Review xe kéo hàng có thể xếp gọn: Tải trọng 125Kg, xếp cũng gọn, tiện dụng
Rất hay và hữu ích!/6 người
Nam Air
2 thángBình luận: 96
Review xe kéo hàng có thể xếp gọn: Tải trọng 125Kg, xếp cũng gọn, tiện dụng
Do mình có nhu cầu phải vận chuyển đồ nên tìm mua cái xe kéo hàng, lựa chọn thì rất nhiều, rốt cục mình quyết định lấy cái xe có thể xếp gọn này, mời anh em xem review:

Lý do mình chọn mẫu xe này:
  • Có thể xếp gọn.
  • Trọng lượng xe nhẹ, chỉ 2.8Kg, tải trọng 125Kg (theo bên bán nói)

Nếu anh em không có nhu cầu phải mua một cái xe xếp gọn được, thì có rất nhiều mẫu cho anh em lựa, tải trọng cũng có thể lên đến 200Kg, 300Kg, do mình muốn nó nhỏ gọn nhất nên mới lấy cái này.

Quảng cáo

Mặt trước nó thế này nhé anh em, kích thước xe đẩy này là: 49 x 32 x 10cm.

Anh em có thể mở rộng đế đặt hàng ra được thêm 1 chút xíu, cũng không ý nghĩa lắm, chắc cái này để cầm nắm thôi.

Bánh xe nhựa, ngàm bánh xe cũng nhựa hết.

Bánh trước cố định, không chuyển hướng được. Bánh có lõi nhựa cứng, bọc ngoài là cao su mềm hơn.

Bánh sau có thể xoay 360 độ, giống kiểu mấy bánh xe nâng.

Quảng cáo

Xe có 5 bánh, bánh giữa giúp thân không bị võng khi tải đồ.

Tay kéo dạng kiểu va li kéo, có thể thu ngắn kéo dài.

Kéo dài max thì ra thế này.

Anh em có thể chọn dùng tay kéo thẳng đứng hoặc kéo tự do theo mọi góc cũng được.

Quảng cáo

Xe có sẵn dây ràng nên tải đồ cũng tiện.

Đống đồ này bình thường phải bưng bê 3 lần, đi 3 chuyến mới xong, giờ chỉ cần kéo một lần là thoải mái.

Nói chung có xe kéo hàng thì vận chuyển đồ rất tiện rồi. Hạn chế của chếc xe này là mặt đế kéo hơi bé một tí, nhưng bù lại thì nó nhỏ gọn nên chấp nhận được. Muốn mặt đế to thì phải chấp nhận 1 cái to đùng, mà mình thì lại thích gọn gàng.

Dây ràng có sẵn khá hữu dụng.

Anh em có thể móc dây ràng vào nhiều chỗ, móc lên thân nhôm của tay kéo cũng được.

Nếu không có xe kéo hàng thì mình phải đi 3 chuyến cho đống đồ này, giờ chỉ cần 1 chuyến, mà lại khỏe người, không phải bưng bê gì cả.

Do xe đẩy nhỏ gọn nên dùng xong cứ bỏ trong cốp xe luôn, rất tiện dụng.

Cảm nhận về xe kéo hàng xếp gọn:
  • Chất lượng hoàn thiện ở mức trung bình khá.
  • Đáp ứng được nhu cầu chuyển hàng cho cá nhân, gia đình.
  • Nhỏ gọn nên tiện bỏ sẵn trong cốp xe hay cất trong góc nhà không chiếm chỗ.

Những ai không nên mua xe kéo hàng xếp gọn này?
  • Những người cần chuyển hàng 126kg trở lên.
  • Kho hàng, kho bãi. Cái này không hợp với kho hàng, nếu vận hành kho thì nên mua loại xe khung sắt thép để dùng bền hơn, tải lớn và chở được nhiều hàng.
  • Những người đã có xe kéo hàng.
  • Những người đọc giá xong nói xời ơi giá này ra ngoài làm 1 cái khung sắt kéo được 1 tấn.
  • Những người có phép thuật chỉ tay thùng hàng tự bay lên không cần bưng bê.

Giá tham khảo 900k. Chi 900k tiết kiệm được nhiều sức lực thì cũng xứng đáng bỏ ra.

