9/2021 10:50Phản hồi: 8
Review Tranh Canvas trang trí
Đây là review về Tranh Canvas trang trí của mình. Mình mua nó với giá 159.000 VND. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Tranh Canvas trang trí

Tranh canvas là gì?
Tranh canvas là dòng tranh in công nghệ cao. Tranh làm bằng chất liệu vải canvas, hay còn được gọi là vải bố, được in trên máy in kĩ thuật số với công nghệ in UV, sử dụng mực in chuyên dụng. Sau đó, tranh được đóng chắc chắn vào các khung tranh bằng gỗ hoặc composite. Vải canvas được dệt ngang từ sợi cotton tự nhiên. Vải rất nhẹ và có độ bền cao.

Tranh in canvas mang phong cách hiện đại, chất lượng tốt và giá cả hợp túi tiền của tất cả mọi người đang là sự lựa chọn tốt trong trang trí nội thất. Trong bài này, mình sẽ giới thiệu với các bạn một bộ tranh canvas về chủ đề gia đình với chú chó dễ thương cùng hai bạn nhỏ.

Những thứ mình thích

Tranh in tốt, hình dễ thương nên treo trên tường rất đẹp, làm sáng cả căn phòng. Nhà nào có trẻ em thì càng tuyệt vì những bức tranh dễ thương như thế này sẽ kích thích sự sáng tạo và tò mò của trẻ.

Những thứ mình không thích

Một bộ tranh tuyệt vời, không có điểm gì để không thích cả!

Nên mua hay không?

Rất nên mua để làm cho không gian sống sinh động và đầy màu sắc hơn.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Loại này có in theo yêu cầu không nhỉ!!!!
tungbilly92
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hemilo Không có việc gì khó chỉ sợ không có tiền
PhanThang09
ĐẠI BÀNG
3 năm
Xin link
@PhanThang09 mình mua trên facebook, lựa nhiều quá chẳng nhớ shop nữa. trên lazada cũng có bán khá nhiều mẫu tranh tương tự á
Nhìn rất trừu tượng. 1 phạm trù thưởng ngoạn nghệ thuật kết hợp cùng công nghệ hiện đại
nutaro_2007
ĐẠI BÀNG
3 năm
xin link shop bán bạn ơi
@nutaro_2007 mình mua trên facebook, lựa nhiều quá chẳng nhớ shop nữa. trên lazada cũng có bán khá nhiều mẫu tranh tương tự á

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019