Review Ứng dụng nghe nhạc STREAMLINE URL RADIO

mrqd
20/6/2021 3:47Phản hồi: 2
Review Ứng dụng nghe nhạc STREAMLINE URL RADIO
Đây là review về Ứng dụng nghe nhạc STREAMLINE URL RADIO của mình. Mình mua nó với giá Free. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Ứng dụng nghe nhạc STREAMLINE URL RADIO

Trên cửa hàng của Google và Apple có rất sẵn các ứng dụng radio để người nghe tùy nhu cầu của mình tải về nghe tin, nhạc, hay giải trí khác. Mới đây tôi gặp URL Radio, thử và rất thích. Giới thiệu cùng mọi người (tôi tải nó từ Google Play và cài trên LG, Xiaomi, BB, rất thích với tôi và không ngần ngại đánh giá 5 sao)
Ứng dụng vô cùng đơn giản, bạn chỉ cần gõ vào ô ADD NEW STATION bất cứ thứ gì bạn muốn nghe, ví dụ tôi thích NHẠC NHẸ KHÔNG NHỜI gõ Instrumental, nó hiện ra 1 danh sách, nhấp vào nghe. Nếu muốn nghe đài Việt Nam, gõ VOV...
Thêm nữa, chạm vào radio đang nghe, nó hiện URL streamline, bạn chạm vào nó tự động copy URL, bạn có thể dán sang ứng dụng nghe khác mà bạn yêu thích như iTunes, Cloud Radio... dưới dạng Open URL hay đơn giản nữa là dán vào trình duyệt để nghe. Đây chính là thứ hấp dẫn nhất của ứng dụng.
Mời các bạn thử và cùng nhận xét.
Mấy bạn cùng team thích ballad, gõ vào ADD NEW STATION roks ballad nó cho Url của 1 radio từ Ucraine chuyên phát các bản rock metal ballad tuyệt luôn.

Những thứ mình thích

Những thứ mình không thích

Nên mua hay không?

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

2 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Apple2612
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bài viết cẩu thả !!!
mrqd
TÍCH CỰC
3 năm
@Apple2612 Thx bạn!

Xu hướng