Rò rỉ BlackBerry "KeyTwo": Tên khác, bàn phím rộng hơn

cuhiep
3/6/2018 1:36Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Luckylue
ĐẠI BÀNG
6 năm
Càng ngày càng lụn bại... Sao ko đi theo xu hướng bây giờ full viền và áp dụng 1 đống công nghệ mới... Cứ ôm cái bàn phím vớ vẩn hồi tưởng 1 thời oanh liệt làm gì ko biết.
Vo_manh
TÍCH CỰC
6 năm
@Luckylue Cái chết không chỉ đơn giản vậy đâu bạn. Nếu như bạn nói thì HTC, sony, LG... đâu phải điêu đứng? Công thức đi tới thành công không hề đơn giản, nhưng lúc thất bại nguyên nhân cứ như sờ sờ trước mắt
Lại giá ảo tưởng 😁 thích thì thích thật nhưng giờ không thích tới nỗi mua với cái giá ảo tưởng nữa.
Giá luôn là điều đặc biệt của anh dâu đen.
Hy vọng giá bán em nó sẽ hợp lý!
ta sẽ dùng giá làm rào cản để các ngươi đến với ta, haha
gía 10 triệu dùng snap 660 thì may ra bán đc
Chưa thấy thông tin nào nói đến việc Key2 hỗ trợ 1 hay 2 sim nhỉ :eek:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Mercury 
@crazysexycool1981 Chắc lúc đầu là 1 sim như đợt keyone đấy bác
@vicktorbui Mình cũng thiên về suy nghĩ này, nếu Dual Sim chắc đã có thông tin o_O
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Mercury 
Akroma_9xxx
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sao không để nó chết luôn cho rồi,bây giờ được bao nhiu ng mua đâu,giá thì chát khỏi nói
Đừng cố ăn dày
Hãy học tập Xiaomi
Vo_manh
TÍCH CỰC
6 năm
Dù mua hay không nhưng lúc nào sự ra mắt của bb cũng mang lại sự kích thích. Vì đơn giản sản phẩm của nó có thiết kế không theo lối mòn. Mỗi con BB đều có kiểu dáng khác chứ k đơn giản là kiểu iPhone hay samsung
khoa8523
TÍCH CỰC
6 năm
Nhớ không nhầm thì BB tuyên bố sản phẩm cuối cùng cách đây mấy năm rồi mà? 😕
ông cuhiep fan phong trào quá , kiểu gì cũng rì viu đc , thích mỗi thím luân viết bài , dung hòa được mọi thứ , ông hiệp là fan apple rồi
BB làm máy khá hay, nhưng em mong muốn có em 1 màn độ phân giải cỡ 1500x2000 rộng 5 inch IPS, trượt lên lộ ra bàn phím 4 hàng quen thuộc, 3 nút điều hướng là dạng cảm biến bên ngoài, thời đại self thì mạnh dạn chơi 2 cam trước, 2 cam sau, cả flash cũng trước sau, loa to, ấm như truyền thống, pin 4000mah,nhân Android 8, soc 835 hay 845, tổng thể máy dày trừng 13mm thì yêu quá ấy chứ 😃, nếu được vậy, cỡ 16, 17tr ủng hộ 1 em luôn và ngay
Hoa Lam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@huytoanpham Cái cấu hình như ông nói thì với BB phải 30tr trở lên. 16tr hả? Còn lâu,
@huytoanpham Không ai đánh thuế ước mơ, quay tay mạnh lên đi bạn trẻ 😃)))
Nói táo hút máu chứ cái bọn dâu Tàu này còn kinh khủng hơn ... Đem về bắc kinh mà bán
Hoa Lam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Bão Sài Gòn Ai thèm mua đâu mà hút.
_ Nếu không có 2 sim ngay từ đầu thì thôi mua keyone black 2 sim dùng tạm dù thấy nó không đẹp bằng keyone silver 😔 Chờ con có phím ngon cỡ PPSE mà mãi không có buồn quá 😁

_ Về cơ bản mình vẫn nghĩ là điện thoại BB và Laptop Thinkpad nó có 3 điểm chung : bàn phím ngon, dùng bền, và tốt nhất là mua second hand :D Giá ban đầu của thiết bị quá cao, chỉ dành cho fan không tiếc tiền, người tiêu dùng bình thường nên đợi giá giảm hay mua 2nd hand, hay mua chậm 1 đời sẽ dc giá tốt, thiết bị ngon dùng lâu, dù sao cũng chỉ đợi có 1 năm thôi không sao cả :D
Hoa Lam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@iceteazz Vấn đề là nó ko hề đáng để đợi đến tận 1 năm.
@Hoa Lam _ Vậy tức là bạn không thích bàn phím cứng, chỉ thích màn to phím ảo để xem film chơi game ok ? cũng như kiểu 99% số người dùng bình thường sẽ bảo bị điên khi bỏ 5 6 triệu mua cái bàn phím cơ, chỉ người thích dùng mới hiểu được thôi, cái này nó là taste mỗi người, bạn thấy không đáng nhưng mình thấy đáng 😁

_ Ngoài ra, không rõ bạn nói keyone hay Thinkpad, nhưng nếu bạn nói Thinkpad không đáng thì mình xin thôi không còn gì để nói nữa :D
Chip tầm trung giá tầm vũ trụ
Có thể thay chữ One thành 2 thôi. Mình tìm được hình này trên Crackberry.com
https://crackberry.com/blackberry-key2-launch-china-june-8#5QxQbKqMjY4V732M.97
nguyenha11
ĐẠI BÀNG
6 năm
'cuối tuần này '. bữa nay CN rùi vậy đêm nay ra mắt lun à.
Nếu đã đi theo hướng riêng thì thích passport hơn.
nối tiếp thành công của KeyOne
ủa con này thành công à các bác 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019