Rò rỉ cấu hình Surface Phone: 5,5" 2K, Snapdragon 835, RAM 6GB, chạy được app desktop x86?

Duy Luân
27/11/2016 22:32Phản hồi: 192
192 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hangochai
ĐẠI BÀNG
7 năm
không biết các bác thế nào chứ em thấy rất hài lòng với em 950XL mà, chạy nuột ứng dụng chẳng có mấy nhưng đủ dùng, pin khỏe với chụp ảnh nét, với em thế là đủ. 😁
Con trai đọc bài cho thông não nha 😃
khoa471989
TÍCH CỰC
7 năm
@mtancong tao nghĩ còn hơn vậy nữa. mới hút cần nên chưa tỉnh phải ko? . ngồi ngủ rồi mơ tiếp đi mày ơi. =)). lấy cái sản phẩm tưởng tưởng để huênh hoang chứng minh là mình đúng. mày bệnh quá nặng rồi. khám đi khi còn kịp.
@khoa471989 Chắc con trai không có đọc bài đâu nhĩ, hay con trai đọc mà không hiểu. Tôi nghiệp cho ba mẹ con sinh con ra bị thiểu năng.
khoa471989
TÍCH CỰC
7 năm
@mtancong =))) đỡ hơn ba mẹ đẻ ra thằng con vừa đàn bà vừa nhây vừa não tàu hũ. thôi mày cuồng thì cuồng mình mày đi. phắn đi. thằng xe ôm giẻ rách
@khoa471989 một thanh niên móc bọc chia sẻ 😁:D:D
tinhtednvn
TÍCH CỰC
7 năm
Hàng của MS công nhận bền, dùng 1 con Sunface mà trâu bò, hơn 3 năm rồi vẫn chưa thấy dấu hiệu tuổi già, mấy con IPhone, HTC dùng 2 năm là nóng máy, pin từ còn 1/2 nhảy xuống 0%. Win 10 phải nói rất tốt, nhưng điện thoại Win 10 không đánh giá cao lắm, ít nhất phải có thêm nhiều ứng dụng chuyên dụng.
Microsoft muốn winmobile thành công giờ chỉ có 1 con đường đó là tablet và smarphone chạy được app Destop trực tiếp (không phải chế độ continuum, chả ai mang cái đống contium lằng nhằng theo). làm được như vậy thì nhất định bán như tôm tươi đứng đầ bảng là cái chắc
Và giá cũng sẽ rất đắt
tidius1980
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn con chip là biết không chạy được desktop rồi. Vẫn là chiếc Win phone thôi !
arcnmsang
ĐẠI BÀNG
7 năm
rất đẹp, rất cá tính
Ngóng em nó, vẫn trung thành Lumia 1520 thần thánh
các bác có biết chỗ nào thay pin zin của 1520 không? Thanks
minhrâu123
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn concept đẹp quá.hy vọng bằng nhôm chứ lừng bằng nhựa op ẹp như 950xl
Haibus123456
ĐẠI BÀNG
7 năm
Phim Miền viễn Tây trên HBO có cái ĐT hay máy tính bảng độc quá, không viền mỏng te, mong la SF
Mình không hiểu giao diện không phải là một yếu tố làm WP thất bại thì cái gì mới làm nó thất bại"thảm hại"như ngày hôm nay!😆
Mình không hiểu giao diện không phải là một yếu tố làm WP thất bại thì cái gì mới làm nó thất bại"thảm hại"như ngày hôm nay!😆
em này ra có thể sẽ ủng hộ Nokia lại thêm một lần nữa
Kazakstan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thôi đừng đánh trống lãng. Chú phán là MS nói Surface Phone thay các dòng Surface khác chỗ nào???

Hay vào phán bừa nên giờ phải tổ lái.
@Kazakstan MS và fan ms nói muốn sf phone thay thế pc và laptop đấy bạn. Bản thân ms chẳng có định hướng nên đổi xoành xoạch mà.
Kazakstan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ragefighter Nhưng mà vấn đề là nó có nói là sẽ thay thế cáo Surface Book hay Surface Pro như bạn nói ko?
Chạy soft x86 luôn hả quá bá đạo. Pin bao nhiêu cho đủ
openincs
TÍCH CỰC
7 năm
Hy vọng nó chạy app Windows chuẩn x86 ngon ngay cả chế độ điện thoại.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019