RIM cập nhật Blackberry Messenger và Blackberry Podcasts

sonlazio
11/8/2010 13:59Phản hồi: 26
RIM cập nhật Blackberry Messenger và Blackberry Podcasts

RIM vừa cập nhật chương trình nhắn tin Blackberry Messenger của mình lên bản 5.0.1.38 từ bản 5.0.1.32 trước đó. Phiên bản này thậm chí còn mới hơn bản 5.0.1.34 đi kèm với Torch 9800. Hiện tại bạn đã có thể tải phần mềm này về tại link sau. Hiện tại RIM vẫn chưa cập nhật trên kho ứng dụng App World nhưng có lẽ họ sẽ làm điều đó trong vài ngày tới. Ngoài ra, RIM cũng cho phép tải về ứng dụng Blackberry Podcasts tại đây. Chương trình này sẽ cho phép bạn đăng ký, tải về các podcast để xem và nghe trực tiếp trên máy.

Tham khảo: BlackberryBlackberry
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cai nay fai dùng BIS thì mới xài đựoc phải không các bác ....
Haiz Thích BB, đang xài BB mà vẫn ko thật xự ưng í lắm vì nhiều cái còn hạn chế khi dùng BB tại Vietnam
nguoisomot
ĐẠI BÀNG
14 năm
đâu cần Bí j đâu, phần mềm nâng cấp mà
cái này thì dân vn ko được xài rùi, vì nó đặt máy chủ ở canada, mấy bác an ninh ko kiểm soát được😁
Những tháng gần đây đánh dấu những thay đổi to lớn của R.I.M. cho ra nhiều mẫu máy mới và nâng cấp phần mềm :X
K2DnC
CAO CẤP
14 năm
ko sài BIS BES nên ko quan tâm :p. Trước có sài trial BIS 1 tuần dùng cái này thấy tốn pin quá 😔
hpgover
ĐẠI BÀNG
14 năm
em cũng ko quan tâm;) đợi đủ tiền mua 9800 về rồi quan tâm sau:d
Mình rất quan tâm :$ Bản 5.0.1.38 giao diện đơn giản, dễ nhìn. Nhưng nhiều AE kêu nó tốn pin hơn
thank bác đã thông tin
Sao mình thấy chả tốn pin gì cả, đang dùng trên 97 thấy rất ngon
E có cảm giác bản này nó làm bộ nhớ e nhanh về 0 hơn . Được cái là không bị lag nếu ai đó Sign in rồi Sign out khỏi Group :p
Blackberry Messages bản mới này có dùng được ở VN không các bác?
Được :| Dùng Bình thường mà :|
CIRCLE H
TÍCH CỰC
14 năm
Thông tin bổ ích đây, và cũng đang đợi chò 9800 chào sân 😁
warone
TÍCH CỰC
14 năm
ngừoi nói được, người nói không, cuối cùng là có xài được k để em down
Bản này có gì thay đổi so với bản trứoc?
ko hỉu cái này là cái mô tê j hết .hjhj
s3095453
TÍCH CỰC
14 năm
blackberry messenger fai có bis của vittel mới xài dc mà 😔
warone
TÍCH CỰC
14 năm
dơn bị lỗi, kỳ zậy ta
chưa từng thử pm này
^^
evintran
ĐẠI BÀNG
14 năm
hic trước định làm phát bis vủa viettel, cơ mà ít tiền nên lại thôi. Đứng nhìn ae vậy 😁
salem2501
TÍCH CỰC
14 năm
Để 3G thì rất tốn pin, nhưng chuyển qua 2G thì từ 3h chiều đến 10h tối mới hết nửa cục pin. Kì quặc 😁
Được cái bản mới load chat nhanh, ko treo ko đơ. Thích hơn. Để 2G, lúc nào cần chuyển qua 3G sau cũng được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019