RIM có nhà phân phối mới, hạ giá gói cước BIS

sonlazio
7/11/2012 8:36Phản hồi: 339
339 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon ae dung bb sẽ tăng lên đến lúc đó ra đường chả hỏi số dt làm gì hỏi luôn mã pin chát cho máu chém bão cho phê......vẫn đang dùng gói 100k của vịt teo và thấy khá hài lòng nếu gói cước rẻ hơn nữa thì còn hài lòng hơn 😃
cũng mê lắm mà giá máy chính hãng cao quá. Hi vọng giá sẽ rẻ hơn để anh em được nhờ
thailang
ĐẠI BÀNG
11 năm
@needforspeed Bạn đừng lo, giờ tôi thấy có nhiều cửa hàng bán blackberry hàng used (mới 95%) gía rất vừa phải, vd máy 9700 (thuần gsm nên dùng được bis dễ dàng) gía chỉ dao động khoảng 3,5 tr đến 4tr thôi, mình thì mua bold 9650 ở cửa hàng quang 3g (quang3g.vn) chỗ hoàng hoa thám, bạn thử hỏi xem chỗ nào rẻ hơn thì mua!
vina ko nhanh lên sang tháng chuyển sang mobi cho rẻ
khoanat
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mobifone đã có gói cước BBU 40K một tháng sài "tẹt ga", các bác có thể tham khảo trên trang chu của Mobifone: http://blackberry.mobifone.com.vn/#/option
danghai789
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang xài mobi những rất mong 2 nhà mạng kia giảm giá. Để công đồng bb ngày càng lớn mạnh.
beoandlun
TÍCH CỰC
11 năm
@danghai789 Ít hum vịt teo với vina giảm giá nữa thì ... 😕 Nóng máy, nhanh hết pin, chai pin, thức khuya...
Phải mua ít cục pin về trữ bán, lỡ có lên giá 😁
3 nhà mạng đều đã support, good
songkhoa
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhà mạng mà ko hỗ trợ giá khi mua bb thì bán bb ở VN có mà ăn cám. Dân mình thu nhập thấp mà máy bán ra ngang bên Mẽo thì chết 😔
Đã từng dủng BB và rất yêu em no (dù rằng là hàng dựng)...nay đang dùng em WP7.9, chắc đà này tậu thêm 1em BB10 để trải nghiệm
Đã đăng ký thành công gói BIS unlimited của Mobifone, 40k/ tháng, giá quá hợp lý!

Mấy bữa trước có ý định muốn bán Bold 9900 và em Playbook nhưng giờ thì không thể từ bỏ các em nó được nữa! Thà đắp chăn ở nhà cũng không muốn bán! hehehe!
Love Blackberry!!!
caka2604
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bạn cho mình hỏi: mình đăng ký BIS sau đó dùng blackberry thành modem kết nối internet thì bị trừ tiền tài khoản . Vậy là data mà gói cước này cung cấp ko dùng để lướt web qua máy tính được à?
sau bao lâu chờ đợi.
RIM RIM cố lên! Ấu dè... 😁
Boyzvupro
TÍCH CỰC
11 năm
4-50k 1 tháng bis ngon quá

Cơ mà giá bb chính hãng vẫn cao vãi @@
thienth
TÍCH CỰC
11 năm
Vẫn chênh hàng xách tay nhiều quá nhỉ
el dorado
ĐẠI BÀNG
11 năm
RIM đợi người ta nản rồi mới giảm giá. Hồi xưa mình xài Bold9000 mà không có tiền để mua gói BIS đành chia tay
Bao giờ Viettel mới có đây ?
9320 các bác cho ý kiến về em này nào
:eek: Thông báo: tin rò rỉ nội bộ Bis Viettel sẽ dừng ở con số 19k/month. Unlimit data, full services, bonus 500Mb per month.
(nguồn: tin vịt vỉa hè)
danghai789
ĐẠI BÀNG
11 năm
@themoon88 Cái này thì tin vịt chắc rồi 😃

Thông báo: tin rò rỉ nội bộ Bis Vinaphone miễn phí. Unlimit data, full services, bonus 500Mb per month. 😁

Chém đi a e
truongdoduy
ĐẠI BÀNG
11 năm
muốn làm phát BIS mạng mobi nhưng nghe viettel chuẩn bị lại thấy phê rồi... nhanh nhanh cho e cảm nhận phát. cước bây giờ cao quá sv k dám theo.
an_q5
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mạng Vina, bis tháng này mình hết 100k, hy vọng sớm tý để tháng sau mình chỉ tốn 1/2 thôi!!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019