RIM ra mắt BlackBerry Curve 9220 giá chỉ 212 USD

Duy Luân
18/4/2012 14:16Phản hồi: 539
539 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xác nhận đã bỏ qua e này dùng os5
di động tốt i bán điện thoại di động cũ của tôi free classifieds and i bought at the below link
pricemask
Khá ổn cho những tín đồ ưa tính hiệu quả hơn là sự hào nhoáng 😃
kiếm tiền mua 1 con
ah mà quy ra tiền vnđ thì bao nhiêu nhỉ
doaneprint
ĐẠI BÀNG
11 năm
tay 1: 9220 (sim chính) tay 2 có thể dùng android ( mua sim khuyến mại để vào mạng). Nếu có tiền tay 2 dùng Z10. Quá đẳng cấp
ducmnm
ĐẠI BÀNG
11 năm
Góc cạnh 1 tí nữa có hay hơn không nhỉ?
Mới làm 1 con bên Thế Giới Di Động giá 3,19 tr. Đc tặng USB 8Gb. 😃
thanh_tan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@SoGetSu Giá hợp lý cho nhu cầu thông thường, check mail và BBM, pin khủng thế là tốt, ko có 3G ko sao vì ở VN 3G thì chỉ làm tốn pin mà thôi
@thanh_tan Thật ra thì mình ko bao giờ xài đến 3G. Toàn là Wifi, sóng 3G chập chờn lắm! 😕
mọi người có thể tư vấn cho mình được không mình định mua con này không biết thế nào? lần đâu mình dùng bb chỉ có nhu cầu dùng nt vs pin lâu nghe thoại tốt.mình thích bb nên đang tính lấy e nó thế nào mọi người
@nhochuyen89 mình cũng mới mua đc nữa tháng ah! Cũng chưa rành lắm! Nhưng xài rất ok, ứng dụng cũng chưa biết cài, toàn vô App World mà cài. Nhắn tin thì Ok, lên mạng gõ bằng tiếng Việt luôn! Kết nối Wifi thì xem Youtube mượt mà lắm! Mà Wifi cũng mạnh. Chụp hình thì xấu lắm! Gọi là cho có thôi! Pin cũng xài đc 2 ngày vì mình hay dùng Opera Mini để lên face và tinhte. Pin 1450 mAh tạm chấp nhận đc. 😃
Khi mua nhớ lựa hộp nào có 2 cục sạc nha! ;)
Floventino
ĐẠI BÀNG
11 năm
@SoGetSu Bạn mua ở đâu mà có 2 cục sạc thế
@Floventino Mình mua ở thegioididong, màu đỏ và trắng thì có 2 cục sạc, màu đen thì chỉ có 1 cục sạc thôi!
hkshine
ĐẠI BÀNG
11 năm
hàng tốt quá....ko biêtd bên Dauden co bb 9860 ko...pm trong inbox nha
duchm227
ĐẠI BÀNG
11 năm
;)
Floventino
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mà con này có kết nối đòng bộ để xem tn trên pc và điện thoại ko thế mọi người.
Và lưu nhiều tn ( >1k tn ) có làm chậm máy ko vậy
Floventino
ĐẠI BÀNG
11 năm
4tr5 cho em 9220 thì giờ không còn giá đó nữa .Dauden nó bán tầm 3tr thôi thì phải. Mua 2nd thì vào các cử hang uy tín mua. Mua bb cũ thì đòi hỏi kinh nghiệm và cả sự may mắn nữa
wayback
ĐẠI BÀNG
11 năm
minh mua lại chỉ 2t2 thấy dùng cung tương đối ổn! 3G thì củng lam gì dc đâu . dùng gói BBU hết 300MB thì y chang 2G!
loden1987
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dien thoai blackberry co uu diem la chat luong nghe goi tot nhat voi kha nang nhan tin rat tot. Neu ai thich dieu do thi cai dien thoai nay qua tot. Nhung minh tiec la ko co gps vj gps cua bb rat tot. (Neu ai thuong xuyen den nhung noi on ao va nhung noi hay bj nhieu,... thi se hieu tai sao dien thoai bb dc xep la dien thoai nghe goi tot nhat)
thanhtinh
TÍCH CỰC
11 năm
Con này ổn quá. Dùng quen email của BB rồi nên chắc con 9780 có làm sao cũng mua 1 con này đập hộp cho sướng. iOS hay Android dùng làm máy phụ, giải trí dò đường thôi.
Mới tậu e nó, nhỏ gọn.

Tuyệt zời kkk
thanhtinh
TÍCH CỰC
9 năm
Bài cuối là của mình, cách đây gần 2 năm.
@thanhtinh Hehehe. Đó giờ mình toàn xài BB hàng 8700 đỗ lại.
Giờ mới có money mua hàng 9 nà 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019