Review Yamaha Exciter 155 VVA-Chiếc xe thiệt là thú vị

Thanh6990
12/6/2021 4:39Phản hồi: 129
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hp93
ĐẠI BÀNG
một năm
Sao lại bỏ cần đạp nhỉ, nhỡ đang đi phượt mà chết ắc quy thì sao...
@hp93 Bỏ cần đạp nó là tiêu chuẩn rồi vì con này trang bị bình ac quy mạnh lắm khó mà chết đề được
NQN.79
ĐẠI BÀNG
một năm
@cậu hai huy ko riêng j vn đâu,cả thái land (cùng tên exciter) vs malaysia (y16zr) philiphin(sniper 155) đều bỏ hết
WW3
ĐẠI BÀNG
một năm
Giá cao. Chơi DoHC luôn chứ VVA ko biết hiệu quả thế nào
hồi mới mua cũng phân vân nhiều , tập chạy cũng khó vì mình hầu như chưa chạy côn bao giờ , giờ ngon lành từ chạy nhẹ nhàng đến kéo số bạo lực chạy con xe thấy nó đã tay đã tai cảm giác sức mạnh từng cái nhích ga . cá nhân mình thấy chạy xe nhìn xuống đồng hồ thấy tổng quan cả thân xe rất ngầu mình chạy nhiều con xe thấy ko có con nào có cái cảm giác này .
Mình thấy cái đuôi xe xấu các bác ak.
Hợp cho việc trộm chó
xe nhìn đẹp, đội trộm chó và phá làng xóm thích xe này.
Ex đi vẫn sướng , bền hơn winer
Đi ex cấp số 5 và 6 nó thể hiện rõ ràng hơn
Còn winer thấy số 5 với 6 chả khác mịa gì nhau
256abc
ĐẠI BÀNG
một năm
Sau này không có côn tự động, nếu có sẽ mua một con chạy cho sướng, mấy con honda làm giá quá 😶
Bác mua xe mới, nhưng chọn đúng màu của những năm 2015, màu của trộm cờ-hó 😃
bbvc
TÍCH CỰC
một năm
giờ ra đường toàn winner, ko thấy 150 155 đâu luôn
mình 4 đời exiter, từ 2007 đến con 5 số đời 2011 là dừng. Không ngửi được cái thiết kế dàn chân trước quá ex, quá yếu, quá cùi, quá kém, còn hãng thì quá bảo thủ bao nhiêu năm ko đổi
Xe bắt chó đúng ko a ^^
Chào đồng hương ở bờ kè sông Cổ Chiên nhen. Ngay khu du lịch Trường An nè. Cá nhân tui thấy dòng ex từ 150-155 nếu hạ xuống bánh nhỏ 80-90 thì đi sẽ nhẹ nhàng và lanh hơn nhiều. Hồi mới mua xe ham lên bánh lớn, ráng nhét 120-130 này nọ về sau nói thật dắt rất nặng.
Có dư 1 chiếc ex150 2017 để 3 năm không chạy gắn bình vô nổ chút xíu thử rồi rút bình để mấy tháng đề lại, nhìn chung cá nhân thấy đẹp hơn ex155, lần trước dọng nồi qua a hòa Exciter fix 8 lò xo hết xong móc bô nhẹ nghe phê phê, giờ lâu lâu nhìn nó chứ chả đi, muốn dắt nó ra phải dắt 2 chiếc sh ra trước nên làm biếng , fan ex150 cứng nhé
giá bị đội lên, không có abs,phuộc trước hơi yếu, chạy tốc độ cao (2 người) vẫn bồng bềnh,
đã bán xe , nay chạy AB vì vợ ko đi đc xe côn 😆)))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019