Review xe Hyundai Santa Fe 2020

Hổ con 991
10/3/2021 12:42Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kiên Tống
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thích cách bạn này review xe, chân thật. Có khen, có chê. Mình xem nhiều review mấy xe khác thấy toàn khen thôi. Mỗi xe đều có ưu nhược riêng nên sẽ có người thích cái này, không thích cái kia. Quan trọng là mình vui với cái xe mình đã chọn là được
Bây giờ còn rì viu đời đó
toiyeulexus
ĐẠI BÀNG
3 năm
Vẫn kết con pajero sport nhất. Bản mới nhất vô lăng vẫn thủy lực. Quá chiến
Thèm lắm nhưng vẫn đang thiếu kha khá
gialong_v
ĐẠI BÀNG
3 năm
Rất thích mấy bài review xe kiểu này của tinhte.. bài nào có nói về phụ kiện lắp thêm thì càng yêu 😁 . Ae có thể tham khảo được
Con màu xanh đẹp
Bác chụp xấu quá mất cả cảm tình 😁
d7293
CAO CẤP
3 năm
Đèn cos khó chịu vì nó để cao quá. Ngang tầm mắt nên cứ nhấp nháy lúc sáng vào mắt lúc thì không.
Nếu chỉnh thấp xuống và có tự động chỉnh theo tải thì ok.
@d7293 Mình chỉ thấy bực là nhiều xe đối diện gặp mình là chớp chớp vì tưởng mình bật pha, mà có phải quái đâu chứ, bực 😤😤😤
d7293
CAO CẤP
3 năm
@Vô Diện Nhân Mình cũng nghĩ vậy. Sau đi gần đến thì thấy cos chứ k phải pha. Chủ xe chịu khó chỉnh xuống cho đẹp
vothanhthu
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đi xe đạp mà toàn vào xem rì viu xe hơi, khổ tôi!!!
gần 1.3 tỷ mà cam 360 không có, lại ồn nữa.
Nó đâu còn nằm ở phân khúc xe cỏ đâu ta. Đẳng cấp khác biệt để bạn chọn con này là gì vậy, chia sẻ với mọi người với.
@ansigiangho Đẳng cấp là phải chọn fortuner đó bạn. Bản 2020 mới có cảm biến lùi, đầu DVD
@ansigiangho 2 tỷ mà còn ko có cam 360 nữa bác ơi. Cái này là do bên hãng nhé, nó có nhưng cắt đi đấy
tuanchuoi
TÍCH CỰC
3 năm
Mình mua con này ngay thời điểm ra mắt. Mất 50tr bia kèm lạc thì mất 1.38t bản đặc biệt. Khá đat so với bây h. đi mất 20k km tự lái thì thất ổn. Từ lúc có lxe ngồi sau khác sóc khác hẳn ngồi nghế lái. xe cũng dễ lọc sọc k chắc chắn. Điều hoà thì gọi mấy xe nhật bằng chị. Đc cái nhìn ra ra gì phết. Khá lịch sự
hanvt67
ĐẠI BÀNG
3 năm
muốn đi xe không bị cắt option thì chỉ có ford. mà không thấy anh em nào review về subaru nhỉ.
park.tran
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình cũng đang đi san19 thì khá buồn là trúng đợt lắp ráp khá dỏm: cửa sổ trời và các gioăng cao su cửa cứ co nhau kêu lẹt xẹt lộc cộc khá khó chịu mặc dù ra vào hãng chục lần. Hiện tại thì hàng ghê sau cứ cạch cạch kít kít đến nản.
Ruoumia
CAO CẤP
3 năm
Tầm tiền này ko có giữ làn, phanh khoảng cách thấy hơi đáng tiếc
cdang
TÍCH CỰC
3 năm
@Ruoumia Chờ thế hệ mới thôi bác, mẫu đang bán hơi lạc hậu trang bị rồi.
Ruoumia
CAO CẤP
3 năm
@cdang Bản 2021 tháng 6 này mới bán, mẫu hiện tại so với các xe mới ra gần đây như Sorento thì tụt hậu nhiều thật
mrduck148
TÍCH CỰC
3 năm
E này bh bao xiền các bác nhỉ ?
atmosphere
ĐẠI BÀNG
3 năm
con này ko biết đã fix mấy cái nút lên xuống kính so với đời 2018 chưa. ông a mình chạy con 2018 mà hôm rồi lên thấy các nút bấm lên xuống kính bị trợt hết lớp phủ ra. trông chán
Mình vẫn thích cái thiết kế của năm 2020 hơn là năm 2021. Đôi khi vuốt nhiều quá lại không đẹp bằng cứ thô thô.
techmen
TÍCH CỰC
3 năm
Xe Hàn tiến hóa rất nhanh tuy nhiên cảm giác lái vẫn ko ưa nổi. Thiết kế thì cái nào thuê Đức thiết kế thì còn đẹp, mà con San do a Công(Thành Công) lắp lấy gì ngon hơn LUX SA do a Vượng lắp(bê nguyên dây chuyền từ Đức về toàn robot)
linhtun89
TÍCH CỰC
3 năm
Với người mới có GPLX được 6 tháng thì rất khó để đánh giá.
Nghe nói con này vô địch êm ái trong các loại máy dầu. Có khi hôm nào mướn chạy thử cho biết máy dầu êm cỡ nào chớ đi bán tải máy dầu kêu hơi lớn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019