RIM chính thức giảm giá cho PlayBook còn 199USD tại Mỹ và Canada

Didu
22/11/2011 4:11Phản hồi: 296
296 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

199$ la order thoi bạn, sau order no con tinh them tax vo nua la 220$ :X
TyT
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao đứa bạn mình bảo thuế gần 75 $ lận, máy + tax ( ko rõ có mất phí ship ko ) ~ 260 $. Chẳng hiểu thế nào nữa 😔
mình mua máy 16gb+tax= 217$. Mua ở stapbles còn đúng 1 máy duy nhất ở bestbuy thì hết hàng 😁
itsfin
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có ai biết ở Montreal-Canada thì đến cửa hàng nào không,định nhờ em gái ở bên nó mua dùm cho,mà gặp con em nó mới qua cũng khờ khờ khạo khạo chưa biết hết đường xá 😔
Staples cũng hết 16GB 32GB, thấy treo online còn mỗi bản 64GB >"<
Bestbuy tìm bản 16GB thì không có, bản 32GB thì không biết...

Nhờ người thân mua dùm mà thấy ngại híc.... giờ chả biết ở đâu còn sót e 16 hoặc 32 đây T_T
thegioikts
ĐẠI BÀNG
12 năm
chính xác, bản 16GB tầm 230$ ~ 4.890.000đ (đã bao gồm thuế + ship)

😃
Hiện tại thì em đang ngừng nhận đặt cọc bản 16gb rồi bác ạ. Nhiều bác order quá mà số lượng mua được chỉ có giới hạn. Em phải nhờ đến 10 cái thẻ tín dụng Mỹ để mua ( mỗi cái chỉ được mua 3c 16gb và 3c 32gb).
Bác cho e hỏi mua ở cửa hàng nào vậy bác, e đang tìm mua bản 16 hoặc 32 mà lên bestbuy thì không còn.
ImQuoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu bây giờ đặt cọc thì có OK không bác
ImQuoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
hình như các trang đó hết hàng rôi hay sao ý, em order nhưng không có ship về VN, phải có ai đó ở bên Mỹ hoặc Canada mới order được.
hôm nay là 27 rồi
PB chơi dc OnGame tú lơ khơ không các bác
Bản 16GB thì em ngừng nhận đặt cọc rồi ạ. Còn bản 32 và 16 thì em vẫn nhận đặt.

Nếu bác có ngừời nhà bên US hoặc Canada thì có thể vào Staples.com hoặc Store của store.backberry.com để mua bản 32GB, bản 16gb thì đang hết rồi.

Em nhận ship về VN cho các bác có nhu cầu nhé!
web này hồi sáng báo hết hàng 16G, nhưng bi giờ cho order lại rùi nè bác
http://store.shopblackberry.com/Product/BlackBerry-PlayBook/PRD-38548-001?iid=OTC-wtbpbus-nov23
Mình mới nhờ order 1 con 16G cách đây 30p.
Bác order cho ae trên web này đc è.
Đã tiếp tục nhận order rồi bác ạ, lại đi nhờ ba con bên đó tiếp 😃
có bác nào có người nhà ở Canada sắp về không, cho e gửi 1 con playbook, giá cả thế nào thì pm vào hòm thư cho em cái nhé 😁
Mỹ lúc nào cũng sướng 😁
Tôi cũng máu với giá này.

---------- Post added at 09:43 PM ---------- Previous post was at 09:40 PM ----------

ý bạn nói là giá đó cho 2 iem hả?
Tình hình là đang cầm trên tay 1 em 16GB (mới mua 100%). Muốn ship về vn cho anh em nào có nhu cầu. Vậy ai có nhu cầu và biết cách ship về vn thì Pm mình nhé.
trùi ui 199$ có là gì với người Mỹ đâu nhỉ :spin:
b40
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng đúng, $199 chỉ là tiền thôi chứ có là gì:p
ducanhxd51
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chuẩn!
Và chuẩn hơn là Avatar của bro!
gabriel999
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bản 16g cháy hàng mới đau
Em vẫn đang nhận đặt mua con này cho các bác nhé!
ducanhxd51
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sim 3G của mình cũng sắp cháy hàng rồi!
AE qua mua nhanh kẻo hết! 😁
http://www.tinhte.vn/f214/ban-sim-3g-mobifone-free-8gb-gia-khong-tuong-929201/
hàng 16g trên store của rim đã cho đặt hàng.các bạn mau mau rướt 1 em về dinh nào
Đúng là cho đặt lại rồi kìa ae. Mau xúc thui kẻo hết
jeaolous
ĐẠI BÀNG
12 năm
200 usd order về việt nam bao nhiêu thì mua ngon vậy các bạn.Có nhiều bác thương gia ship 6,3t 6,1t giá đó tốt không.Mà PB này có chỗ cắm thẻ nhớ không nhỉ.

Dây cáp HDMI nó cho sắn hay mình phải mua ngoài vậy.Mà nếu dùng cái này xem phim trên TV con PB có bị giảm tuổi thọ không nhỉ.
Kindle cho cho PB có chưa vậy các bạn.Mấy truyện font unicode trên thư viên ebook có coi được trên PB không các bạn.Bác nào biết trả lời giùm cái.Thanks
Tại mua về chủ yếu xem sách,phim nên con này có vẻ ngon hơn NT ấy nhỉ.Tự nhiên giảm giá làm lưỡng lự.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019