Review Ví Sen 3 | Khắc Tên #Deal50%

thaido_design
20/1/2022 4:49Phản hồi: 147
Review Ví Sen 3 | Khắc Tên #Deal50%
Đây là review về Ví Sen 3 | Khắc Tên #Deal50% của mình. Mình mua nó với giá 250.000 VND. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Ví Sen 3 | Khắc Tên #Deal50%

Ví Sen 3 mình được Deal 50% của Khắc Tên khi tham gia Live Stream LacXoong 2022

Những thứ mình thích

Lần dầu mình dùng Ví Sen 3 (Ver 1 - 2 mình chưa dùng), khi cầm trên tay còn nhiều cái chưa quen. Chắc do thói quen dùng bóp truyền thống nên mình cảm thấy bị ngược tay khi mở, chắc vài ngày hay tuần hơn mình sẽ thay đổi được hành động móc - mở bóp.

1. Chất liệu da trên tay cảm giác còn hơi nhám tay (chắc dùng lâu sẽ mịn mềm hơn),
2. Đường chỉ đều và đẹp,
3. Logo #VíSen3 khắc bên trong cũng tinh tế,
4. Nam châm hít vừa đủ để không lỏng lẻo,
5. Đóng gói sản phẩm kỹ lưỡng, chi tiết và khá hào hứng khi lần đầu mở,
6. Màu Đen mờ mà sản phẩm nó hơn Xanh Lá Đen (mình thích kiểu màu này),
7. Phí ship 30.000 vnd là hợp lý.

Quảng cáo

Những thứ mình không thích

Tuy nhiên còn một chỗ mình thấy chưa thích (có thể do mình quen dùng cái bóp 6 năm của mình) về độ dày của bóp khi bỏ thêm 2 cái Thẻ vào cảm giác dày hơn rất nhiều. Có lẽ do miếng da lót giữa vách ngăn 2 khe để Thẻ dày hơn các tấm da còn lại.

Nên mua hay không?

Chắc chắn mình khuyên anh em sẽ mua vì nó khá đẹp và thấy lạ hơn bóp mình đang dùng, năm 2022 mình đổi qua Ví Sen xem có gì mới mẻ hơn không. Cảm ơn anh em đã xem bài, chúc anh em một ngày an lành.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

147 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ví đẹp mà nhỏ quá không hợp với mình 😁
@NghiepTranVINA Em sợ
@thaido_design Hãy thử 1 lần rồi xem bạn sẽ thích ngay mà 😜😜😜🤣🤣🤣
Cười vô mặt
@NghiepTranVINA Hơm chịu đâu kaka
@thaido_design Quỷ sứ Hà 🤣🤣🤣🤣
Cười vô mặt
Bạn nên bỏ thêm tiền vào. Bạn review ví sen mà ít tiền vầy coi chừng bị kiện
iKaris
CAO CẤP
2 năm
@Nguyễn Tuấn 2504 Đăng ký xe của mình nhỏ bằng cccd thôi, vẫn vừa vặn kk.
iKaris
CAO CẤP
2 năm
@Mạnh Tùng Đăng ký xe mới nhỏ bằng cccd thôi bác, đk xe đời trước thì to vật vã thật.
@Zô Thường Ko vừa bác ơi, thừa ra tầm gần 1cm nữa.
@iKaris Vâng. Của e đời trước nên ko vừa. Cứ phải để ở 1 ngăn túi riêng
Ví đẹp quá,
@Hồ vi từ 86 Yeah bác
bài của chủ thớt đầy đủ, minh họa rõ ràng nữa.

mình cũng mua được em ví Sen to với cùng chất liệu. nhưng cũng như chủ thớt nói, mình để ý thấy chất liệu da xử lý còn thô và nhám, cho cảm giác kém chất lượng (như chất liệu giả da).
@thaido_design uhm, mình cũng nghĩ vậy. mình nghĩ sản phẩm anh Hiệp về cơ bản là chất lượng mà, nên nếu có không chỉnh chu thì chắc cũng do sơ suất mà thôi, chứ anh ấy cũng không muốn như vậy.

