RIM: hơn 50 nhà mạng trên thế giới đang thử các mẫu BlackBerry mới

shinbehv
1/11/2012 7:23Phản hồi: 247
247 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nản vì đọc mấy bài anti thiếu muối...Luôn ủng hộ RIM dù nó có đứng ở vị trí nào đi nữa....bạn ko thể bỏ vợ mình chỉ vì vợ mình ko xinh bằng vợ bạn...cái gì gọi là tình yêu thì ko ai có quyền phán xét..GOT IT?
quocbiin
ĐẠI BÀNG
11 năm
qua tết có tiền lỳ sì là mua hé hé rim quyết d 9inh5 đúng đấy
ra để hóng và biết thôi chứ k có tièn mua 😁
|sT|
ĐẠI BÀNG
11 năm
mệt mấy bạn nguy hiểm quá =.=
Dùng điện thoại hãng khác rồi đổi sang sử dụng RIM, các bác sẽ ít muốn đổi lại lắm, trừ mấy anh chị làm hàng làm họ thôi
TheRemjx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em từng dùng cả 4 HĐH đang nổi .Em đang dùng 3 chú. Titan II, Sky 820, và 8700.( Đã qua thời trẻ trâu iPhone cua gái) Giờ thì em rất nhớ 9860 của mình vì sự ổn định của nó.
Bây giờ thì IP được đánh bóng là điện thoại của doanh nhân rồi, cũng chẳng mấy chốc cái mác này lại được thay bằng cái mác khác, các bác cứ cố mà chạy theo thị trường.
kid1412no1
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhanh lên nhanh lên, 8110 os 4.5 của e sắp đi đời rồi đấy. Nó mà đi bb 10 chưa ra kịp là e chít 😔(
tatthanh91
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ghét nhất là loại người dỗi hơi không thích cái gì nhưng cứ thích nhảy vào đả kích. Về nơi mình thích mà tung hô nhé :-j
Sẽ luôn trung thành với Qwerty yêu dấu, có cho cũng không thèm mấy cái điện thoại cảm ứng
Hudson
TÍCH CỰC
11 năm
Hơn 50 cơ ah.. K biết có "Ngụy tell", "Đông Mo" hay "Thục Vi" k nhỉ?
mong xem sao
Lần này sẽ là một bước đột phá vĩ đại của RIM nói riêng và của cả smartphone nói chung. Tính ưu việt của hệ điều hành thời gian thực QNX, một hệ điều hành siêu việt đã áp dụng rộng rãi trên hầu hết các siêu xe đời mới, trên các hệ thống điều khiển radar, tên lửa hiện đại, một hệ điều hành mà các nhà kỹ thuật và công nghệ đều phải biết, nay sắp được tích hợp trên điện thoại di động. Chắc chắn cả thế giới sẽ phải ngả mũ thán phục trước QNX, trước BB10. Sự sáng suốt của RIM khi quyết định chọn con đường phát triển trên nền tảng hệ điều hành QNX. Chúc mừng RIM!!!
@kachiusa1892 Khoan mừng vội, khi nào được thấy, được sờ, được xài thì mới tin được bạn ơi 😁
@vietnameseghost 😃 yên tâm đi bạn rồi bạn sẽ được thưởng thức sự tuyệt vời của QNX. Ios, adroid, window phone chỉ xếp sau thôi. Không ngẫu nhiên người ta lại dùng QNX trong lĩnh vực quân sự và công nghệ chính xác đâu.
@kachiusa1892 Em là con nhà nghèo, chỉ ước có em 9900 thôi là mãn nguyện lắm rồi, BB10 nghe nói cảm ứng là thấy mất cảm tình lắm rồi nên không quan tâm lắm, nếu ra rồi chắc cũng phải chờ hạ giá hay mượn đỡ thằng bạn xài cho biết chứ không dám mơ cầm được em nó hà hà
BB10 N seri có bàn phím vật lý còn dòng L- seri mới thuần cảm ứng. Tôi cũng là 1 fan trung thành của bàn phím QWERTY 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019