Rò rỉ cấu hình của HTC Desire 8: màn hình 5,5", CPU lõi tứ, RAM 1,5GB, camera 13MP, Sense 6.0, 5 màu

Blaze1st
20/2/2014 10:51Phản hồi: 111
Rò rỉ cấu hình của HTC Desire 8: màn hình 5,5", CPU lõi tứ, RAM 1,5GB, camera 13MP, Sense 6.0, 5 màu

@evleaks đã tiết lộ cho chúng ta một số thông tin về cấu hình phần cứng được cho là của chiếc HTC Desire 8 - smartphone tầm trung dự kiến sẽ ra mắt trong vài ngày tới. Cụ thể hơn, anh bạn @evleaks cho biết Desire 8 sẽ sở hữu màn hình Super LCD2, kích thước 5,5-inch, độ phân giải 720p. Bên cạnh đó, máy có thể sử dụng CPU lõi tứ, xung nhịp 1,6GHz, có RAM dung lượng 1,5GB, bộ nhớ trong 8GB, camera chính và phụ lần lượng là 13MP và 5MP. Ngoài ra, Desire 8 còn được HTC cài sẵn giao diện HTC Sense 6.0 mới nhất với trình BlinkFeed được cải tiến. Cuối cùng @evleaks khẳng định rằng HTC sẽ bán ra Desire 8 với 5 màu khác nhau, bao gồm: trắng, đen, vàng, tím và đỏ.

Dự kiến tập đoàn điện tử Đài Loan sẽ tung ra Desire 8 tại sự kiện diễn ra vào ngày 24/2 tới đây, Tinh Tế sẽ tiếp tục chuyển đến cho các bạn những thông tin mới nhất về chiếc smartphone tầm trung có kiểu dáng rất đẹp này của HTC.

Cấu hình rò rỉ của HTC Desire 8 (A5)
  • Màn hình Super LCD2, kích thước 5,5-inch, độ phân giải 720p
  • CPU lõi tứ, xung nhịp 1,6GHz
  • RAM 1,5GB
  • Bộ nhớ trong 8GB, có hỗ trợ mở rộng thẻ nhớ microSD
  • Camera chính 13MP, camera phụ 5MP
  • HTC Sense 6.0
  • Công nghệ âm thanh BoomSound
  • 5 màu: trắng, đen, vàng, tím và đỏ
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ShiLveR
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao nhìn mặt sau có vẻ giống IP 5c.
@ShiLveR
Chẳng biết chú nói giống là giống như thế nào. Một cái đẹp thế này mà so sánh với cái c xấu xí đó !
rockievn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ShiLveR Đã xài 5c và thấy rất giống con này ngay cả cái loa (khác ở chỗ loa 5c nằm ở dưới)
ShiLveR
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thachhoangtuyen1 Mình check log post của bạn thì bạn mới 19 tuổi thôi, chưa đủ tuổi để vào các diễn đàn mà gọi người khác là chú này chú nọ đâu.

Mình đã nói ngay từ đầu là mình thấy giống thì mình nói là giống, mỗi người có 1 cách nhìn khác nhau, hay là bạn muốn ai cũng có cái nhìn như bạn?
@ShiLveR Mình không biết bạn check thế nào mà ra 19 tuổi. Nếu 19 thật chắc là một tinh tế lỗi hai là mắt bạn bị bồ lệch ăn nên mới nhìn ra được 19 y như cách mà bạn phán ra là giống !
Đẹp quá, thậm chí còn hơn con All the new one =]]
chiếc này đẹp, giá thì không thơm rồi
Pin em này thế nào các bác?;)
@IPHONE Pro.No1 Khá ồn Minh danh sai nê .7trieu 2 thoi khá ngon
Cấu hình với chúng ta là tầm trung nhưng với HTC là cao cấp nên giá con này sẽ tầm 12 chai😁
HTC định nghĩa " tầm trung" khác với người tiên dùng😕
dbt123
CAO CẤP
10 năm
đẹp hơn one 2 là sao?
HTC và Sony lúc nào ra máy giá cũng trên mây ! 1 thời gian nhẹ rồi giãm giá mạnh....ai mua lúc mới ra nữa năm sau bán đổi đt rồi thấy cái cảnh !
@minoan Mình đi làm đc 12 năm rồi :( 4 bánh, 3 lầu, 2 vợ,....chưa con :( niềm vui bây h là Công Nghệ
@noobnhat 2 vợ mà chưa con, cái này nghe không ổn rồi bác ạ :p
balong2008
ĐẠI BÀNG
10 năm
@noobnhat vãi cả coment :p hâm mộ bác quá :rolleyes: ngóng cái giá hợp lí nữa chứ không như 8x thì anh em có mà 😕
minoan
CAO CẤP
10 năm
@noobnhat :( khổ thân bố mẹ bạn :(
khá là mỏng.
Đen nhỉ camera 13. Mà k có flas
Điều chỉnh giá bán lại thì may ra năm nay htc ko chìm nghỉm luôn

Gửi Từ Trại Cai Nghiện Smartphone Đa Quốc Gia
tungjty
TÍCH CỰC
10 năm
nhìn đẹp đấy, giá đúng tầm trung thì sẽ bán chạy như tôm tươi thôi hTC ah, trong các dòng smartphone thì Apple và hTC là có thiết kế đẹp nhất.
@tungjty làm gì có giá rẻ
âm thầm la95ng lẽ như thằng what app
tới lúc nó bùng cháy 1 phát lên tiên

còn bô bô to mồm như chú black và htc thì le lói rùi tắt thở
@tungjty giá sẽ rẻ theo đúng phong cách htc
duonghailee
ĐẠI BÀNG
10 năm
ôi đẹp quá, thiết kế htc ngon đây
Con này ngon quá nhỉ, camera cả hai đều ok
Đẹp hơn one 2 mới chết chứ😁
Không dưới 10 chai

Sent from my GT-I9505 using Tinhte.vn mobile app
@autoengine the mua G2 cho roi
van.iphone
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá trên 7000k vn nhỉ, thanksss
van.iphone
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá trên 7000k vn nhỉ, thanksss
@van.iphone Theo mình là trên 10tr. Đồ của HTC không rẻ đâu.
Cái gì thì chưa biết nhưng về phần màu sắc đa dạng, thiết kế đẹp mắt và đặc biệt là camera chính phụ khá ổn như vậy đã là một điểm cộng lớn cho em nó rồi, nếu giá cả hợp lý nữa thì sức cạnh tranh sẽ không đáng lo ngại.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019