vốn dĩ mình cũng muốn mua ủng hộ khacten từ lâu - như một cách cảm ơn anh Hiệp đã tạo sân chơi cho mọi người. ngặt cái hàng anh bán giá cao quá, chỉ đôi khi có giảm giá như này mình mới dám xuống tiền mà mua về.
@Phi-Nhan Hi, mình thì cũng đến lúc cần đổi nên có deal giảm mình mua luôn. Nếu ko có deal mình cùn sẽ qua tận shop để thử nhiều mẫu nữa. Mà do ship tới nhà mình cũng bận. Mình thấy cũng hài lòng, ko quan ngại gì về chất lượng da cả.
@thaido_design mình thì tin (uy tín) anh Hiệp hơ hơ
Cười vô mặt
@Phi-Nhan
Ngầu đấy
Mình dùng visen 3 từ 2017 tới giờ. Thích nhỏ gọn nên đút túi nào cũng được. Ngoài vài tờ tiền trà đá, mình để thẻ là chính vì giờ toàn chuyển khoản với quẹt thẻ tín dụng.
@vnstockguru mình dùng gần như bạn. Nhiều khi quên rút tiền mặt là hẻo luôn. kaka nhiều cái cũng thú vị.
hieultimate
ĐẠI BÀNG
2 năm
ví có mấy ngăn nhỏ vậy bác? em định kiếm ví nào cũng gọn gọn này nè mà đựng phải vừa cái cà vẹc với thẻ BHYT kìa
keongot09
ĐẠI BÀNG
2 năm
@thaido_design Đút được 2 thẻ ngân hành , 1 bằng lái và 1 giấy tờ xe kg Bác
@keongot09 Bằng lái mới thì nghĩ được 😃 mình chưa đổi bằng nên còn dùng bằng cũ nha. Còn giấy tờ xe thì không Bạn ạ. Bạn cứ lấy cái Thẻ ATM ra đo là chuẩn nha. Cái Cà vẹt xe nếu không ép nhựa thì may ra đút vào 2 khe đó vừa.
keongot09
ĐẠI BÀNG
2 năm
@thaido_design Củng bất tiện cái giấy tờ là cái cần bỏ vào nhất, mìn củng còn bằng lái củ 😃
@keongot09 Mình ko bỏ hết vào 1 cái. Vì sợ mất hi. Mốt mình chia sẻ cái ví đựng passport và giấy tờ thêm. Mình mua bên Thailand dùng ngon chán
lamphibang
ĐẠI BÀNG
2 năm
ví như cái giẻ cũng đi review =))) kiếm vị đẹp mà mua. mua cái xấu òm xong lên review =))))
@lamphibang Cay
@lamphibang Lên top haha
Cười ra nước mắt
sao ko thấy địa chỉ bán & giá nhỉ? co bạn nào giúp mình dc ko?
@thaido_design ko thấy giảm giá 50% bạn ơi,
@truongvinhphu Đâu phải lúc nào cũng giảm đâu bạn. Hôm qua live stream giảm giá sao không bay vô. Giờ chịu khó canh đê, trên lazada cũng có Khắc Tên đó
@truongvinhphu À Mình có nói hqua live stream giảm 50% Bạn ơi. Trên bài đầu vào mình có ghi á
@trangvekien Tks Bro nè
Màu này đúng xấu, mình 3 cái có 1 cái màu này.
@Точка G Mình thấy nó ám xanh mà ám xanh nó đẹp theo màu mình thích kaka đỏ 3D xíu kaka
Mình cực thích visen3 vì rất nhỏ gọn, mỏng, đút túi quần còn ko có cảm giác trong túi có ví vì nó mỏng và gọn quá (nhiều khi phải sờ túi để kiểm tra xem nó còn đó ko, hehe), lấy tiền ra hay để tiền vào nhanh và tiện, k phải gấp tiền lại như loại ví mini khác (gấp tiền bỏ ra bỏ vào khó chịu lắm). Mình chỉ để 2 thẻ ngân hàng trong ví nên vừa đủ, các giấy tờ khác mình để chỗ khác. Ai nhìn mình dùng ví này đều nói ví gì lạ thế 😁
@zer0_7 chuẩn luôn bạn. hi thấy nó khác bọt lắm luôn.
Đọc bài này định lấy ví ra chụp thì nhận ra quên cmn ở nhà 😔
@Zô Thường chiều về chụp nhá kaka
March&June
ĐẠI BÀNG
2 năm
Có bác nào cần hình chiếc ví sen 3 đã xài 4 năm của mình k =))) nhìn chán dã man, chắc do da không tốt. Ít hôm nữa đi sắm cái mới ăn Tết
@March&June lên hình coi cái Bác, tham khảo nào hi
March&June
ĐẠI BÀNG
2 năm
@thaido_design Đây bác ạ
@March&June Nó rạn ghê thật
Ngon
@Kieuphongpr em mới dùng chắc từ từ mới thấy ngon, hiện tại da còn sờ và nhám quá 😃
3 thẻ và ít tiền để đi chơi trong tỉnh. Nếu đi xa cần nhiều tiền mặt và giấy tờ. Phải dùng thêm ví sen to
@Thành 73 mình cũng định mà có một cái đựng passport , gplx, gdkxe all trong một cái. Lúc đi Thailand mua. Khá gọn và khá rẻ, 175k kaka
oldfriend
TÍCH CỰC
2 năm
sao đọc giống bài phốt sản phẩm lỗi thế nhỉ ?
@oldfriend kaka bài công tâm nha bác kaka
i9kdigital
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mua 1 cái real, và 1 cái fake sài chung
Confirm là da của Khắc tên tốt, lên màu đẹp hơn sau 1 thời gian dài sử dụng
@i9kdigital tks bác chia sẻ, có hình cụ thể cho mình tham khảo với. Da thì có nhiều loại da, mình nghĩ mua nhầm Fake mới hư bác nhỉ ?
plusvn
TÍCH CỰC
2 năm
còn mình thì fan Ví sen 1, cũng trải qua 3-4 đời ví sen 1 rồi 😁
@plusvn mình mới dùng Sen 3 cũng lạ quá lạ.
tung.dq
CAO CẤP
2 năm
mình mua cả ví sen từ ver 1 2 và 3. hiện đang dùng ver 2, 1 đã mất và 3 thì k khoái nên vứt ngăn kéo
@tung.dq Mình dùng lần đầu VS3 thấy hơi ngượng tay. Chắc do chưa quen.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019