Link tham khảo:

. Link mua trên Lazada: https://s.lazada.vn/l.dg60

[HCM] Xe đẩy hàng gấp gọn (siêu nhẹ) - Tải trọng 125kg - Trusted by the Rubee (tiêu chuẩn Châu Âu)

Buy [HCM] Xe đẩy hàng gấp gọn (siêu nhẹ) - Tải trọng 125kg - Trusted by the Rubee (tiêu chuẩn Châu Âu) online at Lazada Vietnam. Discount prices and promotional sale on all Material Handling. Free Shipping.
lazada.vn

. Link mua trên Shopee: https://shp.ee/nxmhgzj

Xe Đẩy Hàng Gấp Gọn - 125Kg - the Rubee - Dùng cho gia đình, chung cư, mua sắm, dã ngoại | Shopee Việt Nam

Mua Xe Đẩy Hàng Gấp Gọn - 125Kg - the Rubee - Dùng cho gia đình, chung cư, mua sắm, dã ngoại giá tốt. Mua hàng qua mạng uy tín, tiện lợi. Shopee đảm bảo nhận hàng, hoặc được hoàn lại tiền Giao Hàng Miễn Phí. XEM NGAY!
shopee.vn

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

96 bình luận
iLee8x
ĐẠI BÀNG
2 tháng
K chú ý cái xe mà thấy cái box mbp
@Lê Đoàn Lâm Tùng 16 in đời đầu đó bác
iLee8x
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Lê Đoàn Lâm Tùng mình có con này nặng với cồng kềnh, chỉ dùng kéo thuyền hơn thôi
@Nam Air mình có cón stanley rồi chỉ dùng cho chuyện nặng nhọc (ví dụ kéo con máy chạy bộ 50 kí chẳng hạn). Còn để mang đi siêu thị kéo đồ lên nhà thif cồng kềnh quá
@tin_truc22 Mình cũng nghĩ vậy
@tin_truc22 cứ hết bảo hành là hỏng bác nhỉ😔hic
hay nè 😃
@c0mmand0 Xúc luôn
teobe
TÍCH CỰC
2 tháng
Giá hơi bé thì khi chuyển mượn cái giá to gắn trên bác ơi..😆 Bé quá nhìn hơi rung rinh
@teobe Tấm ván hay gì đó cũng dc bác
Inbox mấy anh bộ đội xài xe đạp thồ gấp.
@Точка G Hahaah thôi bác
Ổn quá ta !😆
@PVTuat Khá ổn nha bác
@Nam Air
Tôi tin em!
Nam e nay mập vl thế
@luanduynhat Hehehe
mình hay lấy xe trượt scooter của con mình để chở mấy thùng đồ lên chung cư... tải trọng 80kg
@TKD_KHTN Này nó cấn bánh sau 😁
@TKD_KHTN haha tui dùng cái ghế vp cũng đỉnh lắm
2 bánh sau cố định, 2 bánh trc xoay đúng ko bác. M chế cái xe xoay 4 bánh mà rất khó di, hay bị vấp
@toivaem986 Đúng bác hehe
KLQ nhưng hành lang nhà Mod sao mà bé quá.
@alo113nghe trong video bạn thấy vậy chứ so với nhiều chung cư khác thì rộng hơn nhiều nha bạn
@alo113nghe Tại hắn bếu quá nên hành lang trông thấy nhỏ.
@Nam Air Xem video nhà Mod thấy đẹp quá ko chê vào đâu được nên cà khịa cái hành lang. Ko có ý gì khác.
@alo113nghe Nhà người ta đó bác
nhìn nhỏ vậy mà chịu lực tốt quá Mod
Xịn vậy
Rồi cần tải trọng 125,5 kg thì dùng xe nào được nhỉ?!
Vừa đặt đêm qua xong, thỉnh thoảng cần kéo đồ.
Lại nhớ đến dân mạng chửi tuyến đầu chống dịch không dùng xe kéo hàng này mà dùng xe thồ cho bày vẽ. Đọc cáu thật sự chứ
Peak Design 25L 😆
Xe đẩy có tay rút ra rút vô này không ăn thua, hay bị hỏng vặt. Có mưa thì mua loại tay liền, loại gập được
Công nhận những người này ngoài đời nhiều lắm 😁
nội_dung_nổi_bật_được_cách_điệu_trên_chrome_7282305807173548073.png
khen có bạn này toàn rìviu đồ bình dân không có soang chảnh như mấy bạn khác.!
@DzatBuon Cám ơn bạn, tại mình ko có tiền mua đồ soang chảnh đó
@Nam Air Đồ bác review khá hay và thực tiễn, ae ở chung cư hay độ tuổi đều mua được

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019