Revo Uninstaller Pro 2.5.1 Tháo gỡ phần mềm đã cài đặt tận gốc
hoang_299
9 năm trướcBình luận: 4Lượt xem: 1.672
Revo Uninstaller Pro 2.5.1 Tháo gỡ phần mềm đã cài đặt tận gốc

Khi trong máy tính của bạn có quá nhiều phần mềm, và có nhiều thứ bạn không muốn sử dụng nữa, bạn sẽ nghĩ tới việc gỡ bỏ các phần mềm này. Ở trong Windows cũng đã có sẵn tiện ích Add or Remove Programs, nhưng có vẻ như chương trình này không được hiệu quả cho lắm khi nó thực hiện nhiệm vụ của mình. EasyVN xin giới thiệu tới bạn một phần mềm gỡ bỏ chương trình rất hiệu quả - Revo Uninstaller.
Revo Uninstaller là một phần mềm của VS Revo Group, được trang bị các thuật toán mạnh và tối ưu vì vậy chương trình có thể phân tích tất cả các dữ liệu có liên quan tới ứng dụng trước khi hoàn toàn gỡ bỏ chương trình đó, sau khi bạn gỡ bỏ một phần mềm nào đó Revo Uninstaller sẽ tiếp tục quét, tìm kiếm và xóa tất cả các dữ liệu, thông tin thư mục còn lại của phần mềm.Chương trình sẽ xóa bỏ các file không cần thiết, các khóa trong registry những thành phần mà khi gỡ bỏ phần mềm thường bị bỏ qua và tạo thành rác trong hệ thống.
Các bạn có thể tải Revo Uninstaller Pro 2.5.1 tại đây:
http://www.duckload.com/dl/LTpf2
hic, anh cho em hỏi, em cài cái Game Phi Đội của VTC game, bây giờ em muốn gỡ nó ra mà ko được. trong phần add or remove progam ko có, em vào thư mục chứa nó rồi, ấn vào cái unis000 gỡ ra, gỡ xong vẫn còn nguyên file của nó trong đó, vẫn chơi bthuwowngf đc, dùng cái revo của anh nó cũng ko tim ra, làm ntn bh,hic
bác ơi có thuốc thang gì kg, cho xin 1 viên nhé
mail: thanhchi1314@gmail.com
link die rùi bạn ơi
Link die rồi chủ thớt.
Với lại cái này thấy gỡ bỏ có khác gì cái add remove của win đâu:|, Nếu ai muốn dùng chương trình gỡ bỏ hạng nặng thì lấy cái Your Uninstall về mà cài, nó chạy khá tốt và ổn định, dễ dùng nhiều tính năng nữa. Tui thấy mọi người dùng cái này nhiều tốt lắm

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019